Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Em rất xin lỗi anh vì đã phản hồi chậm trễ. Với trường hợp anh vừa báo cáo em xin phép chuyển sang cho bộ phận kĩ thuật kiểm tra lại cho anh. Và sẽ trả lời lại kết quả với anh trong thời gian sớm nhất ạ. Em cảm ơn anh.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. _Tiên Tửu_

_Tiên Tửu_ Tiêu Dao Hội

á à >:D<>:D<>:D<

3. Tỷ Phú 37

Tỷ Phú 37 Dân đen

Ấn ù ko đc mod kiểm tra hộ trong khi wifi căng đét 1548399481425.

4. Mod21

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì xác nhận kết nối mạng của anh đã gặp sự cố ở ván chơi đó. Tuy nhiên đây là ván bài khá lớn và quan trọng vì ù bắt gà và ù to, Sân Đình cũng có hướng xử lý linh động cho anh trong trường hợp này, cụ thể như sau:
    Số tiền bị trừ bởi nhà BRT_PTC ù: 12 Triệu Bảo
    Số tiền ván ù: Trì bạch thủ chi = 22 điểm x 2 Triệu Bảo = 44 Triệu Bảo x 3 người = 132 Triệu Bảo x 0,95 (-5% phí) = 125.400.000 Bảo
    Tiền gà: 194 Triệu Bảo
    Tổng số Bảo nhận được:
    194.000.000 + 125.400.000 + 12.000.000= 331.400.000 Bảo
    Mong là anh sẽ hài lòng với cách hỗ trợ này của Sân Đình. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

5. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Em chào anh @Tỷ Phú 37
    Trong trường hợp ván bài trên của anh, anh không bấm ù được là do anh chưa đủ điều kiện để ù anh nhé. Bài anh có 5 chắn, 3 cạ. Nếu anh ăn thêm bát sách là 6 chắn thì bài anh cũng mới chỉ có 3 cạ, lẻ nhị văn và tứ vạn.
    Vấn đề này không liên quan đến mạng anh nhé.
    Cảm ơn anh và chúc anh chơi game Sân Đình vui vẻ ạ

DuyHVĐiệp Già thích điều này.
  6. chanvuongvtcl011

chanvuongvtcl011 Chánh tổng

Nhờ Mod xem hộ nguyên nhân do đâu tự nhiên out mạng vẫn OK phải đăng nhập lại . Làm hỏng kỳ thi hội vòng 3.

Các tệp đính kèm:

7. _Tiên Tửu_

_Tiên Tửu_ Tiêu Dao Hội

thank Mod>:D<>:D<>:D<

Thừa Tướng Lã Bất Vilongzenđa thích điều này.
  8. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Trả 50m đi cu :-w :-w

9. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp của anh em kiểm tra thì thấy có thoát khỏi bàn. Nguyên nhân lớn nhất do mạng của anh chập chờn dẫn đến mất kết nối. Đối với trường hợp chơi bằng wifi hoặc 3G anh cố gắng thường xuyên reset modem hoặc reset máy để có thể chơi ổn định được ạ. Còn việc chơi online rất khó tránh khỏi việc mất kết nối, và chỉ cần mất kết nối 0.1s anh cũng bị bật ra và phải quay trở lại bàn.
    Rất tiếc trong trường hợp này em không thể hỗ trợ anh được ạ.

DuyHV, Thừa Tướng Lã Bất ViĐiệp Già thích điều này.
  10. chanvuongvtcl011

chanvuongvtcl011 Chánh tổng

Chủ yếu mình muốn xem nguyên nhân để rút kinh nghiệm . nếu lỗi do mạng chắc không phải . Vì lỗi đấy thời gian vào lại sẽ rất lâu . Theo dõi thường moden nhà mạng có vấn đề mà phải load lại sẽ mất rất lâu.

Mod21 thích điều này.
  11. Mod21

Dạ vâng ạ, như trường hợp của anh bên em có nhờ kĩ thuật kiểm tra thì được báo lại như vậy. Việc chơi online mất kết nối mạng thỉnh thoảng vẫn xảy ra. Rất mong anh thông cảm ạ.

DuyHV thích điều này.
  12. kienlongbank

kienlongbank Chánh tổng

Mod xem giúp ván bài này. Chờ chi từ đầu. Lên mà ko ù dc. Id 3704465

Các tệp đính kèm:

13. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Xin lỗi bạn về sự chậm trễ trả lời bài này của bạn. Xin hẹn bạn trước 12h ngày 28/1 sẽ trả lời bạn về báo cáo này nhé. Rất mong bạn thông cảm. Cảm ơn bạn!

14. Mod22

Diêm La Trần Giankienlongbank thích điều này.
  15. thang_cat

thang_cat Dân đen

ngày 27/1 vào lúc 0h 45p tôi ních thang_cat chơi với 3 ních linhhatoiz.chắn thủ vương gia. ông ky1976 trên chợ phiên bàn 20 con gà 309m thì sân đình mạng bị lỗi nên tất cả thoát ra mà con gà 309m không đc chia cho các chắn thủ.đề nghị mod xem lại và hoàn trả cho chúng tôi.xin cảm ơn

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngChiến Binh 76 thích điều này.
  16. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này bên em đã xác định là lỗi của Sân Đình, em sẽ tiến hành trao lại cho mỗi người 80 triệu Bảo do lỗi của Sân Đình.
    Rất xin lỗi anh vì sự bất tiện này.

17. vankien1102ttbn

vankien1102ttbn Dân đen

Các admin xem lại cho mình ván này mình bấm ù mà không ù được mà nhà dưới lại ù được

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  18. Mod21

Em chào anh.
    Trường hợp của anh em đã chuyển sang cho bên bộ phận kĩ thuật kiểm tra. Sau khi kiểm tra xong em sẽ báo lại kết quả với anh trong thời gian sớm nhất ạ. Cảm ơn anh.

19. Mod22

Em chào anh! Nhìn vào ảnh anh cung cấp thì anh đang gặp sự cố kết nối mạng. Màu vàng là hiển thị kết nối mạng chập chờn, màu xanh là mạng tốt và màu đỏ là mạng yếu, xuất hiện dấu "x" là mất mạng hẳn. Anh vui lòng chuẩn bị kết nối mạng thật tốt để không gặp sự cố khi chơi anh nhé. Thông tin đến anh!

20. Dạ cho em hỏi sao ko đăng nhập game bằng nick face đc 1h34p ngày 02.2.2019 là ko đăng nhập đc nick facebook

Mod22 thích điều này.