Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mklong

mklong Dân đen

Thấy ù nhiều là kích ra là sao? Tôi ù chính cửa chì mà không cho xướng rồi lại cho người khác ù. Thất vọng quá

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình đã kiểm tra và cộng bù Bảo vào nick của anh rồi ạ. Cảm ơn bác đã báo cáo.

hamsay68 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng kiểm tra lại ván bài đó xem người khác ù có phải cây bài của bạn không hay là người đó ù cây bài bốc liền trước cây bài ù của bạn?
    Và, bạn đăng ảnh hoặc log ván bài đó vào mục này để mình kiểm tra và phản hồi bạn nhé.

4. mklong

mklong Dân đen

Rất tiếc đêm muộn tôi không chụp lại ảnh được. Ván đó tôi bốc cửa chì lên chi chi và bấm ù nhưng cuối cùng không hiện cước để tôi xướng, sau đó kích tôi ra khỏi phòng và trừ 6tr bảo. Nay tôi vào kiểm tra lịch sử chơi thì thấy báo người khác ù thông bạch thủ chi. Screenshot_20170911-071012.

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Trường hợp này của bạn là do bạn bị đứt kết nối internet nên đã bị out ra khỏi bàn chơi mà không kịp xướng bạn ah.

6. mklong

mklong Dân đen

Hay thật đấy. Bấm ù là bị mất kết nối. Bao lần rồi, sài wifi chứ có phải 3g đâu. Mà ngay cả khi tôi bị out ra không kịp xướng thì người khác cũng không đc ù chứ. Vì máy báo tôi ù rồi mà cửa chì thì người khác sao sướng ù đc?. Phải chăng có gian díu? Liệu người ù đó có phải chăng là người của game cài cắm?

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn nên xem lại kết nối của bạn để chơi không bị đứt nữa sẽ tránh được các tình huống không mong muốn như thế này. Sân Đình không tồn tại người mà bạn nói là cài cắm bạn ah.
    Đây là link xem lại ván chơi đó của bạn. Kết nối của bạn liên tục bị đứt:
    https://chanphom.com/replay?l=l1ow2ro8_n5p

8. Cam Loan

Cam Loan Dân đen

mod cho hoi toi thi hoi do lan 1 roi sao van phai thi hoi lan 1 la sao

9. hieu0211

hieu0211 Học chơi

Tôi vừa bi 1 ván ù chì bạch thủ bị phạt 8 đỏ 2 lèo vì bàn này ko choi u dưới 4 điểm mod xem thế nào chứ chơi to thì chết tiền

10. Mod04

Mod04 Administrator

Chào anh!
    Qua kiểm tra thì ván bài đó anh đã 6 chắn chờ Nhị rộng, và đã bỏ ù Nhị Văn. Anh không thể xướng Bạch Thủ được.
    Đây là ván bài đó: https://chanphom.com/replay?l=l1ow7hxy_fth

11. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

E thấy cũng bó tay 6 chắn chờ rộng mà vẫn sướng dc chì Bạch thủ

anhtrainang thích điều này.
  12. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Ông vào game kích vào biểu tượng bạn bè ở góc trên bên phải ý. Rồi ông sẽ biết làm gì tiếp theo...

13. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

A đăng nhập vào nick a sau đó kích nút cài đặt ở trên cùng màn hình bên trái. Sau đó hiện ra một loạt tùy chọn a kích vào mục bạn bè ,tiếp theo a kích tiếp vào mục thêm bạn nếu a nhớ nick của ai rồi a kết bạn còn ko nhớ thì a chơi cùng với ai trong bàn thì kích vào cái avata của họ rồi kích vào kb Là dc

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  14. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

Sân đình bàn 10 sắp đánh nhau MOD vào khẩn trương can đi

15. donggiang234

donggiang234 Dân đen

Mod ơi, xem lại cho em với, không hiện bảng sướng rồi báo em thế này :( làm em thua sạch.

Chỉnh sửa lần cuối: 23/9/17
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đã kiểm tra và cộng bù Bảo vào nick của bạn rồi nhé. Cảm ơn bạn đã báo lỗi.

17. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

Mode kiếm tra giúp njch vinhtham2010 ngày nay nạp 300k rồi chơi ban 50 ma 12m ko ừ đc 1van nào tra nhe đến như the nghi ngờ co su sắp xếp tui chơi nạp thêm 100k nữa tôi chơi hết tai game khác về chơi chữ tinh game này ko ổn chút nao

Mod09 thích điều này.
  18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Bạn vui lòng vào lại ngân hàng để xem lại các giao dịch, các ván chơi của mình nhé.
    Thông qua xem lịch sử chơi thì mình thấy bạn chơi có 2 ván 50K rồi chơi lên cược 200K bạn nhé.
    Sân Đình là Sân chơi mà những người chơi tự liên kết và tìm đến nhau.
    Nếu bạn nghi ngờ có sự gian lận thì bạn vui lòng vào ngân hàng xem lại ván chơi, hoặc có thể giao lưu chém gió với người chơi khác và hỏi xem họ có phải là người chơi như bạn hay không?

Bạn vui lòng vào ngân hàng để xem lại lịch sử và xem lại các ván bài mình đã chơi bạn nhé.
    https://chanphom.com/bank
    Cảm ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ Sân Đình.
    Chúc bạn chơi vui.

19. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

Cu cay mo là nhái ko ăn đc cây nào thế này thì ko tra no mod đc tui chốn nó đây nạp thẻ là thua hết ma mod lên xem lại nếu cô người u rồi ma xem đc baii người khác thì tốt thay vì xem loc lên cho thêm chức năng xem bài để người chơi yên tâm hơn xem nhà dưới tay bạch định hay bơm cho chéo cảnh u tâm do

Mod09 thích điều này.
  20. anhmai89

anhmai89 Dân đen

mod ơi xem lại cho tôi ù của chị 4 xe rồi mà không cho ù ChanPro2017.9.26.21.5.48.