Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Anh cho em xin chính xác thời gian anh thi của tháng trước được không ạ, em sẽ kiểm tra lại cho anh.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như em kiểm tra thì ngày 23 anh đã thi đỗ tú tài và được thưởng 3 triệu Bảo. Vì vậy khi tham gia sang khoa thi mới anh phải đóng lệ phí 500.000 Bảo nhé.

3. van khanh18

van khanh18 Dân đen

Mod xem hộ van bài này. Không ấn được nút ù
    Ù Chi Chi
    Đăng bài hộ nick Ngo khánh huấn FB_IMG_1530356143181.

Mod09 thích điều này.
  4. sâu kem

sâu kem Dân đen

Các tệp đính kèm:

HỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  5. Văn Điệp Nguyễn

Văn Điệp Nguyễn Thành Nam SĐ

Góc nhờ vả, phiền các MOD kiểm tra giúp em ván bài này với ạ. Ù chưa kịp sướng nhưng máy đã báo ù SUÔNG rồi các bác ạ. Thanks các MOD nhiều

Các tệp đính kèm:

Mod21HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. hoainam2308

hoainam2308 Chánh tổng

Tứ vạn lên ấn ù rồi mạng đơ và hiện ra cái bảng này. Mất ván thông chì bạch thủ có chíu. Nhờ các mod kiểm tra giúp xem lỗi này là gì??? Tôi bị nhiều lần rồi nên ức chế khi chơi lắm. Hôm nay, bị mất ván ù này nên mới đưa lên đây hỏi xem bị sao??? Thanks!

Screenshot_2018-07-03-18-30-47.

Mod09 thích điều này.
  7. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào A.
    Em nhìn thấy chữ No Service.
    Trường hợp này e sẽ báo cáo lên BPKT và cộng lại Bảo cho A.
    Cảm ơn A đã báo cáo.

hoainam2308 thích điều này.
  8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Anh bị như thế này là do máy thiếu Bộ nhớ(Ram).
    A vui lòng tắt hoặc xóa bớt các ứng dụng khác để chơi chắn mượt hơn... Hoặc đầu tư 1 con máy thật khủng để tránh lỗi này A nhé :):):)

hoainam2308HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. hoainam2308

hoainam2308 Chánh tổng

Cảm ơn chú!

10. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Cập nhật sai mod ơi! Trạng t6 là Cà phê cà pháo cơ mà... 1530710774263.

_ Lãng Khách _HỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  11. sâu kem

sâu kem Dân đen

các mod xem giúp em ván bài này đi.nhà trên đánh con 7 cơ mà em không ăn được trong khi đó thời gian vẫn chạy và nọc vẫn bốc.đến khi hạ bài thì em lại không hạ được phỏm 3 thành ra móm

Điệp GiàHỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  12. Thảo Anh So Cute

Thảo Anh So Cute Lý trưởng

Mình thi Hội kỳ 2 (ngày 4/7). Ván chơi thứ 18 mình và một bạn chơi nữa đều về 0 điểm. Một bạn khác về nhất. Theo quy định thì mình với bạn kia đồng giải nhì, vậy tại sao mình vẫn bị báo trượt.
    Mong mod giải đáp cho mình hiểu.
    Cảm ơn nhiều!

HỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  13. HỒNG NHAN TRI KỶ

HỒNG NHAN TRI KỶ Chánh tổng

Bạn mới tham gia chắn Sân Đình nên hiểu Luật sai về cách tính điểm trong thi cử cũng là lẽ thường tình. Bạn có thể vào đây tìm hiểu luật của Sân Đình https://chanphom.com/threads/the-le-tham-gia-va-luat-duoc-ap-dung-trong-khoa-cu-san-dinh.3787/
    Mình biết vấn đề này nên chia sẻ cho bạn ở góc độ người chơi nhá : Nếu bạn cảm thấy chưa được hợp lý thì gọi điện cho số điện thoại 0988153993 để được hỗ trợ tốt nhất.

Hình thức thi:

Thi Hội gồm có 4 vòng (kỳ) thi. Mỗi vòng có 18 ván (bài thi).

Thí sinh cần đỗ vòng trước mới được vào vòng sau, 2 thí sinh nhất nhì trong một vòng được tính là đỗ, được phép thi tiếp vòng (kỳ) sau. Nếu trượt phải đăng kí thi lại từ đầu, của khoa thi Hội.

Khi đăng ký thi các thí sinh được xếp ngẫu nhiên vào các phòng thi. Trong phòng thi cứ sau 3 bài thi các thi sinh lại đổi chỗ 1 lần ( hệ thống sẽ tự động đổi chỗ), tức là sẽ đổi chỗ 6 lần. Sao cho mỗi thí sinh đều ngồi trước và ngồi sau 3 thí sinh trong bàn 3 ván (bài thi).

Sau khi đỗ cả 4 vòng thi. Người về nhất vòng 4 sẽ được danh hiệu Tiến Sỹ, người về nhì sẽ được danh hiệu Phó Bản.

Nếu sau 18 bài thi có 2 người bằng điểm nhau thì người ù cuối cùng trong 2 người sẽ được tính là thắng.

Kết luận : Bạn về thứ 03 là đúng rồi .

Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/18
  14. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

lỗi này do ăn ở! mod ko giúp đâu =))

sâu kemHỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  15. HỒNG NHAN TRI KỶ

HỒNG NHAN TRI KỶ Chánh tổng

Hoa hậu còn có nốt ruồi nữa là Game chắn Online
    Vấn đề ở đây không phải là ăn ở em à . @sâu kem đưa câu hỏi là đúng.
    Tất cả mọi thành viên khi gửi bài các mod Chăm Sóc Khách Hàng phải trả lời khách hàng, dù câu hỏi đó thế nào. Vì khách hàng là người dán tiếp trả lương cho các mod.
    Đây là cách làm việc thiếu chuyên nghiệp, làm việc theo cảm tính của @Mod09 khi không trả lời khách hàng . Tại sao chỉ trả lời mỗi bài của @hoainam2308
    Kể cả bài của em báo cáo câp nhật sai trạng nguyên Tháng 06 cũng không được Mod09 trả lời ngày hôm nay, em đóng góp, góp ý cơ mà . phải cảm ơn, và trân trọng những người như em, sao lại bơ điếc lác .
    Kể cả bài của @Văn Điệp Nguyễn cũng không được Mod09 trả lời ngày hôm nay.

Bận ư, không phải , tôi vẫn thấy Mod09 Online nick Bảo Ngọc trên Vương Phủ . với cách làm việc kiểu đối phó thế này thì con chắn Sân Đình sẽ đi về đâu.

Nhờ @Mod07 , @mod03 @Mod04 trả lời hộ bài đóng góp báo lỗi trên .

Untitled.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/18
    Mod09, ken_ars, HàNộiMùaThuVàng1 người khác thích điều này.
  16. udic122

udic122 Học chơi

Mod09 thích điều này.
  17. Mod07

Mod07 Moderator

Trong trường hợp anh chơi ù dưới 4 điểm thì nếu ù không đủ điểm sẽ bị phạt. Khi đã bỏ ù rồi mà cây bài khác lên trong bất cứ trường hợp nào khác ù cũng sẽ bị phạt. Ván bài của anh khi 8 văn lên ù không đủ điểm thì phải bỏ bài nhé.
    Nếu anh không quen với không chơi ù dưới 4 điểm có thể chọn ù xuông để có thể chơi giống với ngoài đời.

18. Mod07

Mod07 Moderator

Trong sáng nay em đã nhờ đội kỹ thuật để kiểm tra lại rất kỹ nhưng không phát hiện lỗi ở đây, khả năng cao nhất là do tại thời điểm đó mạng anh rất yếu hoặc không có.
    Em nhận sai sót do quá trình kiểm duyệt bị sót bài nên trả lời bị chậm trễ, về phần này em sẽ đền bù cho anh 20 triệu Bảo.
    Rất mong anh thông cảm.

sâu kemHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ đây là Trạng Nguyên tháng 5 còn tháng 6 chưa cập nhật ạ, anh có thể bấm vào xem tất cả để biết chi tiết những thành viên đã đỗ trong khoa cử Sân Đình.

20. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Mình gửi lại ảnh chụp hôm qua cho mod xem lại. Ở góc dưới bên trái màn hình vẫn còn dòng chữ "Vinh danh 4 chắn thủ đỗ đầu khoa cử Sân Đình tháng 6/2018". Mình chỉ báo là cập nhật lỗi, ko nói là sai, mà mình khẳng định luôn đây là lỗi, râu ông nọ cắm cằm bà kia, ko phải chưa cập nhật. 1530710774263.

Mod09, longzenđa, _ Lãng Khách _1 người khác thích điều này.