Nơi đăng ký thành viên "Chắn Hội Lèo Tôm"

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Chắn Hội Lèo Tôm, 27/4/13.

1. hunglongyl

hunglongyl Dân đen

Tôi không muốn gia nhập chắn hội Lèo Tôm nữa

cuongmah0911 thích điều này.
  2. ngoccabu

ngoccabu Dân đen

người ta dùng sức khỏe để kiếm tiền,dung tien de mua suc khoe.

tai dai caKHO_TIEN18 thích điều này.
  3. Star Movies HD

Star Movies HD Chắn hội LÈO TÔM

1. Họ và tên của chắn thủ: Bùi Trung Đức
    2. Sinh ngày: 15/11/1994
    3. Nơi ở: Thái Hà, Hà Nội
    4. Tên Nick đang chơi tại sân đình: Star Movies HD
    5. Cấp bậc: Lý Trưởng. ID: 3853209
    6. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".

thanhhuong251189, tai dai ca, KHO_TIEN188 others thích điều này.
  4. tai dai ca

tai dai ca Lý trưởng

Đăng ký hội viên chắn hội
    Họ tên: Phùng Thanh Tài
    Sinh năm: 1988
    HKTT:Thường Tín_ Hà Nội
    Nick tham gia: tai dai ca
    ID:3829682
    SDT:0972779002
    Cấp bậc : Phó Tổng
    Số bảo tự nguyện ủng hộ "Chắn Hội Lèo Tôm":20 m
    Tôi xin cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".

Chỉnh sửa lần cuối: 27/6/16
  5. b3coi86

b3coi86 Chánh tổng

Mẫuđăng ký như sau:
    1. Họ và tên của chắn thủ: Đoàn Đức Hiện
    2. Sinh ngày: 28 tháng: 01 Năm : 1986
    3. Nơi ở: thái bình
    4. Tên Nick đang chơi tại sân đình: b3coi86
    5. Cấp bậc: chánh tổng
    6. ID:3181387
    7. Số bảo tự nguyện ủng hộ "ChắnHội Lèo Tôm"........... (Nếu có).
    8. Cam kết tuân thủ mọi quy định củaSân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".

trai nha que 1986, Nobitaviet05, KHO_TIEN182 others thích điều này.
  6. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

Hình ảnh của Nữ Trưởng ban Pháp chế tương lai;;)

7. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

cái này họ đăng từ tháng 5 mà em :DB-). khi đó long viết đơn xin gia nhập cả 2 chắn hội CHLT VÀ CHHP. sau đó muốn xóa đơn bên CHLT đi nhưng không biết làm thế nào lên mới đăng vậy:)):)):))=))=))=)). mới được khoác áo CHHP đó e:-":bz:bz:bz

8. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Lời đầu tiên, Chậu Mật Ong thay mặt Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự Chắn hội Lèo Tôm gửi đến BQT, các thành viên Chắn hội và các Chắn thủ đã có đơn tham gia sinh hoạt chung cùng Chắn hội lời xin lỗi vì sự chậm trễ Báo cáo cho đợt xét duyệt lần này. Theo đúng Qui chế, ngày 01 tháng 9 năm 2016 sẽ có một đợt xét duyệt kết nạp thành viên mới cho Chắn hội Lèo Tôm. Tuy nhiên đến tận hôm nay (07/9/2016) chúng tôi mới có báo cáo về việc này nên một lần nữa xin lỗi các bạn và mong nhận được sự cảm thông cho sự trễ hẹn.

CHẮN HỘI LÈO TÔM
    Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự

BÁO CÁO
    (v/v: xét duyệt đơn xin gia nhập Chắn hội Lèo Tôm)

- Căn cứ vào Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm;
    - Căn cứ vào Nội qui hoạt động của thành viên chính thức Chắn hội Lèo Tôm;
    - Căn cứ vào đơn xin tham gia Chắn hội Lèo Tôm của các chắn thủ.

Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự Chắn hội Lèo Tôm xin báo cáo đến Ban quản trị Chắn hội Lèo Tôm với nội dung như sau:

Bắt đầu từ ngày 02 tháng 5 năm 2016 đến ngày 31 tháng 8 năm 2016, Chắn hội Lèo Tôm nhận được một số đơn xin đăng kí là thành viên Chắn hội của các chắn thủ. Tuy nhiên qua thực tế Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự tìm hiểu thấy rằng các Chắn thủ nộp đơn xong nhưng không tham gia sinh hoạt thường xuyên trên bàn chơi cùng các thành viên chính thức khác, không tham gia diễn đàn để tìm hiểu rõ về Chắn hội Lèo Tôm. Do vậy, Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự quyết định không xét duyệt bất kỳ đơn nào trong đợt xét duyệt này.

Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự xin báo cáo đến Ban Quản trị Chắn hội Lèo Tôm nội dung trên để nắm bắt và cũng để các Chắn thủ đã có đơn xin đăng ký được biết.

Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự xin chịu trách nhiệm về tính chính xác của bản báo cáo này. Mọi ý kiến đóng góp hay thắc mắc, mong các chắn thủ gửi vào hòm thư cá nhân của Chậu Mật Ong để nhận được giải đáp.

Tiểu ban Pháp chế và Nhân sự Chắn hội Lèo Tôm xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ của các thành viên và Ban quản trị Chắn hội.

Ngày 07 tháng 9 năm 2016
    Trưởng ban: Chậu Mật Ong

Nguyễn Tiểu Thương, ANH HYE, Mod0819 others thích điều này.
  9. chjmbe1991

chjmbe1991 Dân đen

1. Họ và tên của chắn thủ:Nguyễn Mạnh Quân Sinh ngày:23tháng:09Năm:1991 Nơi ở:sóc sơn hà nội
    2. Tên Nick đang chơi tại sân đình:chjmbe1991Cấp bậc:.Phó Tổng ID:.3756989
    3. Số bảo tự nguyện ủng hộ "Chắn Hội Lèo Tôm"........... (Nếu có).
    4. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".
    5. Số điện thoại cá nhân của các bạn đề nghị các bạn gửi riêng vào hòm thư Chắn Hội Lèo tôm & Hà Nội Mùa Thu Vàng. sdt : 0967384286

Nguyễn Tiểu ThươngChậu Mật Ong thích điều này.
  10. cu u di

cu u di Chánh tổng

bị đuổi vì lý do ít tham gia nên ko mặn mà lắm. Gia nhập từ ngày đầu thành lập đến khi sân đình gặp sự cố khi khắc phục được thì không có tên xin mãi mới vào được. Thôi làm chắn thủ tự do cho lànhL-)

Nguyễn Ngọc Thưthuc0989 thích điều này.
  11. cu u di

cu u di Chánh tổng

12. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Tâm à.
    Em đã từng là một thành viên trong đại gia đình Chắn hội Lèo Tôm chắc chắn em biết và hiểu Nội qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội ta đúng không? Em biết rằng, đã là một thành viên của một gia đình thì ít nhiều chúng ta đều phải có trách nhiệm đối với gia đình đó. Đã là một tổ chức thì đều có những qui định riêng của tổ chức đó. Anh hiểu là không phải ai cũng rảnh rỗi mỗi ngày, không phải ai cũng bận suốt những ngày tháng triền miên. Chúng ta nghĩ đến nhau thì có rất nhiều cách để chúng ta cho nhau thấy sự tồn tại của bản thân đối với phần còn lại. Em là một thành viên chính thức từ ngày đầu Chắn hội Lèo Tôm thành lập đến nay đã bước sang năm thứ 4 rồi nhưng chưa một lần anh thấy em xuất hiện trong các sự kiện của Chắn hội Lèo Tôm tổ chức. Từ những giải đấu thường niên, từ những cuộc vui offline chính thức... Do đó em đừng nói ở đây với giọng hờn dỗi như vậy. Trách nhiệm có, đóng góp có ắt hẳn Ban quản trị không đời nào lại khai trừ em.
    Đôi lời cùng em!
    Thân ái: Chậu Mật Ong

13. cu u di

cu u di Chánh tổng

Tâm à.
    Em đã từng là một thành viên trong đại gia đình Chắn hội Lèo Tôm chắc chắn em biết và hiểu Nội qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội ta đúng không? Em biết rằng, đã là một thành viên của một gia đình thì ít nhiều chúng ta đều phải có trách nhiệm đối với gia đình đó. Đã là một tổ chức thì đều có những qui định riêng của tổ chức đó. Anh hiểu là không phải ai cũng rảnh rỗi mỗi ngày, không phải ai cũng bận suốt những ngày tháng triền miên. Chúng ta nghĩ đến nhau thì có rất nhiều cách để chúng ta cho nhau thấy sự tồn tại của bản thân đối với phần còn lại. Em là một thành viên chính thức từ ngày đầu Chắn hội Lèo Tôm thành lập đến nay đã bước sang năm thứ 4 rồi nhưng chưa một lần anh thấy em xuất hiện trong các sự kiện của Chắn hội Lèo Tôm tổ chức. Từ những giải đấu thường niên, từ những cuộc vui offline chính thức... Do đó em đừng nói ở đây với giọng hờn dỗi như vậy. Trách nhiệm có, đóng góp có ắt hẳn Ban quản trị không đời nào lại khai trừ em.
    Đôi lời cùng em!
    Xin lỗi bác chậu ong mật em xin trích dẫn một số dòng bác tâm sự cùng em, em cho là không đúng lắm bác bảo: "Em là một thành viên chính thức từ ngày đầu Chắn hội Lèo Tôm thành lập đến nay đã bước sang năm thứ 4 rồi nhưng chưa một lần anh thấy em xuất hiện trong các sự kiện của Chắn hội Lèo Tôm tổ chức. Từ những giải đấu thường niên, từ những cuộc vui offline chính thức...". Tất nhiên mỗi người một công việc em ko thể tham gia ofline, nhậu nhẹt cùng ae đc em cũng thấy buồn nhưng theo em ko phải vì thế mà ta ko thể coi đó là không hòa đồng được bác à. em ko có hờn dỗi gì mà chỉ cảm thất tiếc ngày xưa thôi! em nhờ bác xem hộ em:
    https://chanphom.com/threads/giai-dau-chan-hoi-leo-tom-mo-rong.2827/page-5#post-79333
    https://chanphom.com/threads/dang-ky-tham-gia-giai-chlt-tu-hai-giai-huynh-de-2015.4741/page-10
    https://chanphom.com/threads/noi-dang-ky-thi-dau-giai-ken-re-leo-tom.2874/page-2
    https://chanphom.com/threads/noi-dang-ky-thi-dau-giai-ken-re-leo-tom.2874/page-7
    https://chanphom.com/threads/chan-hoi-leo-tom.2715/page-40

Chỉnh sửa lần cuối: 19/10/16
  14. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Ban Pháp chế CHLT hiện nay đang nỗ lực góp sức cùng Ban TCSK của CH tổ chức giải đấu nên hơi chậm trễ trong việc trả lời thắc mắc của bạn. Tôi xin thay mặt BPC CHLT trả lời bạn như sau:
    Khi bạn quyết định nộp đơn xin gia nhập một tổ chức nào đó, điều chắc chắn rằng bạn phải tìm hiểu kỹ ( nếu không muốn nói rằng rất kỹ ) về tổ chức đó. Vậy nên, với câu hỏi này, cá nhân tôi đang cho rằng bạn chưa thực sự sẵn sàng cho việc gia nhập CHLT. Vì vậy, bạn vui lòng tìm hiểu và quay trở lại diễn đàn này lần tới nhé.
    Trân trọng.
    P/s: Nếu bạn có ý định xin gia nhập CH Hải Phòng ( như bạn đã từng hỏi anh Hưng, phó Ban PC CHHP ) thì bạn cũng nên tìm hiểu rõ quy chế bên ấy nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 24/10/16
    heromediapro, Tào Tháo, ANH HYE12 others thích điều này.
  15. zacky89

zacky89 Chánh tổng

mình xin đăng kí làm thành viên của hội ạ

1. Họ và tên của chắn thủ: Lê Anh Tiệp Sinh ngày:.10....... tháng:..06. Năm:...1989.. Nơi ở: Hà Nội
    2. Tên Nick đang chơi tại sân đình:Zacky89 Cấp bậc: Chánh Tổng ID: 3686041
    3. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm"

16. Cuong Thien Hai

Cuong Thien Hai Hội chắn Hải Dương

Nguyễn Tiểu ThươngDuyHV thích điều này.
  17. Cuong Thien Hai

Em muốn vào hội làm thế nào?

ankhangthịnhvượng86 thích điều này.
  18. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

Bạn vui lòng điển đầy đủ thông tin theo mẫu đơn này nhé"
    1. Họ và tên của chắn thủ:.................. Sinh ngày:........ tháng:... Năm:..... Nơi ở:.....
    2. Tên Nick đang chơi tại sân đình:............... Cấp bậc:................ ID:.........
    3. Số điện thoại :.................................................
    4. Số bảo tự nguyện ủng hộ "Chắn Hội Lèo Tôm"........... (Nếu có).
    5. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm"

19. Cuong Thien Hai

Em xin đăng ký làm thành viên của hội:

1.Họ và tên của chắn thủ:Vũ Thiện Cường
    Sinh ngày:07/03/1988.Nơi ở:Hải Dương
    2.Tên nick dang chơi tại Sân Đình:Cuong Thien Hai
    Cấp bậc:Chánh tổng ID:3055370
    3.Số điện thoại:01668696977
    4.Số bảo tự nguyện ủng hộ ''Chắn Hội Lèo Tôm''
    là 10.000.000bảo
    5.Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình
    cũng như mọi Nội quy của ''Chắn Hội Lèo Tôm''
    Em rất mong được vào Hội và hoạt động trong
    Hội xin cảm ơn!

20. Jacky89

Jacky89 Dân đen

A xem sao kiểm tra và duyệt đơn cho e với ạ.

DuyHV thích điều này.