Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Họ ù khi bài có 3 vạn, 3 sách, dưới chiếu có 7 văn. Thế không là tôm thì là cua à? Hay ù ghẹ? Ông góp ý với Sân Đình bỏ tên Tôm đi, gọi Cua, Ghẹ, Bề Bề cho nó vui. Kiểu này mà đi lính, chỉ huy nói xong, bắt lỗi chỉ huy mà sai lại vỡ mồm. :))

Mod07 thích điều này.
  2. 2103s

2103s Lý trưởng

Mod07TLMN_9791_HV thích điều này.
  3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Trường hợp này theo như em kiểm tra thì trước khi anh ấn ù có thể chạm tay vào cước ngư ông bắt cá nên bị phạt. Trên Sân Đình những cước anh chọn ù sẽ có màu đỏ so với màu trắng của những cước không được chọn. Chính vì vậy trước khi ấn ù anh nên kiểm tra kỹ lại anh nhé.
    Đối với trường hợp này không phải là lỗi của Sân Đình nên rất tiếc em không thể đền bù cho anh ạ. Rất mong anh thông cảm.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng2103s thích điều này.
  4. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Mod07Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

Trước hết em xin lỗi vì đã chậm trễ trả lời câu hỏi của anh. Về phía Sân Đình em xin phép giải quyết trường hợp của anh như sau:
    - Đền bù 10 triệu Bảo cho anh vì đã chậm trễ trong khâu trả lời câu hỏi.
    - Đền bù thiệt hại của ván bài.
    Về nguyên nhân của sự việc này là do máy của anh mở quá nhiều ứng dụng quá dẫn đến ram máy hơi quá tải. Lần sau khi chơi chắn anh cố gắng tắt bớt các ứng dụng đi để trải nghiệm game tốt hơn nhé.
    Rất xin lỗi anh vì sự bất tiện này. Mong anh thông cảm và tiếp tục ủng hộ game Sân Đình ạ.

6. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Trước hết xin cảm ơn mod đã giải quyết và đền bù cho mình
    Thực ra trường hợp này cũng khó giải thích, điện thoại của mình ram 6Gb, đa nhiệm rất tốt nên không thể quá tải ram được, rất mong đội ngũ kỹ thuật sân đình khắc phục lỗi này để ae không phải post bài vào đây.
    Một lần nữa xin cảm ơn

MocGiaLan2, Mod07Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Với thông tin cấu hình máy của anh như vậy khả năng cao lỗi này thuộc về Sân Đình. Em sẽ đưa lỗi này thành trường hợp khẩn cấp Sân Đình sẽ sửa để mọi người có thể trải nghiệm game tốt nhất.
    Rất mong anh sẽ tiếp tục ủng hộ game Sân Đình trong thời gian tới.
    Cảm ơn anh rất nhiều.

MocGiaLan2 thích điều này.
  8. MocGiaLan2

MocGiaLan2 Dân đen

Xin cho hỏi:
    Khi chat với riêng 1 bạn của mình trong mục bạn bè mà bạn đó offline thì người bạn đó có nhận được tin nhắn cuả mình gửi đi không ạ?
    Tks Mod!

9. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Dạ e chào anh ạ!
    Khi anh chat với 1 người bạn mà họ đang ở trong tình trạng là offline thì a vẫn có thể gửi được bình thường anh nhé!
    Số lượng các tin nhắn chat tối đa mà a có thể gửi lúc đó là 50 tin a nhé.

DuyHV, Mod07MocGiaLan2 thích điều này.
  10. MocGiaLan2

MocGiaLan2 Dân đen

Chào Mod16!
    Cảm ơn bạn đã hồi đáp thắc mắc của mình.
    Nhưng mình đã tự kiểm tra và thấy rằng: Nếu offline với thời gian đủ lâu (Chỉ khoảng 30 phút thôi) thì người offline sẽ không nhận được tin nhắn người khác gửi cho mình.
    Sân đình đối với mình đã rất tuyệt vời rồi, nếu có thể quan tâm hoàn thiện tính năng này để có thể nhắn tin như các phần mềm khác thì tuyệt vời hơn nữa.
    Cảm ơn các bạn thật nhiều!
    Thân ái!

Mod22 thích điều này.
  11. Mod22

Cảm ơn anh đã góp ý! Em sẽ gửi thông tin này đến bộ phận kỹ thuật để đưa vào danh mục những góp ý của khách hàng muốn thay đổi để cải tiến tốt hơn nữa chất lượng sản phẩm. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình. Trân trọng!

DuyHVMocGiaLan2 thích điều này.
  12. A Cậu Lại

A Cậu Lại Dân đen

Mod kiểm tra giúp ván bài như này nghĩa là sao??? PhomPro2018.12.21.23.8.31.WEB.

13. Mod22

Chào anh! Đây là sự cố treo bàn chơi khi mà có người thoát ra, cụ thể trong báo cáo của anh thì bàn anh có người chơi "hahahano1" thoát ra nhưng bị treo nick nên đã xảy ra sự cố "lag" quân bài như anh thấy. Thực tế ván bài mà anh báo cáo thì chỉ có 3 người chơi trong bàn (Anh xem ảnh em gửi kèm theo). Nếu lần sau anh gặp sự cố này anh chỉ cần ấn rời bàn rồi vào lại bàn chơi thì thứ tự các quân bài của từng nhà sẽ hiện đủ và đúng anh nhé. Thông tin đến anh!

upload_2018-12-21_23-28-29.

HàNộiMùaThuVàngDuyHV thích điều này.
  14. A Cậu Lại

A Cậu Lại Dân đen

ok thank Mod22

15. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Mod22 thích điều này.
  16. gabeoUroi

gabeoUroi Dân đen

17. gabeoUroi

gabeoUroi Dân đen

Nhờ Mod xem hộ sao cứ bị thế này

18. Mod04

Mod04 Administrator

Xin chào anh!
    Trường hợp này Sân Đình xin ghi nhận là lỗi của hệ thống game, rất mong anh thông cảm và chờ đợi khoảng 5 phút sau đó đăng nhập lại. Lý do có thể là anh chơi game Phỏm hoặc Tiến Lên, sau đó chuyển sang chơi Chắn nên gặp phải lỗi này. Bộ phận kỹ thuật đã tiếp nhận và đang xử lý anh nhé!
    Xin lỗi anh về sự bất tiện này. Sân Đình chúc anh chơi vui nhé!

19. nhờ mod kiểm tra,bài mình có phỏm mà ko hạ được lại bị móm !

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Trước hết em đã tiếp nhận trường hợp báo lỗi này, tuy nhiên tại thời điểm này em chưa thể kiểm tra được. Em hẹn anh sáng mai se trả lời anh được không ạ.
    Rất mong anh thông cảm vì sự bất tiện này.
    Cảm ơn anh rất nhiều.