Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

A nhầm nãy không nhìn hình X_X Tưởng bác ấy hỏi có được cộng cước hay ko :D

babom thích điều này.
  2. babom

babom Chánh tổng

cước ù cạ mà què Chi chi thì mệt nhi?

crom1doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  3. nick751

nick751 Anh Đức - Mai Phương

muon ket ban tren san dinh thi phai lam sao huong dan giup voi thanks mod

4. Mod01

Mod01 Administrator

Thường thì bạn hãy vào diễn đàn sau đó đến mục Hoạt động ngoại tuyến nhé!
    vì nơi đó có thể giao lưu và kết bạn với nhiều người.Thỉnh thoảng sandinh có tổ chức các buổi offline để các ACE chắn thủ giao lưu trực tiếp rất vui và thú vị.
    Nếu bạn có nhu cầu kết bạn thì hãy tham gia nhé!

5. baomoi2020

baomoi2020 Học chơi

Tôi không biết cách chơi ntn cả . rõ ràng ù bạch định mà khi bấm vào xướng thì trả lời ù xuông và bị đền . như thế này chơi khó nhau quá .

6. Mod01

Mod01 Administrator

Tôi không hiểu ý bạn nói"chơi khó nhau" là gì?
    Tôi chỉ trả lời trường hợp mà bạn nêu trên là khi bạn bấm và xướng là ù bạch định nhưng kết quả lại là ù xuông thì có thể sảy ra những tình huống như sau:
    1.có thể mạng bị lag nên khi bạn bấm bạch định thì hệ thống không nhận được(do mạng lag) đến khi hết tình trạng đó thì hệ thống mới nhận được và nó sẽ mặc định là xuông mà bạn không để ý.
    2.Có thể khi bạn click chuột thì không để ý xem con trỏ chuột đã click chưa(bạn có để ý bảng xướng cước ù của bạn có đúng là bạch định ko?).
    Tôi chắc chắn rằng khi bạn làm việc với PC sẽ có một vài lần nào đó bạn từng click chuột mà máy không nhận lệnh và chúng ta phải click lại mới được.
    Ps:để chắc chắn hơn thì những lần sau,khi ù bạn xướng cước thì bạn nên để ý một chút đến những vấn đề mà tôi nêu trên sẽ không sảy ra tình trạng xướng sai như của bạn đâu.
    Chúc bạn chơi vui vẻ!

7. Chắc là lại không chọn cước ù để xướng mà chỉ bấm chuột vào ô "Xướng", thế là tèo!

8. conkhigio

conkhigio Học chơi

Vừa đánh bị như thế này có phải báo ko nhé cả làng: bài 4 chắn, què một cây 3 vạn. Nọc lên 3 sách, ăn luôn xé cạ 4( văn+sácg), vòng sau ăn thêm được đủ 5 chắn, thì 4 sách lên hô ù bạch thủ tôm. Em hỏi như vậy có bị báo ăn cạ, đánh cạ và chuyển chờ ko cả làng????

9. Càn Khôn

Càn Khôn Học chơi

Không ! Vì chưa được chờ 3 sách nên k fải ăn cạ, đánh cạ và chuyển chờ.

mod09babom thích điều này.
  10. gailang

gailang Chắn hội Lèo Tôm

MOD ơi
    Mình được giải khuyến khích ở tuần 47 đó, mình thấy được tặng 2tr bảo mà không thấy công vào tài khoản.
    hay là phải làm như thế nào hả Mod?

11. baomoi2020

baomoi2020 Học chơi

Mod cho hỏi Sandinh có chơi đươc trên ipad ko ?

12. baomoi2020

baomoi2020 Học chơi

...và luật để ù được ngư ông bắt cá và hoa rơi cửa phật ?

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!hiện nay Sandinh chưa chơi được trên Ipad,một thời gian không xa nữa chúng tôi sẽ làm tính năng này bạn ạ.

14. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn vào đây để tìm hiểu luật và danh sách các cước ù nhé!

15. mrxuan78

mrxuan78 Dân đen

toi tham gia gui anh du thi

Các tệp đính kèm:

16. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

34 điểm thì thi thố cái gì, với lại sai địa chỉ rồi!

17. maxo009

maxo009 Học chơi

Mod oi?
    Sao toi u chi bach thu bat van ma ko dc tinh diem nhi. mang loi qua. ChanPro2012.12.4.22.48.51.

18. ngocchi2012

ngocchi2012 Học chơi

hom nay 9/12/2012 luc 11h56.minh u duoc mot van [ chi u bon bach thu chi kinh tu chi} 42 diem.day la lan dau tien minh u duoc mot van to nhu the nhung ko biet post len tnao.chi dum minh voi.khong biet u nhu vay co duoc thuong? cuoc u to khong ha?

19. tongiang83

tongiang83 Học chơi

mod xe hộ nhà cụ lý bàn 10 bị sao mà mọi người không chơi đc thế? mà đang chơi bình thường tự nhiên lại bị!

20. 123cháy4ù500

123cháy4ù500 Học chơi

Anh có thể nói về cái ù đè như thế nào ko ? E bị ù đè mấy ván mà mình ngồi cửa trên,nên ko bít thế nào ? Giúp e với nhé. Thanks