Nơi đăng ký thành viên "Chắn Hội Lèo Tôm"

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Chắn Hội Lèo Tôm, 27/4/13.

1. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Thay mặt BQT CHLT, xin chào mừng các bạn đã có đơn gia nhập Chắn Hội Lèo Tôm!
    Để được kết nạp bạn sẽ cần phải có một thời gian chờ để Ban Pháp chế & Nhân sự thăm dò ý kiến người chơi về tư cách trong bàn chơi của bạn. Vì vậy trong thời gian này mong bạn thường xuyên vào Khu Chánh Tổng - Nhà Cụ Chánh giao lưu để thành viên chăn hội tìm hiểu kỹ hơn về bạn và bạn luôn thể hiện mình là một người chơi đẹp. Sau nữa đề nghị bạn đọc kỹ Quy chế & Nội quy của Chắn hội để hiểu rõ về trách nhiệm và nghĩa vụ của bạn khi đã là một thành viên của Chắn Hội Lèo Tôm.
    Thân !

ANH HYE, vuongphong63, cuongmah09113 others thích điều này.
  2. gakoii

gakoii Dân đen

Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/19
  3. pdhien123

Bạn đăng ký soạn nội dung theo Mẫu này nhé, còn bạn viết trả lời như mục trên không hợp lệ đâu bạn à.

Đơn đăng ký thành viên Chắn Hội Lèo Tôm

1. Họ và tên của chắn thủ:.................. Sinh ngày:........ tháng:... Năm:..... Nơi ở:.....
    2. Tên Nick đang chơi tại sân đình:............... Cấp bậc:................ ID:.........
    3. Số bảo tự nguyện ủng hộ "Chắn Hội Lèo Tôm"........... (Nếu có).
    4. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".
    5. Số điện thoại cá nhân:......
    Cảm ơn sự quan tâm của các hội viên "Chắn Hội Lèo Tôm" cũng như các chắn thủ Sân Đình. Ban quản trị chúng tôi rất mong nhận được sự "Đồng hành" của các bạn thông qua việc đăng ký trở thành "hội viên". Hãy cùng nhau chúng ta xây dựng và phát triển thành một trong những Chắn Hội hàng đầu tại Sân Đình.

Thông tin tới bạn.

vuongphong63, Chậu Mật Ong, ANH HYE2 others thích điều này.
  4. Minh Dũng 6886

Minh Dũng 6886 Chắn hội LÈO TÔM

Minh Dũng 6886 có làm gì đâu mà đưa anh vào đây

5. UHAAMD2021-16

UHAAMD2021-16 Chắn hội LÈO TÔM

có lên quan gì đến anh đâu

sandinhlove11, Tú Tài Tình8xvuongphong63 thích điều này.
  6. pdhien123

Thân gửi em @vuongphong63 !
    Anh trao đổi với em dưới góc độ là anh em chắn hội Lèo Tôm.
    Về việc em xin vào Chắn hội được nhanh và sớm như vậy là nhờ rất nhiều sự bảo lãnh của anh @nick75 bên chắn hội Hà Nội và @ankhangthịnhvượng86 - Chắn hội Lèo Tôm ( còn @Minh Dũng 6886 thì anh chưa hỏi về em do anh không gặp), thời gian vừa qua Tiểu ban Nhân sự thấy em cũng thường xuyên online và cũng thấy em quen biết rất nhiều anh em chắn Hội Lèo Tôm và các anh em chắn Hội bạn.
    Qua những sự việc trên Ban pháp chế mới trình BQT Lèo Tôm xét duyệt sớm để 02 thành viên mới, trong đó có em được khoác lên tấm áo Lèo Tôm danh giá.
    Như câu nói của anh @chanthuquannhan nói với em @vuongphong63 trong bàn chắn hôm qua là: Em đã lớn rồi, làm việc gì phải suy nghĩ trước khi nói và làm.
    Anh cũng chỉ khuyên em là nên chín chắn một chút, suy nghĩ một chút vì mình đang khoác trên mình tấm áo Chắn hội Lèo Tôm, những việc mình làm không chỉ là việc của cá nhân của riêng em nữa, mà ảnh hướng đến uy tín của Chắn hội Lèo Tôm, ảnh hưởng đến những thành viên như anh @nick75, @ankhangthịnhvượng86, @Asuka_ruby đứng lên bảo lãnh cho em vào chắn hội.
    Anh chỉ nói vậy thôi, mong em chín chắn một chút trước những việc mình làm.
    trân trọng !

ANH HYE, chanthuquannhan, cuongmah09112 others thích điều này.
  7. pdhien123

Và qua đây anh copy điều 5 của Quy chế hoạt động của Chắn Hội Lèo Tôm để em @vuongphong63 tham khảo nhé:

Điều 5: Khen thưởng, kết nạp và khai trừ hội viên

4.1. Khen thưởng: Tất cả các hội viên đều có cơ hội được khen thưởng nếu có những đóng góp tích cực trong phòng trào hoạt động và duy trì hình ảnh của Chắn hội Lèo Tôm hoặc dựa trên kết quả, thành tích trong các kỳ thi đấu trong và ngoài Chắn hội. Mức khen thưởng đối với hội viên sẽ do Ban Pháp chế và Nhân sự đề xuất và được Ban Quản trị Chắn hội Lèo Tôm quyết định.
    4.2. Kết nạp: Tất cả các chắn thủ đang chơi trên trang mạng Chanphom.com chưa thuộc biên chế của bất kỳ một chắn hội nào đều có quyền đăng ký xin tham gia sinh hoạt cùng Chắn hội Lèo Tôm theo mẫu đơn có sẵn. Chắn hội Lèo Tôm kết nạp hội viên với tiêu chí đặt chất lượng hội viên lên hàng đầu, không phải vì số lượng hội viên. Vì vậy đề nghị các chắn thủ đọc kỹ Quy chế, Nội quy của Chắn hội Lèo Tôm trước khi có đơn xin gia nhập Chắn hội Lèo Tôm. Mỗi chắn thủ chỉ được đăng ký một nick duy nhất là thành viên của Chắn hội Lèo Tôm. Hàng năm, Chắn hội Lèo Tôm sẽ có 03 đợt kết nạp hội viên chính thức đó là:
    - Đợt 1: Ngày 01 tháng 01
    - Đợt 2: Ngày 01 tháng 5
    - Đợt 3: Ngày 01 tháng 9
    Các chắn thủ sau khi đăng ký sẽ có khoảng thời gian là 3 tháng để Ban Pháp chế và Nhân sự thăm dò, tìm hiểu về tư cách chơi trên bàn chơi hoặc những đóng góp mang tính xây dựng cho Chắn hội trên diễn đàn. Sau đó nếu đủ điều kiện, Ban Pháp chế và Nhân sự sẽ đề xuất lên Ban Quản trị kết nạp là thành viên dự bị. Sau khoảng 1 tháng Ban Pháp chế và Nhân sự sẽ đề xuất kết nạp chính thức đối với chắn thủ. Khi đó, chắn thủ được khoác áo truyền thống của Chắn hội Lèo Tôm và mang thương hiệu Chắn hội LÈO TÔM dưới tên nick. Khi đã trở thành thành viên chính thức của Chắn hội Lèo Tôm, thành viên đó được hưởng tất cả những gì thuộc quyền lợi của thành viên chính thức.
    4.3.Khai trừ hội viên: Khi đã trở thành thành viên chính thức, các thành viên có trách nhiệm duy trì, phát huy những điều tinh túy của Chắn hội Lèo Tôm. Luôn giữ hình ảnh của một Chắn hội chơi đẹp, vui vẻ và đoàn kết trên mọi mặt. Thường xuyên online, thường xuyên đóng góp các bài viết mang tính hòa đồng thân thiện trên diễn đàn cũng như trong bàn chơi... Hội viên không tuân thủ Quy chế, nội quy của Chắn Hội hoặc có hành vi gây chia rẽ khối đoàn kết cộng đồng làm phương hại đến uy tín, danh dự và lợi ích chung của Chắn hội Lèo Tôm thì tùy theo mức độ vi phạm Chắn hội sẽ có hình thức nhắc nhở, cảnh cáo hoặc khai trừ hội viên ra khỏi Chắn hội Lèo Tôm. Hàng năm, Chắn hội Lèo Tôm có 02 đợt sàng lọc dẫn đến khai trừ hội viên đó là:
    - Đợt 1: Ngày 01 tháng 6
    - Đợt 2: Ngày 01 tháng 12

Em @vuongphong63 cứ luôn giữ hình ảnh đẹp, vui vẻ, đoàn kết, thường xuyên online, đóng góp mang tính hòa đồng thân thiện trên diễn đàn và trong bàn chơi... như vậy không có lý do gì Ban pháp chế và nhân sự căn cứ để trình BQT Lèo Tôm khai trừ em được.
    Trân trọng !

ANH HYE, mumdads, chanthuquannhan6 others thích điều này.
  8. vuongphong63

vuongphong63 Chánh tổng

ok Cảm ơn anh
    em có đọc và hiểu rồi , em chỉ bổ sung ý kiến xem có được không thôi mà .

hoanghau333, Khai lộc 28877, vinhhoa20095 others thích điều này.
  9. gakoii

gakoii Dân đen

Đăng ký hội viên chắn hội
    Họ tên: Nguyễn văn vẻ
    Sinh năm: 26_9_1993
    HKTT: Quảng Ninh
    Nick tham gia: Gakoii
    Cấp:phó tổng
    ID:5384853
    Sdt 0869236811
    Tôi xin cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".

Chỉnh sửa lần cuối: 15/11/19
    sandinhlove11, ANH HYEMinh Dũng 6886 thích điều này.
  10. gakoii

gakoii Dân đen

Kính gửi anh chị e chắn hội lèo tôm
    Tôi muốn tham gia hội viên chắn hội lèo tôm
    Họ tên: nguyễn văn vẻ
    Sinh năm: 26_9_1993
    HKTT:quảng ninh
    Nick tham gia: gakoii
    Cấp: phó tổng
    ID:5384853
    Sdt 0869236811
    Tôi xin cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".

Chỉnh sửa lần cuối: 15/11/19
    chanthuquannhan, Minh Dũng 6886vuongphong63 thích điều này.
  11. pdhien123

Thay mặt BQT CHLT, xin chào mừng các bạn đã có đơn gia nhập Chắn Hội Lèo Tôm!
    Để được kết nạp các bạn sẽ cần phải có một thời gian chờ để Ban Pháp chế & Nhân sự thăm dò ý kiến người chơi về tư cách trong bàn chơi của các bạn. Vì vậy trong thời gian này mong các bạn luôn thể hiện mình là một người chơi đẹp. Sau nữa (điều này rất quan trọng) đề nghị các bạn đọc kỹ Quy chế & Nội quy của Chắn hội để hiểu rõ về trách nhiệm và nghĩa vụ của các bạn khi đã là một thành viên của Chắn Hội Lèo Tôm.
    Thân !

chanthuquannhan, Mãiyêuanh_CD, thuc09897 others thích điều này.
  12. tamnavy1

tamnavy1 Dân đen

1. Họ và tên của chắn thủ:.........lưu văn hải......... Sinh ngày:..10...... tháng:04... Năm:.1991.... Nơi ở:.bắc giang....
    2. Tên Nick đang chơi tại sân đình:.......Đành Phải Ù Suông........ Cấp bậc:.phó lý............... ID:..5487288.......
    3. Số bảo tự nguyện ủng hộ "Chắn Hội Lèo Tôm"........... (Nếu có).
    4. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".
    5. Số điện thoại cá nhân:...0972356628...

chanthuquannhan, vuongphong63, cuongmah09113 others thích điều này.
  13. chanthuquannhan

chanthuquannhan Chánh tổng

Anh góp ý với em: ngay cả cái Đơn xin vào hội mà em còn không gõ cho tử tế mà chỉ coppy sơ sài như này thì mọi người sẽ nghĩ như nào về em. Nếu em ở Ban pháp chế thì em có duyệt không?
    Vài lời chân thành để em xem lại mình.
    Trân trọng.

14. pdhien

pdhien Ban Pháp chế Chắn hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm rất vui khi bạn đã có đơn xin tham gia sinh hoạt chung cùng Chắn Hội. Trong thời gian chờ đợi rất mong bạn thường xuyên online và giao lưu với các thành viên trên bàn chơi hoặc trên diễn đàn. Đặc biệt các bạn hãy tìm hiểu thật kỹ về Nội Qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm tại đây nhé.
    Thân !

lê lập 89, Minh Dũng 6886, vuongphong633 others thích điều này.
  15. E k để ý lắm. E cứ nghĩ mọi người chỉ việc điền vào là ok.

16. Họ và tên chắn thủ : lưu văn hải
    Sinh ngày 10-04-1991
    Tên nick: Đành Phải Ù Suông
    Cấp bậc: bá hộ
    ID : 5487288
    Tôi xin cam kết tuân thủ mọi quy định của sân đình cũng như nội quy của “chắn hội lèo tôm”
    Sdt:0972356628

lê lập 89, Nguyễn Ngọc Thư, zzvvzz4 others thích điều này.
  17. E sửa xai rồi ạ. E đã làm lại đơn rồi. Rất mong được thứ tha

vuongphong63, cuongmah0911, hoamoclan903 others thích điều này.
  18. pdhien

pdhien Ban Pháp chế Chắn hội Lèo Tôm

Tiểu ban Pháp chế và nhân sự trả lời bạn @gakoii về việcđăng ký tham gia Chắn hội Lèo Tôm.
    Qua thời gian theo dõi, tương tác trên bàn chơi giữa các chắn thủ với bạn và căn cứ vào thông báo của @mod12 nội dung nêu trên.
    Tiểu ban Pháp chế và nhân sự xét thấy bạn không thích hợp tham gia vào Chắn hội Lèo Tôm.
    Vậy Tiểu ban Pháp chế và nhân sự trả lời bạn được biết.
    Thân !

19. ZERO_000

ZERO_000 Dân đen

Họ và tên chắn thủ : nguyễn văn Hùng
    Ngày tháng năm sinh : 25.10.1982
    Nơi dkhktt : Bình xuyên- vĩnh phúc
    Tên nick tham gia : ZERO_000
    Cấp bậc : tri huyện, ID 3035933
    Sdt : 0975989669
    Xin cam kết tuân thủ mọi quy định, nội quy của " chắn hội lèo tôm "

pdhien1, hoamoclan90, cuongmah09114 others thích điều này.