Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. inteligen1

inteligen1 Dân đen

Lúc nẫy mình chụp từ trực tiếp ván chơi trên điện thoại và đây là mình lấy từ lịch sử ván chơi nhé.

Các tệp đính kèm:

2. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình hỗ trợ lại cho bạn 26 triệu Bảo rồi nhé.

3. choicctt60

choicctt60 Trưởng Lão Tiêu Dao Hội

Chào Mod. Mình thi hội kỳ 4 tối nay, đáng lẽ không bị báo vì cây mình ăn sai lại đúng cây nhà dưới ù thông lèo. Nếu đúng mình không bị báo thì bù trả mình 12 điểm và trừ của nhà nhì bảng 6 điểm, hai nhà bằng điểm nhau (- 3) nhưng mình ù ván cuối nên sẽ đứng thứ nhì, được Phó bảng và bảo thưởng. Mod xem lại hộ nhé.
    https://chanphom.com/replay?l=l1oq1smn_1lvn

https://chanphom.com/replay?l=l1oq1u4c_1lvn

Tào Tháo thích điều này.
  4. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Mod cho tôi hỏi tôi đang ở năm nào của sân đình 1494983213477. 1494983256661. 1494983283958.

Tào Tháo thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Cháu chào chú!
    Hiện tại lỗi này sẽ được sửa khi hoàn thiện phiên bản Chắn 3.0 rồi ạ. Cháu sẽ báo bộ phận kỹ thuật kiểm tra log Thi Hội của chú hôm qua và cập nhật thành tích.
    Cảm ơn chú đã báo lỗi ạ.

Tào Tháo thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã báo lỗi. Hiện tại, Sân Đình đang có chút sự cố nhỏ dẫn đến việc cập nhật sai lệch một số thông tin. Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình đang xử lý và khắc phục sự cố rồi nhé.

Tào Tháo thích điều này.
  7. choicctt60

Cám ơn đã sớm phản hồi

Tào Tháo thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại lỗi này đã được khắc phục xong rồi bạn nhé. Thanks bạn.

Tào Tháo thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Cháu chào chú!
    Cháu đã kiểm tra và cộng Bảo thưởng, đồng thời set thành thích đỗ Phó Bảng với nick @choicctt60 rồi ạ. Rất mong chú thông cảm vì sự cố lỗi này.

Tào TháoHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. khí tượng

khí tượng Dân đen

1. khí tượng: mod xem lại ván khí tượng và 0989964888 và thảo khoan giếng ở dân làng hạ bàn 29 xem.tôi xem lại thấy ko ổn

khí tượng: gốc đa bàn 29 khí tượng ,thieu son luu và thao khoan giếng chơi cũng có vấn đề mod kiểm tra lại

11. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như em kiểm tra thì 2 nick này chơi với nhau 4 ván và không có hiện tượng bơm bài nhé.

12. choicctt60

Cám ơn Mod, nhưng hình như vẫn thiếu số bảo tương ứng với 12 điểm báo sai.

13. Mod01

Mod01 Administrator

Cháu chào chú!
    Cháu xin lỗi vì đã cộng thiếu phần Bảo chú bị báo. Cháu đã cộng bù vào nick của chú rồi ạ.

14. choicctt60

Ok. Cám ơn nhiều, nhưng 12 điểm chỉ 600N thôi mà.

Chỉnh sửa lần cuối: 19/5/17
  15. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

Các mod và các huynh đệ cho em mạn phép hỏi: mình ăn quân bài bị báo, nhưng có nhà ù quân bài ấy, thì tính thế nào? Em dính mấy ván lúc say ấn nhầm, vẫn bị trừ tiền báo :(( có công bằng không? Em xin chút ý kíên. Đa tạ...

Tào TháoThừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  16. babom

babom Chánh tổng

Theo tôi thì game họ lập trình như vậy. Nói nôm na là ai sai trước xử trước cũng đúng thôi... do thao tác ấn ăn con mà ông sẽ bị báo trước khi nhà kia họ ấn ù...họ ấn ù chậm hơn ông ăn vì nhờ xa mà ( hay nói với các mod nên xem lại ở bản 3.0 đi) tôi bị dính rồi. đau đéo chịu...

17. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

Thanks các bác

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sau khi nhận được nhiều ý kiến phản hồi về vấn đề này thì Sân Đình đã sửa đổi trong phiên bản Chắn 3.0 rồi bạn nhé.
    Thanks bạn.

19. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

thế là mình mất toi bảo hả? :(

20. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

Chỉnh sửa lần cuối: 6/6/17