Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. thaotung99

thaotung99 Dân đen

xin hỏi ù to mà chưa kịp xướng bị đơ có dc đền bù ko

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, trường hợp này là lần đầu anh bị nên em sẽ hỗ trợ anh, tuy nhiên nếu lần sau gặp những sự cố phát sinh do mạng của người chơi bên Sân Đình sẽ không hỗ trợ nhé.
    Chúc anh chơi vui vẻ.

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  3. sai lam voi chan

sai lam voi chan Dân đen

sao e k ấn ù dc mod ơi :( mất con gà thành hết bảo luôn

Các tệp đính kèm:

4. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em đang chuyển sang cho bên kĩ thuật để kiểm tra cho anh rồi ạ. Khi có thông tin em sẽ phản hồi lại anh trong thời gian sớm nhất.
    Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

5. gialang9185

gialang9185 Dân đen

Add ơi mình chơi chắn trên điện thoại máy iphol6 mình có gửi bài cước ù to nhất lên mà không gửi được ảnh, mình vào tải file rồi trọn ảnh mình đã chụp khi load xong 100% thì báo đã xảy ra lỗi sau.

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Anh có thể cung cấp cho em xin hình ảnh thể hiện lỗi anh đang gặp không để em kiểm tra và trả lời anh nhé. Cảm ơn anh!

7. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Lỗi này mình gặp nhiều. Khi tải ảnh lên 100% thì hiện lên dòng thông báo đỏ: "Đã xảy ra lỗi sau". Theo mình bạn nên tắt các ứng dụng đang sử dụng. Kiểm tra mạng xem có ổn định không? Thoát nick ra và đăng nhập lại . Khoảng vài lần như thế mà không được thì tắt máy khởi động lại. :-".. Mình toàn làm vậy. Sau vài lần thì cũng up được ảnh lên..\m/.. Chúc bạn thành công..~o)~o)~o)

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, Mod22Tào Tháo thích điều này.
  8. Mod22

upload_2019-2-27_14-23-30.

https://chanphom.com/replay?l=l1pnkgty_n5g

Chào anh! Đây là hình ảnh ván chơi mà anh báo cáo kèm theo link xem lại ván chơi. Sau khi kiểm tra thì bộ phận kỹ thuật xác nhận anh đã mất kết nối vào lúc nhà trên đánh quân Nhị Sách, vì vậy anh đã bị ảnh hưởng khi nọc lên quân Bát Văn và anh không ù được anh nhé. Trong phần lịch sử xem lại ván chơi cũng thể hiện thời gian quân Nhị Sách đánh xuống và nick anh rất lâu sau mới có tín hiệu bốc quân Bát Văn. Anh có thể xem lại ván chơi để kiểm tra nhé. Và anh vui lòng chuẩn bị mạng thật tốt trước khi chơi để tránh gặp sự cố đáng tiếc anh nhé. Rất tiếc Sân Đình không hỗ trợ anh ở ván bài này được. Chào anh.

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  9. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Vâng, chào anh ạ!
    Lỗi "Đã xảy ra lỗi sau" thường là có nhiều lí do nhưng các lí do chính được nhắc tới là:
    1 - Mạng kém: Ảnh không load lên được diễn đàn
    2 - Dung lượng ảnh lớn: Ảnh có dung lượng bộ nhớ cao, thường là dung lượng ảnh >1,2 Mb.
    Ở đây thì e đoán mình bị dính vào trường hợp 2. Vì vậy nên e nghĩ là mình có thể thử kiểm tra lại bộ nhớ ảnh xem file ảnh đó nặng bao nhiêu MB là biết liền ạ. Nếu được thì mình chụp ảnh bằng tính năng của Sân Đình, ảnh được tinh giản bộ nhớ và hầu như up được lên diễn đàn nhé!

10. Satthu_100

Satthu_100 Dân đen

Add cho hỏi tại sao ko tải được phần mềm chắn, phompro trên IOS nhỉ, vào apsto ko tìm thấy bộ cài

11. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh! Hiện tại, Sân Đình đã cung cấp link tải game trên HĐH iOS. Cài Chắn iOS rất đơn giản qua 2 bước: ️
    Bước 1:
    - Mở trình duyệt web và truy cập vào ..
    - Chọn ấn vào nút " , " rồi .
    - Lúc này game đã được tải trên màn hình nhưng khi vào game sẽ báo lỗi. Để chơi được anh cần làm tiếp bước 2 (Cấp quyền ứng dụng).

Bước 2: Cấp quyền bằng cách - Vào Cài Đặt => Cài Đặt Chung => Quản lý thiết bị => bật Tin Cậy (giao diện tiếng Việt). - Hoặc vào Setting => General Setting => Device Management => Trusst "abc.xyz" Private Limited (giao diện tiếng Anh). => Trust.
    abc.xyz là tên ví dụ

12. 0936488674

0936488674 Dân đen

Mod xem hộ sao tôi lại bị đền

Các tệp đính kèm:

13. hoangdamb

hoangdamb Dân đen

Tôi bốc cái chi thiên ù 6 chắn có cả chắn chi thì có đc xướng là thiên Ù bt chi ko?

Mod22Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. Mod22

Ảnh 1
    ChanPro2019.3.1.19.8.58.
    Ảnh 2
    ChanPro2019.3.1.19.11.0.

Chào anh! Đây là ván bài mà anh bị phạt (Ảnh 2) anh xướng cước ù là "thông trì", tuy nhiên ván trước đó là ván hòa (ảnh 1), vì vậy anh không được phép hô "thông" và anh bị phạt vì sai cước "thông". Thông tin đến anh!

Chỉnh sửa lần cuối: 1/3/19
    HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. Mod22

Chào anh! Trường hợp anh lên bài mà có cái, đủ 6 chắn, ù luôn, trong đó có 1 chắn Chi Chi thì anh chỉ được hô "thiên ù bạch thủ" thôi anh nhé. Thông tin đến anh!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  16. hoangdamb

hoangdamb Dân đen

Ok mod

17. thainguyentr

thainguyentr Chánh tổng

18. thainguyentr

thainguyentr Chánh tổng

19. xuan dai ca

xuan dai ca Dân đen

Bàn đang chơi -> kết thúc ván chủ bàn không chia bài đang không bị kích ra sau đó không chia bài -> dẫn đến đơ

Các tệp đính kèm:

20. Mod22

Chào anh! Sự cố này là treo bàn chơi. Trường hợp này anh vui lòng chờ 1 lúc thì bàn chơi sẽ bình thường anh nhé.