Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Mình theo dõi trên diễn đàn thì các mod đều trả lời đó là quy định của sân đình là như vậy, chứ đâu phải lỗi game? Theo mình quy định như vậy là không phù hợp với thực tiễn, vì ván bài đã kết thúc khi có người báo ù. Mình cũng đã gặp vài lần như thế này rồi. Khi xem thấy mod trả lời đó là quy định thì mình cũng định có ý kiến là nên thay đổi lại quy định. Vì khi đó ván bài đã kết thúc, mọi việc xảy ra sau mà bị báo là không phù hợp.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, Mạnh ĐứcMod22 thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Đúng là như anh nói, việc đó không phù hợp vì bị báo khi có người cũng ù quân nhà bị báo ăn. Sân Đình vẫn đang cố gắng tìm cách khắc phục anh ạ. Để làm sao có được một game ổn định nhất về tính năng gửi đến người chơi.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMạnh Đức thích điều này.
  3. yenkin

yenkin Dân đen

IMG_5021.JPG Mod kiểm tra ván này giúp e sao lại k ù được 8 văn nhé

4. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Chào anh.
    Em đã gửi ván chơi này để bộ phận kỹ thuật Sân Đình kiểm tra. Khi có thông tin sẽ phản hội lại anh nhé!

5. mod23

Sau khi kỹ thuật kiểm tra lại ván chơi thì xác nhận đây đúng là lỗi của Sân Đình ạ.
    Em đã gửi bù số bảo ván chơi đó và tặng thêm một chút, mong anh thông cảm ạ!
    Chúc anh chơi game Sân Đình vui vẻ!

yenkin thích điều này.
  6. yenkin

yenkin Dân đen

thanks mod

7. HÔ THẤT CÔNG

HÔ THẤT CÔNG Chắn hội Lèo Tôm

Mod kiểm tra lại giúp anh. Sao không ấn ù được cây 8s nhé
    574439f8d71f32416b0e.

longzenđa thích điều này.
  8. mod23

Em đang gửi ván chơi này sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra. Khi có thông tin sẽ báo lại anh nhé

9. khanhkcr

khanhkcr Dân đen

Dc ván ù thì bị đóng ứng dụng nhờ mod kiểm tra.tiếc ván bài

Các tệp đính kèm:

10. mod23

Chào anh. Em đã gửi ván bài này cho kỹ thuật kiểm tra và sẽ báo lại khi có thông tin nhé!

11. mod23

Sau khi nhờ kỹ thuật kiểm tra thì xác nhận đây đúng là lỗi của Sân Đình.
    Em xin gửi lại số bảo của ván chơi đó và làm tròn lên 40tr bảo gửi anh.
    Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Em chúc anh chơi game vui vẻ tại Sân Đình nhé!

12. mod23

Chào anh!
    Em đã nhận được thông tin phản hồi từ kỹ thuật Sân Đình.
    Do mạng của anh kết nối không ổn định, chập chờn nên lúc bát sách lên kết nối bị gián đoạn dẫn đến việc anh không bấm ù được. Lời khuyên là tốt nhất anh đăng ký gói 4G tốc độ mạng cao đường truyền tốt tránh gián đoạn khi chơi ạ
    Trường hợp này Sân Đình không thể đền bù cho anh được rồi.
    Em chúc anh chơi game Sân Đình luôn vui vẻ!

13. HÔ THẤT CÔNG

14. HÔ THẤT CÔNG

A chỉ đơn giản muốn hỏi và nhận đc câu trả lời để biết cụ thể thôi(chứ đc hỗ trợ hay đền bù a chưa tính đến). Cũng có thể như mod giải thích là do mạng của a chập chờn khi đc khi k. (con 8s lên mạng anh căng đét"anh có chụp đấy" A bấm bấm và bấm ù k đc.
    Thanks mod đã tiếp nhận và cho lời giải thích

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod21 thích điều này.
  15. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Lão đánh wifi ở nhà thì mạng chập chờn sao được :)) :))

16. Sai rồi bạn.
    Mạng ổn định nhất là cáp (dây); còn wifi sẽ có những lúc bị rớt mạng, trễ mạng, do thiết bị, do chất lượng dịch vụ, do vật chắn,...
    Có lúc, nhìn thấy sóng căng đét nhưng ko có net bởi vì đó là sóng mang, sóng do thiết bị phát wifi phát ra, mang (chở) theo tín hiệu net.
    Nói tóm lại là "Giang hồ hiểm ác không bằng mạng lag thất thường".

Xả_ Xì _ChétTào 1 thích điều này.
  17. khanhkcr

khanhkcr Dân đen

Cám ơn mod nhiều ạ

18. Alldreams

Alldreams Dân đen

Chơi bài mà bài lên được ù có cước sắc hẳn hoi mà ai không ù ??? server lỗi không cho ù sao lại đổ lỗi cho người chơi , đâu có phải bơm tiền đâu mà không ù, Mod trả lời như vậy không thuyết phục chút nào. A chơi trên đay lâu rồi, làm gì có chuyện bấm nhầm nút. A chỉ đơn giản muốn hỏi và nhận đc câu trả lời để biết cụ thể thôi.

19. trautanh1979

trautanh1979 Dân đen

Cứ vào kỳ bốn là toàn ad đánh à?

20. BRT_PTC

BRT_PTC Lý trưởng

nhờ các mod xử lý ChanPro2019.5.24.23.1.55.WEB.