Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. wensheng17

wensheng17 Dân đen

Chán quá đăng trên Facebook ko ai duyệt bài và trả lời, hoặc giải thích, đăng lên đây cũng vậy.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh! Rất xin lỗi anh vì hôm qua trong lúc duyệt bài đã để sót bài của anh. Sau khi nhờ bộ phận kỹ thuật kiểm tra thì xác định đây là lỗi từ Sân Đình. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Thay mặt Sân Đình, em xin gửi tặng anh số Bảo là 7 Triệu Bảo gồm 5 Triệu Bảo vì đã để trả lời thiếu bài của anh và 2 Triệu Bảo đền bù vì lỗi game gây ra cho anh ở ván chơi mà anh báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

3. wensheng17

wensheng17 Dân đen

Thanks

4. CXTAB

CXTAB Dân đen

Ok thanks chú ^_^

cafedangtmod23 thích điều này.
  5. Rất lịch sự

Rất lịch sự Lý trưởng

Kiểm tra giúp tôi tk còn hon 100 triệu. Sau khi hết ván toi thoát không chơi. Bây giờ mở ra còn có hơn ngìn bảo

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Theo như em thấy trong phần lịch sử giao dịch Bảo của anh thì tối hôm 17/2, tài khoản của anh có chơi bên game Chắn và số Bảo trong nick anh bị biến động là do chơi anh ạ. Anh có thể vào phần "Lịch sử" để kiểm tra lại anh nhé. Chào anh!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. truongtrinh212288

truongtrinh212288 Dân đen

cafedangt thích điều này.
  8. NG_HD

NG_HD Lý trưởng

Nhờ các bạn kiểm tra giúp nick mình bị hack MK chơi solo nhằm chiếm đoạt Bảo từ nick mình.
    Nick: Bắp cải úa đã chơi solo cùng nick mình
    Trân trọng ! 1550472646833. 1550472673101.

cafedangt thích điều này.
  9. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh ạ!
    Sau khi kiểm tra qua thì em chưa thấy được rõ nick mình trong bảng lịch sử này vì chơi thua mà tố cáo người chơi kia hay là họ dò được mật khẩu của anh?
    - Trong Trường hợp mật khẩu "dễ bị dò đến thế" anh vui lòng sử dụng mật khẩu khác, bảo mật tốt hơn nhé. Bên em cũng đã có cảnh báo người chơi về việc để pass dễ dò rồi.
    - Còn trường hợp này của anh! Nick mà họ dò được mật khẩu, lại có điểm công thần như này thì cách nhanh nhất mà họ dùng là tặng bảo đi chứ không ai lại chỉ chơi có 3 ván để chuyển bảo cả.
    Vì chưa đủ chứng cứ nên em sẽ không thể hỗ trợ anh nhé! Rất xin lỗi anh!

10. hungmaiduc

hungmaiduc Dân đen

Avata ông này ghê quá! Đề nghị Ban quản trị xử lý cái! Chơi chắn có phụ nữ xem! Rùng rợn quá!!!

Các tệp đính kèm:

11. Mod22

Cảm ơn anh đã gửi bài báo cáo. Em đã xóa ảnh đại diện và khóa vĩnh viễn nick này vì cố tình vi phạm nội quy để ảnh đại diện đồi trụy.

12. hungmaiduc

hungmaiduc Dân đen

=D>

mod23 thích điều này.
  13. mr Bin 9714

mr Bin 9714 Dân đen

đang thi hội kỳ 1,thoát ra xong ko vào lại đc ChanPro2019.2.20.21.34.6.WEB.

14. Mod22

Chào anh! Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Em sẽ báo lại bộ phận kỹ thuật kiểm tra xem có sự cố gì ở phần khoa cử anh nhé. Do anh đang ở kỳ 1 nên em xin phép sẽ không hỗ trợ anh về vòng thi, còn lệ phí thi thì em xin phép gửi hoàn trả lại anh vào nick anh nhé. Một lần nữa rất mong anh thông cảm. Cảm ơn anh!

mr Bin 9714 thích điều này.
  15. conglsng

conglsng Lý trưởng

thieeus ù bòn kêu gì nữa

16. Mod22

upload_2019-2-21_14-47-57.

Chào anh! Trước đó thì anh đã ăn được chắn Ngũ Văn, trên bài anh chờ ù hàng Ngũ với 3 quân Ngũ trên bài, vì vậy Ngũ Văn lên và anh ù thì anh phải hô là "ù bòn bạch định" anh nhé. Điều này được quy định rõ ở bài viết sau, mục 6:

https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-5-tinh-diem-an-phat-tien.23/

Thông tin đến anh!

Mạnh Đức thích điều này.
  17. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Hôm qua, 21/2 mình có gặp 1 trường hợp lỗi từ hệ thống game. 1550756714960. 1550757062030.
    Đề nghị các mod kiểm tra lại lỗi game này, đồng thời cộng bù bảo do lỗi game cho chú Hiệp @KHO_TIEN18 (trừ của 3 nhà @Điệp Già ; @tqh1976@trâm anh113 mỗi nhà 2,8m bảo do hưởng lợi từ lỗi game).
    Cảm ơn các mod!

tqh1976, Mod16Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  18. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh ạ!
    Rất tiếc khi bác @KHO_TIEN18 gặp phải sự cố như này!
    - Lỗi game này, hôm trước bên em đã có ghi nhận từ người chơi và đã gửi tới bộ phận kĩ thuật rồi ạ! Thật buồn khi lỗi này lại tái diễn.
    - Trường hợp này e sẽ xử lý cộng bù lại số Bảo cho bác Kho tien cũng như trừ bù các nhà được hưởng lợi khi chưa bị trừ Bảo do lỗi ạ!.
    - Qua đây e cũng thấy được tinh thần của các bác khi chơi đúng là quá đẹp luôn! Rất xứng với tinh thần Chơi Vui Sống Đẹp của Sân Đình đề xướng.
    Ngoài ra, thì hôm nay Sân Đình cũng đã update bản game mới rồi, a giúp em cập nhật bản game mới nhé - version 2.9.78
    Cảm ơn a @Điệp Già nhiều ạ! Chúc anh chơi game vui vẻ!

Ngố Xinh Xinh, KHO_TIEN18, Điệp Già2 others thích điều này.