Nơi đăng ký thành viên "Chắn Hội Lèo Tôm"

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Chắn Hội Lèo Tôm, 27/4/13.

1. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

Bên mình chưa có đợt xét duyệt mới ah các sếp ơi

pdhien, pdhien123, vuongphong631 người khác thích điều này.
  2. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

Chú lắm nick nhể id nick đẹp đó chứ

vuongphong63 thích điều này.
  3. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Thân Chào 2 bạn @hoamoclan90 ; @vuongphong63.
    Tiểu ban Pháp chế & Nhân sự đang rà soát và trình lên BQT CHLT những chắn thủ có đủ tư cách chơi trên bàn chắn cũng như trên diễn đàn chanphom.
    Vậy rất mong 2 bạn dành chút thời gian sinh hoạt trên diễn đàn chanphom hoặc trên bàn chắn trên khu Chánh Tổng để anh/chị/em trong Chắn Hội được giao lưu, tìm hiểu nhau hơn.
    TBPC & Nhân sự rất mong 2 bạn được khoác trên mình tấm áo Lèo Tôm sớm nhất.
    Trân trọng !

Last edited by a moderator: 23/10/19
    hoamoclan90, kiennhnn, Chậu Mật Ong11 others thích điều này.
  4. pdhien123

Chắn Hội Lèo Tôm rất vui khi các bạn đã có đơn xin tham gia sinh hoạt chung cùng Chắn Hội. Trong thời gian chờ đợi rất mong các bạn thường xuyên online và giao lưu với các thành viên trên bàn chơi hoặc trên diễn đàn. Đặc biệt các bạn hãy tìm hiểu thật kỹ về Nội Qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm tại đây nhé.
    Trân trọng !

kiennhnn, Chậu Mật Ong, Mãiyêuanh_CD9 others thích điều này.
  5. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Hi em,

Về việc này thì em nói cũng chưa hẳn đúng. Việc em có đơn gia nhập CHLT, mọi người hoàn toàn ủng hộ. Chắc có lẽ em đã tìm hiểu về CHLT trước khi viết đơn xin tham gia. Tuy nhiên, tập thể cũng cần có thời gian để đánh giá về con người em. Vì vậy, Pháp chế LT mới yêu cầu em dành thời gian giao lưu cùng mọi người để tiện việc đánh giá.

Tại sao anh @pdhien lại trả lời riêng cho em và @hoamoclan90 ? Vì em thì có 2 thành viên CHLT bảo lãnh, còn @hoamoclan90 thì đã đủ điều kiện về tư cách cũng như nhận được sự đánh giá tích cực của tập thể ace CHLT. Hiện tại chỉ còn chờ tờ trình của Ban PC là sẽ ra quyết định kết nạp.

Anh nói vậy để em hiểu rõ hơn quy trình và sự khắt khe trong việc kết nạp 1 thành viên mới vào tập thể.

Hy vọng em hiểu rõ và cố gắng thể hiện mình trước khi chính thức trở thành anh em một nhà với tập thể CHLT.

Thân.

pdhien, Ngố Xinh Xinh, hoamoclan9011 others thích điều này.
  6. laocai_chan_uchi

laocai_chan_uchi Lý trưởng

VẬY TÔI CẦN TIÊU TRÍ GÌ VÀO HỘI BAN QUẢN TRỊ CỨ CHO BIẾT

pdhien, vuongphong63, pdhien1231 người khác thích điều này.
  7. vuongphong63

vuongphong63 Chánh tổng

Chào anh Cuongmah0911 < hội trưởng CHLT>
    cảm ơn anh đã dành chút thời gian trả lời bài viết của em.
    như bài viết trên em có phần nào không phải hay viết không đúng mong các ACE thông cảm
    Đúng như anh nói để gia nhập vào 1 Chắn Hội nào đấy ,trước tiên mình lên tìm hiểu thật kỹ về quy chế Hoạt động của chắn hội .đúng là cần phải có thời gian để BQT và các anh chị trong hội đánh giá và xem sét trước khi kết nạp.
    như các anh chị bảo dành chút thời gian lên khu chánh tổng để giao lưu cùng các ACE.
    thật sự các anh chị chơi trên chánh thi em ko onl , mà có onl thì lên chánh ko gặp anh chị nào, em chơi dưới chợ phiên nhiều hơn và hầu như chỉ đánh với các ACE quen .
    em sẽ cố gắng giao lưu học hỏi để anh chị hiểu hơn .
    thật sự giờ là em không biết nói gì hơn , em vẫn yêu CHLT vẫn muốn được khoác trên mình chiếc áo LT
    hy vọng 1 ngày nào đấy được gia nhập cùng 1 nhà với các anh chị trong hội.
    Trân trọng .

hoanghau333, Khai lộc 28877, vinhhoa200912 others thích điều này.
  8. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Thành thật xin lỗi anh vì bộ phận Pháp chế chưa có đề xuất với Ban quản trị xem xét và trả lời bản đăng ký của anh (có lẽ là khá lâu và cũng nhiều lần anh viết bản đăng ký). Trong thời gian chờ đợi rất mong anh thường xuyên online và giao lưu với các thành viên trên bàn chơi hoặc trên diễn đàn để các thành viên của Chắn hộị hiểu về anh. Đặc biệt anh hãy tìm hiểu thật kỹ về Nội Qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm. Rất mong được đón anh về chung một mái nhà Chắn hội Lèo Tôm.
    Trân trọng!

Last edited by a moderator: 23/10/19
    ANH HYE, Chậu Mật Ong, pdhien7 others thích điều này.
  9. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Cám ơn bạn đã dành tình cảm cho Chắn hội Lèo Tôm! Rất mong một ngày gần đây, bạn sẽ là thành viên của Chắn hội Lèo Tôm, chung tay xây dựng Chắn hội ngày càng phát triển.

ANH HYE, Chậu Mật Ong, pdhien9 others thích điều này.
  10. tàn canh chắn

tàn canh chắn Dân đen

Kính chào các anh chị của chắn hội Qua 1 thời gian suy nghĩ , e xin được Rút đơn Đăng ký vào chắn hội do chưa thể đạt được tiêu chí cũng như tư cách để có thể tham gia vàoCHLT. Rất xin lỗi các anh chị và mong 1 ngày nào đó được khoác lên mình chiếc áo Lèo Tôm .
    Cảm ơn các anh chị nhiều !

Trân trọng !

pdhien, năm mới 2020, Tú Tài Tình8x3 others thích điều này.
  11. hoamoclan90

hoamoclan90 Chắn hội Lèo Tôm

Chào các Anh Chị ạ!
    E rất vinh dự đã đc các Bác xem xét trong đợt xét duyệt lần này! Cho dù e chưa phải là thành viên của CHLT nhưng e vẫn và sẽ luôn thể hiện tình thần "Chơi vui, sống đẹp". Rất mong một ngày e có thể là thành viên chính thức trong gia đình CHLT.
    Trân trọng!

pdhien, S2 Mắm S2, ANH HYE8 others thích điều này.
  12. vuongphong63

vuongphong63 Chánh tổng

Chào các anh chị Lèo Tôm.
    em cũng rất lấy làm vinh dự khi được các anh chị đề xuất trông trước cho em đợt xét duyệt này ,bản thân em cảm thấy rất hồi hộp . hồi hộp đến nghẹt thở :)). Em sẽ cố gắng và quyết tâm xin vào CHLT
    1 năm không được 2 năm em vẫn sẽ và quyết Tâm đợi...:bz:D\m/>:D<
    Chúc CHLT mãi bền vững thành công .
    hy vọng 1 ngày nào đấy được di off cùng các anh chị trong hội :)):bz
    1 lần nữa em Cảm ơn các anh các chị đã giúp đỡ em trong thời gian qua..rất lấy làm tôn trọng.

hoanghau333, Khai lộc 28877, vinhhoa200914 others thích điều này.
    1. Họ và tên của chắn thủ: Phạm Trọng Chiến
    2. Sinh ngày: 05 tháng 6 Năm: 1989 Nơi ở: Bình Dương
    3. Tên Nick đang chơi tại sân đình: minhchien568989 Cấp bậc: Chánh tổng ID: 4200534
    4. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội LèoTôm".
    5. Số điện thoại: 0932154789

pdhien, kiennhnn, Tú Tài Tình8x2 others thích điều này.
  13. Chào BQT Chắn Hội Lèo Tôm
    Tôi xin đăng ký là hội viên của Chắn Hội Lèo Tôm
    Họ và tên: Vũ Doãn Hùng
    Năm sinh: 1985
    Nick tham gia: VũHùng_HộiChắnVP
    Cấp bậc: Tri Huyện
    ID: 4046150
    Tôi xin cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".

Minh Dũng 6886, Tú Tài Tình8x, kiennhnn2 others thích điều này.
  14. pdhien123

CHẮN HỘI LÈO TÔM
    Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự

TỜ TRÌNH
    (V/v duyệt đơn xin gia nhập Chắn Hội Lèo Tôm)

- Căn cứ vào Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm;
    - Căn cứ vào Nội qui hoạt động của thành viên chính thức Chắn hội Lèo Tôm;
    - Căn cứ vào đơn xin tham gia Chắn hội Lèo Tôm của các chắn thủ.

Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự Chắn hội Lèo Tôm xin báo cáo đến Ban quản trị Chắn hội Lèo Tôm với nội dung như sau:
    Trong năm 2019 Chắn hội Lèo Tôm nhận được một số đơn xin đăng kí là thành viên Chắn hội của các chắn thủ. Tuy nhiên qua thực tế Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự tìm hiểu thấy rằng chỉ có một đến hai thành viên hay giao lưu thường xuyên, tương tác với thành viên Chắn Hội Lèo Tôm, còn các Chắn thủ nộp đơn xong nhưng không tham gia sinh hoạt thường xuyên trên bàn chơi cùng các thành viên chính thức khác, không tham gia diễn đàn để tìm hiểu rõ về Chắn hội Lèo Tôm. Do vậy, Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự đề xuất kết nạp 02 chắn thủ sau.

1 – nick: @hoamoclan90
    - Họ và tên: Cao Trung Dũng
    - Năm sinh: 13/02/1986
    - Địa chỉ: Thuận An – Bình Dương
    - Nick tham gia chắn hội: @hoamoclan90 – Cấp bậc: Tri huyện – ID: 502326
    - Điện thoại: 0964372468

2 – nick: @vuongphong63
    -Họ và tên: Ngô Văn Phong
    - Năm sinh: 28/08/1988
    - Địa chỉ: Tân Hội – Đan Phượng – Hà Nội
    - Nick tham gia chắn hội: @vuongphong63 – Cấp Bậc: Tri phủ – ID: 4522422
    - Điện thoại: 0384882894

Vậy tiểu ban Pháp chế và Nhân sự xin báo cáo đến Ban Quản trị Chắn hội Lèo Tôm nội dung trên để nắm bắt và cũng để các Chắn thủ đã có đơn xin đăng ký được biết.
    Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự xin chịu trách nhiệm về tính chính xác của bản báo cáo này.
    Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự Chắn hội Lèo Tôm xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ của các thành viên và Ban quản trị Chắn hội.

15. vuongphong63

vuongphong63 Chánh tổng

Đầu tiên em xin Chân Thành Cảm Ơn
    Hội Trưởng CHLT
    Trưởng Ban PCCHLT
    Đồng Cảm ơn các anh chị cao cấp khác trong hội
    đã dành những ưu ái nho nhỏ cho em.
    Ngoài Lề em xin 1 lần nữa rất lấy làm biết ơn và trân trọng anh <Nick 75> Hội Hà Nội
    Anh Asuka_zuby
    Anh Ankhangthịnhvượng86
    Đã dành chút quan tâm giúp đỡ em lúc khó khăn nhất . giờ em đang xúc động ngạc nhiên , trái tim em mong manh dễ vỡ :))
    quá bất ngờ khi được các anh các chị dành chút quan tâm . bản thân em rất lấy làm Cảm ơn
    Chúc Chắn Hội Tôm Lèo forever Thành Công lạc quan yêu đời .
    hiện tại em còn chưa hết bối dỗi cho em được thở tý , lên em xin được dừng bút tại đây .
    Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối: 9/11/19
    hoanghau333, Khai lộc 28877, vinhhoa200911 others thích điều này.
  16. Chúc mừng em nhé, em xứng đáng mà . \:D/\:D/\:D/

sân đình 981, sandinhlove11, kiennhnn4 others thích điều này.
  17. phongvuong86

phongvuong86 Dân đen

Nhờ anh Thắng và bên Pháp Chế Nhân sự sửa tên em trong danh sách ạ
    Cảm ơn các anh chị
    trân trọng.

18. pdhien123

Chào bạn !
    Trong tháng 4/19 bạn đã gửi đơn đăng ký thanh viên Chắn Hội MU, và trong tuần này bạn lại gửi đăng ký thành viên Chắn Hội Lèo Tôm.
    Vậy tôi khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ nội quy, quy chế của thanh viên khi tham gia 1 chắn hội trên Sân đình nhé bạn.
    trân trọng !

19. vuongphong63

vuongphong63 Chánh tổng

anh Hiển ơi .cho em xin cái ID quỹ của hội để em ủng hộ quỹ số bảo là 50m như em đã nói
    Trân trọng.

hoanghau333, Khai lộc 28877, vinhhoa20095 others thích điều này.