Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. kiemtraihl7

kiemtraihl7 Dân đen

2. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ anh muốn báo cáo lỗi gì có thể nói rõ hơn được không ạ :D

3. Hienpr01

Hienpr01 Dân đen

Sao mình chưa thấy gì vậy . Hỗ trợ gì vậy ah Mod

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Như đã trao đổi ở trên, e, đã ghi nhận trường hợp của anh và đã báo lại với bộ phận kỹ thuật để xử lý. Khi có kết quả em sẽ nhắn lại anh. Còn em hỗ trợ anh lệ phí thi + lỗi do ván bài gây ra. Anh vào mục Ngân Hàng để kiểm tra giao dịch Bảo của nick anh nhé. Cảm ơn anh!

Hienpr01, Mạnh ĐứcHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Hienpr01

Hienpr01 Dân đen

Ah rồi hiểu rồi ạ . Cảm ơn mod nhé . Còn cái kia khi nào có kết quả nhờ mod để ý dùm ạ

HỒNG NHAN TRI KỶ, Mod22Mod07 thích điều này.
  6. chanhoigiaothuy

chanhoigiaothuy Dân đen

7. Mod22

Chào anh! Anh có thể gọi đến số hỗ trợ 0988.15.3993 để em có thể hỏi thêm thông tin về sự cố anh gặp phải không ạ? Hoặc anh để lại số liên lạc ở đây em sẽ gọi cho anh. Cảm ơn anh!

8. chanhoigiaothuy

chanhoigiaothuy Dân đen

để mai mềnh gọi ok

9. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

Chào các mod, lỗi này tôi đã đăng kèm h/a hiển thị rõ ván chơi mà cả 4ng đangthi hương thì một nhà bị lag mag .Cho tới sáng ngày hôm nay bài của tôi vẫn còn..mà sao các mod chưa giải thích thỏa đáng đã ko còn bài của tôi nữa 1532182520397.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

1532182656342.

11. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

1532182797297.

12. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

1532182904556.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này anh gặp lỗi đơ bàn chơi nên trước hết em sẽ hỗ trợ cộng lại lệ phí tham gia thi cho anh. Trong hôm nay em sẽ nhờ bên kĩ thuật xét lại cho nick chơi của anh đỗ kì thi này nhé.
    Rất xin lỗi anh vì sự bất tiện này.

14. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

Nhưng xin hỏi mod là đơ bàn chơi mà 3ng thoát ra vào lại nhiều lần sao không được

15. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

Mà cái này là lỗi do phiên bản mới, rất nhiều người bị.A là người báo lỗi mà không có thưởng ng báo lỗi ha Mod..

16. Mod22

Chào anh! Lỗi này cũng không phải là lỗi mới đâu anh ạ. Có trục trặc một chút thôi anh. Cảm ơn anh đã báo cáo anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

17. sup17236

sup17236 Dân đen

Mod kiểm tra giúp lỗi ván bài này. 3 nhà cùng ù mà cửa dứoi lại đc xướng ù

Các tệp đính kèm:

18. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, trong luật chơi chắn thì thứ tự ưu tiên ù sẽ là nhất Trì nhì chíu sau đó mới đến theo vòng. Nếu cây bài anh ù không phải cửa trì thì người chíu ù sẽ là người tiếp theo được ưu tiên nhé.

19. sup17236

sup17236 Dân đen

Sao lại thế, ưu tiên ù chứ sao lại ưu tiên chíu? Hay luật ở Sân đình là như vậy. Nếu là như vậy thì ko đúng luật dân gian rồi, bạn check lại giúp.

20. Mod07

Mod07 Moderator

Bên em cũng nghiên cứu luật ngoài đời rất nhiều ạ, có những nơi không ưu tiên chíu nhưng có rất nhiều nơi chơi nhất trì nhì chíu. Luật của Sân Đình đang áp dụng ưu tiên chíu hơn là theo vòng anh nhé.