Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. SƠN HÀ 1968

SƠN HÀ 1968 Dân đen

2. kieuhoa_

kieuhoa_ Dân đen

1538661902038. 1538661862269.
    Nhờ mod kiểm tra giúp em đang thi hội kỳ 3 vấn 15 đáng đứng thứ 2 bị out ra vào lại thì k vào được kỳ đó nữa mà lại hiện đăng ký thi kỳ khác ạ

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em đã phản hồi sự cố này của anh trong hòm thư cá nhân. Anh check giúp em nhé. Cảm ơn anh!

4. Mod kiêm tra e bai này đag chơi sân đình không phản hồi va bị thoát mất ù ngũ vạn lại mất tiền cbtc buồn quá 1538683644297.

5. Mod22

Bài viết này của bạn mình đã hỗ trợ bạn qua kênh facebook mà bạn liên lạc với mình rồi nhé. Cảm ơn bạn!

6. amwaypt

amwaypt Chắn hội MU

Lỗi này Mod, tôi đang định trả nợ vay mà ntn thì biết làm sao? ChanPro2018.10.6.10.4.11.WEB.

7. Mod22

Chào anh! Đây không phải là lỗi đâu anh ạ. Hiện nay thì Sân đình đã xoá bỏ tính năng vay Bảo rồi anh nhé. Và số Bảo nợ của anh cũng được xoá luôn rồi. Thông tin đến anh!

dtkhung1amwaypt thích điều này.
  8. dtkhung1

dtkhung1 Lý trưởng

Mod ơi sao tôi ko post a lên được vậy.

Các tệp đính kèm:

9. dtkhung1

dtkhung1 Lý trưởng

Phần hội làng tôi ko post ảnh lên được, mod chỉ giúp tôi

Các tệp đính kèm:

10. Mod22

Chào anh! Theo như em thấy anh đang up ảnh lên từ điện thoại. Anh có thể xem lại dung lượng ảnh mà anh cần tải. Có thể dung lượng quá nặng nên không tải lên được. Hoặc anh gọi đến số 0988.15.3993 để được hỗ trợ về vấn đề này anh nhé.

dtkhung1Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. dtkhung1

dtkhung1 Lý trưởng

Thanks mod nhé.

Mod22 thích điều này.
  12. cu u di

cu u di Chánh tổng

cái này là sao các mod ChanPro2018.10.6.22.41.43.WEB.

13. Mod22

Chào anh! Hiện tại đang có một sự cố với bảng nhiệm vụ cố định, em đã báo lại bộ phận kỹ thuật kiểm tra và khắc phục rồi anh nhé. Cảm ơn anh!

14. vuabacbip35

vuabacbip35 Chánh tổng

Đề nghị mod xem lại giúp mình ạ. Bản mới này có vấn đề là có ván ấn ù mà ko đc. Mình đã bị mất ù con 7 văn ván bài này ( mất ván bạch định tôm) của mình. Ko những thế nhà kia còn ù ván 8 đỏ lèo. Mình vừa ko được ù và còn bị mất bảo ván này 1538849030455. 1538849030455.

zai_nghèo1 thích điều này.
  15. zai_nghèo1

zai_nghèo1 Lý trưởng

Với ván bài này thì ko thể cs chuyện ấn dưới được !!

vuabacbip35 thích điều này.
  16. Mod22

Chào anh! Về sự cố mà anh báo cáo thì cũng có nhiều khả năng xảy ra việc không ấn ù được như kết nối chậm, kết nối gián đoạn...Em đã gửi trường hợp này qua cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra. Khi có kết quả em sẽ trả lời lại anh vào hòm thư diễn đàn nhé. Cảm ơn anh!

vuabacbip35DuyHV thích điều này.
  17. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Có vẻ có lỗi Mod ơi
    trước và trong khoảng thời gian giữ 2 ảnh này mình chơi liên tục nhưng điểm nhiệm vụ tuần chỉ dùng lại ở 2726đ, toàn oánh đủ 4 người Mod ktra giúp nhé.
    Có vẻ kiếm 5 củ của Mod khó gê :)):)):))

ChanPro2018.10.7.15.7.41.WEB. ChanPro2018.10.7.14.34.38.WEB.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  18. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này của anh em xin phép được chuyển sang bộ phận kĩ thuật để xử lý ạ.
    Cám ơn anh đã gửi thông tin.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngDuyHV thích điều này.
  19. su mat kinh 1

su mat kinh 1 Dân đen

Mođ cho hỏi chút Iphon giờ tải được chăn onl ko nhỉ

hnmtv127 thích điều này.
  20. Chào bạn ! Các mod hiện đang đi Campuchia dã ngoại, mình biết vấn đề này nên chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé . Hiện tại để tải mới game Sân Đình trên IOS thì không được vì Sân Đình đang bảo trì. Khi nào bảo trì xong Sân Đình sẽ thông báo cụ thể trên diễn đàn.

Tuy nhiên nếu bạn đã từng tải game, do cập nhật phiên bản, do xoá đi thì bạn có thể tải lại được bằng địa chỉ icloud cũ mà trước đó bạn đã dùng để tải game. Bạn làm theo các bước sau:

Bạn đăng nhập địa chỉ icloud cũ -> vào appstore -> ấn vào ảnh đại diện (avatar) ở góc trên cùng bên phải -> chọn mục "đã mua". Sau đó, anh tìm mục "Chắn Sân Đình" mà bạn đã từng tải trước đó và tải lại là được.

Chúc bạn thành công!

Chỉnh sửa lần cuối: 8/10/18
    Mod21 thích điều này.