Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh! Rất mong anh thông cảm vì sự cố treo bàn chơi đã làm ảnh hưởng đến kỳ thi Hương của anh. Anh có cần em trợ giúp gì cho kỳ thi này của anh không? Như anh đang thi kỳ mấy và bị rớt kỳ do không thi được. Có gì anh nhắn lại đây để bên em hỗ trợ anh nhé. Cảm ơn anh!

2. himkenjeep

himkenjeep Chánh tổng

Cám ơn Nguyên, sau khi anh báo thì các Mod đã remove nick bị treo của phòng và ae còn lại đã thi nốt được rồi em ạ.. Anh không cần hỗ trợ thêm đâu. Cám ơn em!

DuyHV, mod23Mod22 thích điều này.
  3. Tiến hưng 78

Tiến hưng 78 Chắn hội MU

1546614917505. nhờ mod kiểm tra hộ mình thi đỗ kỳ 2 rồi lai vào kỳ 1 . Cảm ơn mod
    1546614917505. 1546614917505. 1546614917505.

4. Mod22

Chào anh! Em đã kiểm tra thì thấy đúng là anh đã đỗ kỳ 1 thi Hội ngày 4/1/2019. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Em sẽ gửi trường hợp của anh cho bộ phận kỹ thuật khắc phục và đưa anh vào vòng 2 thi Hội của khoa thi sau anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

Tiến hưng 78 thích điều này.
  5. Tiến hưng 78

Tiến hưng 78 Chắn hội MU

Em ơi cập nhật cho anh đi . Tối nay anh còn đi . Cảm ơn Em nhiều

6. Tiến hưng 78

Tiến hưng 78 Chắn hội MU

Em oi cập nhật cho anh đi . Để tối anh còn đi thi . Cảm ơn Em nhiều

7. Mod22

Em chào anh! Bộ phận kỹ thuật đã khắc phục cho anh rồi ạ. Tối khi khoa thi Hội mở, anh cứ lên là sẽ thấy mình được cập nhật thi ở kỳ 2 anh nhé. Thông tin đến anh!

DuyHVHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. vu ngoc danh

vu ngoc danh Lý trưởng

Lúc đó con 5 vạn lên cửa nhà ngồi trên tôi, tôi đã ấn ù rồi mà nhà dưới lại ù đè để tôi và các bạn chơi đều bị mất bảo trong ván đó, ván sau lại mất bảo thêm cước ù thông của nhà dưới: https://chanphom.com/replay?l=l1pky3ih_ffy

Các tệp đính kèm:

9. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, trường hợp này anh ù ngũ vạn là cước bạch thủ, tuy nhiên nhà sau nhà anh ù ngũ văn là cây bài lên trước ngũ vạn và đương nhiên cây bài lên trước được ưu tiên hơn ạ.
    Nếu cảm thấy không hợp lí hoặc có gì thắc mắc anh có thể phản hồi thông tin lại anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngĐiệp Già thích điều này.
  10. x_x Anh Minh x_x

x_x Anh Minh x_x Lý trưởng

Mod xem lại ván choi này ù rồi mà nhà dưới ù . thua oan quá

11. x_x Anh Minh x_x

12. Mod22

Em chào anh! Anh cần kiểm tra ván bài nào ạ.

13. Mod22

Chào anh! Anh nói oan là sao ạ? Là họ bị phạt oan hay sao anh? Em chưa hiểu ý anh lắm ạ? ^_^

14. tkv12345

tkv12345 Dân đen

sao k tải dc chắn trên androi vậy add. giờ toàn báo lỗi

Mod04 thích điều này.
  15. Mod04

Mod04 Administrator

Anh vui lòng mô tả rõ lỗi gặp phải để Sân Đình hỗ trợ anh nhanh chóng và chính xác hơn anh nhé. Anh cung cấp thêm ảnh chụp màn hình báo lỗi là tốt nhất!

Điệp Già thích điều này.
  16. x_x Anh Minh x_x

Ko đaăng đc bài bằng ảnh

Mod22 thích điều này.
  17. Mod22

Chào anh! Em đã tiếp nhận báo cáo của anh qua hòm thư facebook rồi và đã hỗ trợ anh rồi nhé.
    Còn nếu anh muốn đăng ảnh lên diễn đàn, anh vui lòng xem hướng dẫn tại bài viết sau anh nhé:
    https://chanphom.com/threads/cach-tai-anh-len-dien-dan.15125/
    Thông tin đến anh!

18. Sơn Tinh SĐ 2017

Sơn Tinh SĐ 2017 Lý trưởng

Hi mod,
    tôi đang thi Hội ván 15 bị bay ra và ko thể vào đc nữa ạ.. đã khởi động lại 2 lần.
    Nhờ Mod kiểm tra giúp

ChanPro2019.1.10.20.37.32.WEB.

tôi đang dẫn đầu ạ.. ko hiểu 2 ván cuối thế nào đây? :((

Zalo_ScreenShot_10_1_2019_1340781.

Chỉnh sửa lần cuối: 10/1/19
    vuabacbip35, Tào TháoHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  19. vuabacbip35

vuabacbip35 Chánh tổng

Mod ơi xem giúp mình với, mình đang thi hội kì 2 bị out ra không vào được nữa. Lần trước cũng bị 1 lần như thế rồi 1547129443825.

Sơn Tinh SĐ 2017 thích điều này.
  20. Mod04

Mod04 Administrator

Xin chào các anh!
    Sân Đình xác nhận đây là lỗi đến từ hệ thống Khoa Cử, bộ phận kỹ thuật đang khẩn trương xử lý. Rất mong mọi người thông cảm và chờ đợi. Lệ phí thi mà mọi người đã đóng sẽ được hoàn trả, thành tích thi sẽ được giữ nguyên.