Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. ly_hai_club

ly_hai_club Dân đen

mod ơi sao không tăng bảo được nhỉ

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Để tặng được Bảo thì yêu cầu nick anh phải có 200 điểm công thần anh nhé. Thông tin đến anh!

DuyHV thích điều này.
  3. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Mình thuộc băng nhóm hay thi cử xin chịu phat nhé =))=))=))=))
    ChanPro2018.8.16.20.56.48.WEB.

4. Mod22

Chào anh! Trường hợp này đúng là lỗi từ phía Sân Đình. Rất mong anh thông cảm vì sự cố đáng tiếc này. Em đã gửi đến bộ phận kỹ thuật để khắc phục. Trước mắt, em xin hỗ trợ hoàn trả anh x2 lần lệ phí Thi Hội + đền bù anh tổng cộng là 12 Triệu Bảo. Ngoài ra nếu anh vì sự cố này mà bị trượt vòng thi nào anh vui lòng gửi hòm thư diễn đàn cho em về kỳ thi anh bị trượt để em hỗ trợ set anh vào vòng thi tương tự của kỳ thi Hội tiếp theo. Cảm ơn anh!

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngDuyHV thích điều này.
  5. Ngô Khánh Huấn

Ngô Khánh Huấn Hội chắn Bắc Ninh

Lỗi ko ấn u đc van bài 4m .

Các tệp đính kèm:

6. Ngô Khánh Huấn

Lỗi ko ấn u bài thi hội tối qua

Các tệp đính kèm:

7. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình đã kiểm tra thì khi Chi Chi lên bạn ấn vào dưới, thời điểm bạn ấn ù và thông báo không ù được là do lúc đó là bát sách đã lên. Bạn vào tua lại ván chơi cũng có thể xem chính xác được nhé:
    https://chanphom.com/replay?l=l1pdl5gm_n5d

8. Mod07

Mod07 Moderator

Anh có thể cho mình thông tin thiết bị chơi game của bạn là gì không? Anh chơi trên điện thoại hay máy tính. Điện thoại thì anh dùng hệ điều hành nào để bên em kiểm tra kĩ hơn nhé.

Last edited by a moderator: 17/8/18
  9. Ngô Khánh Huấn

Thì ấn u nhưng nó thành dưới. Chứ chơi cả năm chi đoi dài cổnổ cua chi sao đi ấn dưới chu .

10. Ngô Khánh Huấn

Mình chơi trên đt hệ điều hành Android

11. Mod07

Mod07 Moderator

Anh có thể bấm vào tua lại ván chơi để xem và nghe bằng loa ạ, đây là do anh bấm nhầm thôi. Vì vậy em đang hỏi anh chơi bằng thiết bị nào và liệu hai nút ù và dưới có gần nhau quá dẫn đến anh bấm nhầm hay không?

12. Ngô Khánh Huấn

Biết là gần nhưng từ trước đến giờ ko bị. Với lại có phải 1 van bài đâu tận 3 van co ma.

13. Ngô Khánh Huấn

Chơi hon 7 ngàn van bài còn ấn nhầm đc sao

14. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Hiện nay bên chắn Sân Đình không hiện bảng top cự phú. Các khu khác như Tá Lả và TLMN vẫn hiện top cự phú như bình thường .

Qua đây cũng xin báo cáo với các sếp là mạng dạo này lag lắm, giật , đơ . Lỗi dạo này cũng sảy ra thường xuyên, t
    rước đây mượt, mịn, nét lắm các sếp à .

Về chính sách phát triển bền vững, ổn định và lâu dài các sếp có nghĩ đến là đập toàn bộ con chắn hiện nay để nâng cấp 1 bản mới kính cong đáp ứng đầy đủ công nghệ 4.0 ra đời sắp tới không ? Hay chúng ta cứ chắp rồi vá, vá rồi chắp.

Mình góp ý các sếp mang tính xây dựng thôi, quyết định là của các sếp .

t.

Mod21 thích điều này.
  15. Mod22

Chào anh! Sau khi Chắn Sân Đình nâng cấp lên phiên bản từ 2.9.44 trở đi thì "Top Cự Phú" đã được tích hợp vào biểu tượng "Bảng Xếp Hạng" ngay bên dưới "Mã Quà Tặng" rồi anh nhé. Anh có thể ấn vào đó để xem thông tin các top như cự phú, lão làng, ù lớn...Thông tin đến anh!

mai_hoa_thonDuyHV thích điều này.
  16. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Tôi đang thi Hội vòng 3 thì bị lỗi không thi tiếp được. Bây giờ vào thi tiếp thì lại phải nộp 1M bảo. Mod kiểm tra lại giúp. Tks!

17. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

E đang thi hội kỳ 4 thì bị như này 1534600907588. 1534601171153.

18. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trong trường hợp này thì do tất cả người chơi cùng anh đã thoát ra không thi tiếp nên mình bị trượt anh ạ. Anh có thể thi lại vào đợt sau anh nhé.
    Chúc anh chơi vui ạ

Caodungtb thích điều này.
  19. Đạt Nhựa 8386

Đạt Nhựa 8386 Chánh tổng

Quân bài lên mà các nút lại không nổi. Không biết có phải do kết nối của em hay lỗi? 1534667018466. 1534667018466.

20. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này là anh đã bị đứt hẳn kết nối mạng nên sẽ bị đơ như thế này. Anh phải thoát ra vào lại mới có thể chơi được nhé.