Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. batvuonggia77

batvuonggia77 Dân đen

mod ơi xem lại giúp em ván này ạ. Rõ ràng là em cài đặt bàn chơi là ù 4 điểm mà tại sao ù xuông 2 điểm vẫn được tính ạ? thanks mod.

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

1520438994507. 1520438979278. 1520438740520.

quanguoc1970 thích điều này.
  3. Nguyễn My God

Nguyễn My God Dân đen

Các tệp đính kèm:

4. Nguyễn My God

Nguyễn My God Dân đen

Hôm nay đánh thế này là thế nào. Không hiểu nổi ???
    ChanPro2018.3.8.8.48.9.

5. Chắn nhà quê_123

Chắn nhà quê_123 Lý trưởng

ChanPro2018.3.8.9.1.24.

6. Chắn nhà quê_123

Chắn nhà quê_123 Lý trưởng

Sao 4d mà lại thông vậy Mod

7. KGB_04

KGB_04 Lý trưởng

Mod ơi xem lại giúp em ván này nhé.
    Cài ù 4 điểm mà sao lại ù đc 3điểm. Thank! ChanPro2018.3.8.10.16.26.

8. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào các anh ạ.
    Hiện tại hệ thống bên em đang bị lỗi về hiển thị ạ. Bên em sẽ cố gắng khắc phục lỗi trong thời gian sớm nhất. Rất mong các anh thông cảm.

9. quanguoc1970

quanguoc1970 Tiêu Dao Hội

Mod ơi cho mình hỏi với bàn chơi cài ù 4đ. Mà bạn chơi ù xuông không bị đền là sao vậy? Mong Mod hồi đáp nhé mình xin cám ơn ạ! Screenshot_2018-03-08-16-02-45.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/18
    timesaver thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Đây là lỗi hiển thị liên quan đến thông tin cài đặt bàn chơi. Thực tế bàn chơi cài là Ù Xuông anh ạ. Anh vui lòng cập nhật phiên bản mới trên điện thoại sẽ không bị lỗi này nữa anh nhé.

11. Ơ bố

Ơ bố Dân đen

- Mod ơi e có gửi mail về lỗi hệ thống treo game không cho ù và ảnh kèm trong mail. Mod check và trả lời qa mail cho e với

Mod09 thích điều này.
  12. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

TMPDOODLE1520559010723. Tại sao hôm 8/3 lại có thi Đình nhỉ mod?

Mod09 thích điều này.
  13. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Bạn có thể vào ngân hàng, xem lại ván chơi và gửi ván chơi lên đây cho mình kiểm tra được không?
    Hoặc gọi điện trực tiếp cho mình: 0913968876.
    Nó tiện lợi, nhanh chóng và đơn giản hơn dùng mail rất nhiều.
    Cảm ơn bạn.

14. Mod09

Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Mình sẽ gửi báo cáo này của bạn lên BPKT để kiểm tra lỗi liên quan đến tính năng bạn bè.

Điệp Già thích điều này.
  15. taisao7771

taisao7771 Phó ban TCSK Chắn hội MU

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. taisao7771

17. Mod09

Chào bạn.
    Những trường hợp như của bạn Sân Đình không thể trợ giúp.
    Chơi online ngoài sự tiện lợi của nó như: Chơi mọi lúc, mọi nơi, dễ dàng tìm bạn chơi thì nó có 1 chút khó chịu đó là cuộc chơi phụ thuộc nhiều vào đường truyền internet. Mong bạn hết sức thông cảm.
    Ván bài của bạn có lẽ là bị mất kết nối khi lên cây 2 vạn, bạn bấm ù không được.
    Cảm ơn bạn.
    Chúc bạn chơi vui.

HàNộiMùaThuVàngtaisao777 thích điều này.
  18. taisao7771

@Mod09 !
    Vấn đề mất kết nối sao tôi vẫn xem đc hết ván, tôi mất ù con 2 vạn 2 lần cơ!
    Lần đầu, cứ cho mất kết nối thì lần thứ 2 tôi ấn Ù thì phải BÁO chứ!
    Nó chẳng đáng bao nhiêu nhưng ức là họ Ù to thôi!

HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  19. Mod09

>:)>:)>:)
    Chào bạn.
    Cho dù bạn có rời bàn thì ván chơi vẫn xem lại được mà, nó có liên quan gì đến đường truyền đâu.
    Nếu như lần thứ 2(con 2 vạn sau) bạn lại thực sự bấm ù mà không được thì bạn là người may mắn đấy, vì nếu bạn bấm được thì sẽ bị phạt 8 đỏ 2 lèo vì bỏ ù.
    Về cơ bản là bài bạn lúc 2 vạn lên bị mất kết nối ==> Bạn bấm ù nhưng không ù được vì lúc đấy cái hành động bạn bấm ù chỉ có 1 mình bạn biết mà thôi... Bạn mất kết nối thì máy có nhận được thông tin gì từ bạn đâu mà nhắc :((
    Giống như ngoài đời bạn bị viêm họng, bạn hô ù nhưng cả làng chả ai nghe thấy.... Họ vẫn ăn đánh bình thườngX_XX_X
    Ở trên Vương AE bị mất kết nối rồi bị làng ù những ván bài kinh điển nhưng họ hiểu và có ai kêu ca gì đâu... Bạn nghĩ rộng và thoáng hơn 1 chút sẽ thấy rất vui vì mình đã mang lại niềm vui cho người khác(người ù to ấy) :)):)):))
    Mình cũng chém thế thôi, mình gặp tình huống như này thì đôi khi cũng cay, cũng muốn đập bàn phím, tuy nhiên đa số ACE gặp phải thì chỉ cảm thấy cũng chỉ tiếc nuối 1 tí rồi thôi, chả có gì phải buồn..
    Chơi online thì phải chấp nhận những tình huống như trên.
    Sân Đình cũng biết những cái khó chịu liên quan đến đường truyền nên có làm 1 vài tính năng trợ giúp như: mất kết nối khi xướng, để blog chờ ù lâu hơn.

Chúc bạn thành công và hạnh phúc.

20. cafsfsa

cafsfsa Dân đen

trường hợp này e cũng bị nhiều. ức chế kinh. được ván mình ù tự dưng hệ thống đẩy ra. lúc vào được nhà bên đã ù. mình vừa không được ù lại còn bị mất tiền