Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. vinhnguyen19672

vinhnguyen19672 Chánh tổng

Mod06 thích điều này.
  2. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Đây đúng là lỗi game, em sẽ chuyển tình huống này sang để bộ phận kỹ thuật kiểm tra và có biện pháp xử lý fix lỗi sớm.
    Đồng thời, em cũng bồi hoàn lại số Bảo mà nhà @mrdeu đã bị phạt Ù láo do lỗi kỹ thuật.
    Em cám ơn anh đã thông báo.. chúc anh luôn vui vẻ với con chắn Sân Đình. :)

Mạnh Đức, mai_hoa_thonvinhnguyen1967 thích điều này.
  3. mrdeu

mrdeu Dân đen

tks bác

Mod06 thích điều này.
  4. thecongfan

thecongfan Dân đen

Anh vừa nạp thẻ VIna 100k, chưa thấy hiện bảo. Nick thecongfan. Em check giúp. Thanks!

Mạnh Đức thích điều này.
  5. Mod06

Mình đã kiểm tra lại thì thấy tài khoản của anh chưa báo thành công trong giao dịch nạp thẻ của nick @thecongfan nên anh chưa nhận được Bảo.
    Anh vui lòng chờ 5-10 phút rồi làm lại thao tác nạp thẻ giúp mình nhé!
    Nếu vẫn chưa thành công, anh gọi đến số Hotline Sân Đình: 0988153993 để nhận được trợ giúp nhanh nhất anh nhé!
    Trân trọng.

Mod22Mạnh Đức thích điều này.
  6. Hoàng Anh Đức_1977

Hoàng Anh Đức_1977 Chắn hội Lèo Tôm

Các mod xem lại cho em van bài này, ấn ừ mà ko được! 1560993124638.

Mod16Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh! Cảm ơn a đã phản ánh về TH này!
    Sau khi em gửi ván bài này tới bộ phận kĩ thuật để check log kiểm tra thì:
    - Kết nối từ phía anh tới Sân Đình cũng như mạng của Sân Đình là hoàn toàn bình thường, không gặp sự cố gián đoạn về mạng.
    - Hệ thống không ghi nhận được bất kì thao tác nào từ phía người chơi (phía anh) kể từ thời điểm quân Cửu vạn bắt đầu đánh ra.
    Vì vậy xác định và kết luận đây là trường hợp Bỏ Ù anh nhé!

Chỉnh sửa lần cuối: 20/6/19
  8. giagia86681

giagia86681 Chánh tổng

em ơi xem hộ anh cái nick chưa có gì mà đỗ tiến sỹ là sao?

Các tệp đính kèm:

Mod22 thích điều này.
  9. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Đây là những nick đã tham gia khoa thi đầu tiên của Sân Đình. Ngày ấy, Sân Đình có một giải đấu và đã hỗ trợ bằng biện pháp kỹ thuật để đưa người chơi vào thẳng vòng 4 và vòng 3 của khoa thi Hội. Sau đó lấy kết quả của những người thắng vào khoa thi Đình. Vì vậy sẽ có một số người chơi không có học vị của khoa thi Hương nhưng lại có học vị của khoa thi Hội anh nhé.

Vui 1 chút ngoài lề: Anh kỷ niệm em cái vé cafe miễn phí của quán anh đê. Em kỷ niệm lại anh...Có gì hôm nào em qua anh em bàn nhé. He he.

Mod06 thích điều này.
  10. giagia86681

giagia86681 Chánh tổng

ok con dê >:D<>:D<>:D<

Mod06, Tào TháoMod22 thích điều này.
  11. Sài Gòn Về Đêm

Sài Gòn Về Đêm Hội chắn Ninh Bình

Kiểm tra giùm mình vs 07
    Mình đang dùng Samsung tabA6
    Mình đang bị lỗi hay bị mất chát,đang chơi cột sóng mất (3g) nó thành dấu x đỏ,lúc đó đơ máy luôn k làm j dc,và thi thoảng hay bị đơ máy
    07 kiểm tra hộ vs nha

Các tệp đính kèm:

Mod22 thích điều này.
  12. Mod22

Bạn vui lòng kiểm tra lại thiết bị của bạn xem cấu hình, các ứng dụng cài trên máy có làm máy bị nặng hay không. Nếu máy nặng, chạy nhiều ứng dụng ngầm sẽ có thể dẫn đến tình trạng treo máy. Còn về việc kết nối 3G-4G thì sóng 4G không bao giờ cho mình được kết nối ổn định 100%. Vẫn sẽ có những gián đoạn kết nối do sự cố ngồi ở khu vực kín, tín hiệu kém, một phần nhỏ nữa là do thiết bị có phần kết nối tín hiệu 3G-4G không tốt.

Bạn thử chơi trên PC, mạng cố định hoặc kết nối thiết bị với mạng wifi xem còn bị hiện tượng đó không nhé. Nếu còn thì bạn báo lại ở bài viết này mình sẽ tư vấn hỗ trợ bạn tiếp. Cảm ơn bạn!

13. Sài Gòn Về Đêm

Sài Gòn Về Đêm Hội chắn Ninh Bình

Pc thì ks a ơi
    Wifi chập chờn nên e toàn dùng 3g đợt trước k bị nhưng dạo này hay bị đơ máy,mất sóng 3g,e dùng 3g tốc độ cao,chỉ game là bị thôi,máy còn gần 2g trống cơ mà a

14. Mod22

Thì mình cũng trả lời bạn đấy. Sóng 3G-4G sẽ không bao giờ có kết nối ổn định, sẽ gặp sự cố nếu ngồi ở khu vực bị nhiều vật cản như ngồi trong phòng riêng đóng kín cửa, vừa di chuyển vừa chơi. Bạn nên chọn mạng wifi chơi để có được kết nối ổn định, tránh gặp sự cố trong quá trình chơi nhé. ^_^

15. CậuÚtHọVũ 1984

CậuÚtHọVũ 1984 Lý trưởng

Các tệp đính kèm:

Mod06 thích điều này.
  16. Mod06

Chào bạn, như hình mình đính kèm thì cây Tam Sách bốc từ nọc lên vẫn còn thời gian để gọi Ù... mình sẽ gửi sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra rồi trả lời bạn sau nhé!
    ChanPro2019.6.23.0.44.29-3.
    P/S: Dựa trên hình ảnh bạn gửi mình cũng nhận thấy lúc bạn đang chơi sóng tín hiệu chỉ có 2 vạch đỏ, rất không ổn định.
    Bạn nên đăng ký gói 4G tốc độ mạng cao đường truyền tốt hoặc chơi ở chỗ nào đó tín hiệu mạng ổn định, tránh gián đoạn tín hiệu khi chơi để đảm bảo không bị những lỗi đường truyền đáng tiếc, đặc biệt vào những lúc thi cử - đánh giải.
    Chúc bạn luôn vui với game Sân Đình!

Trân trọng.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. CậuÚtHọVũ 1984

CậuÚtHọVũ 1984 Lý trưởng

Cảm ơn mod.mình đăng kí gói 4g 1 ngày.vẫn ko tránh được tình trạng 2 vạch

18. doquynhhuong

doquynhhuong Dân đen

Mod cho e hỏi trừ bảo thế này là sao 1561302054117.

Mod06 thích điều này.
  19. Mod06

Bạn chơi Bàn cược 12m - Ù 4 điểm. Ván này, nhà HaiNguyenTb ù Thông Tám đỏ Lèo = 16đ * 12M = 192M Bảo.
    Tài khoản bạn chỉ còn 131,8M nên khi nhà dưới Ù bạn bị trừ hết số Bảo bạn đang có nhé!
    Thông tin đến bạn!

Zalo_ScreenShot_23_6_2019_1519905.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod22 thích điều này.
  20. Tập chơi hn

Tập chơi hn Dân đen

số là e đang tập chơi, hnay có ngồi mâm ngoài đời thi đấu. Có ván e đc bạch thủ ù chi nhg nhịu mồm lại hô là “Ù chi bạch thủ” hoặc là “Ù bạch thủ chi”. Vậy e hô như vậy có sai luật và bị đền ko các bác?

Mod22 thích điều này.