Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. su mat kinh 1

su mat kinh 1 Dân đen

Cảm ơn anh "Hà Nội Mùa Thu Vàng"

2. namanh_2007

namanh_2007 Dân đen

mod;toi tang 3m cho nich emlan6688 nhung bam nham, ko nhan dc mod xem lay lai giup

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Anh vui lòng cung cấp thông tin là anh tặng Bảo nhầm cho nick nào thì Mod mới có thể giúp anh lấy lại Bảo chuyển nhầm được anh nhé.

4. namanh_2007

namanh_2007 Dân đen

mod; minh nham, vao nich,_ktsMinh. Mod lay lai giup nhe

5. Mod22

Chào anh! Em đã hỗ trợ lấy lại 3 Triệu Bảo do anh chuyển nhầm qua nick _ktsMinh và chuyển vào nick của anh rồi nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

6. cafedangt

cafedangt Công Thần Hội Chắn Hà Tây

nhờ mod kiểm tra giúp tôi ván bài này vói .vì lên chi chi trước tôi ăn xong mí đánh 5 vạn bị báo .nhưng nhà chéo cánh ù chi chi rồi.tôi vẫn bị bắt báo.
    cảm ơn mod nhiều
    https://sandinh.com/replay?l=l1pgbrso_n5o

Các tệp đính kèm:

7. Mod22

Chào anh! Anh bốc lên cây ngũ vạn, anh không ăn, vòng sau anh ăn chi và đánh ngũ vạn đi thì bị báo "bỏ chắn đánh chắn". Và bị bắt báo trong trường hợp này là hoàn toàn đúng anh nhé.
    Còn việc nhà kia ù thì thời gian được phép ù cây chi vẫn còn, sau khi anh bị báo xong họ mới ấn ù thì việc anh bị đền cho 2 nhà còn lại là đúng, vì việc bị báo xảy ra rồi mới đến việc nhà kia bấm ù chi. Thông tin đến anh!

DuyHV thích điều này.
  8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào anh.
    Người chơi chỉ có thể tích lũy được 400 điểm nhiệm vụ/ngày anh nhé.
    Nhìn vào bảng điểm thì thấy rằng A đã có đủ 400 điểm NVHN rồi.
    Nhiệm vụ tuần chính là tổng của NVHN.
    Muốn nhận hộp quà 5.000.000 Bảo thì 7 ngày trong tuần a đều phải đạt được mỗi ngày 400 điểm A nhé.
    Chúc A chơi vui.

DuyHV thích điều này.
  9. A Cậu Lại

A Cậu Lại Dân đen

Mod kiểm tra ván bài này, tại sao không thể chơi tiếp được, mặc dù mọi người đã thoát ra vào lại, nhưng vẫn không đươc. mất chục phút rồi ...Vậy là tại sao ?? ChanPro2018.10.9.23.38.49.WEB.

10. Mod22

Chào anh! Đây là hiện tượng bàn chơi bị treo (lag). Khi cả 4 người trong bàn cùng thoát ra hết thì mọi người sẽ vào chơi được ván mới hoặc chuyển qua bàn khác anh nhé.

DuyHV thích điều này.
  11. A Cậu Lại

A Cậu Lại Dân đen

Oh, thoát ra hết thì còn hứng gì chứ, khi 4 người đang chơi làm quen giao lưu, giải trí. Vậy mà lại phải thoát ra thật là đáng tiếc. Sân đình xem có cách nào cải thiện được trang, để bảo đảm cho người chơi không bị hiện tượng đáng tiếc sảy ra.

Mod22Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. ThemChưa

ThemChưa Dân đen

Mod ơi vấn đề là vào thông tin cá nhân không có avatar thì làm thế nào

13. Mod07

Mod07 Moderator

Anh có thể vào avatar trực tiếp trong game nhé :D

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. zai_nghèo1

zai_nghèo1 Lý trưởng

Nhờ Mod kiểm tra lại ! Mình chơi cùng với Ác Điểu các ván trước bạn ấy vẫn chơi và ù bình thường,nhưng ván này khi lên ù cửa chì của bạn ấy thì bạn ấy không xướng được và thoát ra để vào lại thì chỉ đc tính là ù suông,đây chắc chắn không phải lỗi của bạn ấy vì trc đó vẫn chơi bình thường,và nhà trc đánh chi bạn ấy còn ko ăn mà bốc luôn thì không thể nói bạn ấy mạng bị lag hay đơ đc ! Mong Mod xem lại cho bạn ấy !
    https://chanphom.com/replay?l=l1pggt42_n63

Các tệp đính kèm:

Tuan1974 thích điều này.
  15. Tuan1974

Tuan1974 Lý trưởng

Tôi cũng thấy vậy, nhờ các Mod xem xét cho bạn ấy. Hoặc có thể cắt bảo của tôi sang cho bạn ấy cũng được

mai_hoa_thonzai_nghèo1 thích điều này.
  16. Mod22

Cảm ơn anh đã có ý kiến về sự việc này. Em sẽ chuyển qua bộ phận kỹ thuật kiểm tra xem vì đâu xảy ra sự cố này. Sau khi có kết quả em sẽ trả lời vào đây anh nhé.

17. Mod22

upload_2018-10-12_13-31-56.

Chào anh! Sau khi kỹ thuật kiểm tra thì thấy nick Ác Điểu đã bị gián đoạn kết nối vào lúc xướng ù. Khi có kết nối trở lại thì thời gian xướng cước đã hết. Tuy nhiên đây là bàn chơi Ù Suông nên hệ thống đã xác định người chơi Ác Điểu ù đúng, đủ điểm, vì vậy số Bảo được + cho nick Ác Điểu theo đúng cước Suông anh nhé.
    Thông tin đến anh!

18. minh gui anh nho MOD kiem tra dum

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra báo cáo này và sẽ phản hồi lại với anh khi có kết quả anh nhé. Cảm ơn anh ạ!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. Mod22

Em chào anh! Em đã phản hồi báo cáo của anh trong hòm thư cá nhân của anh. Anh vui lòng kiểm tra thư giúp em nhé. Cảm ơn anh!