Những đồng chí xấu chơi

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi skysail, 24/9/12.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn yên tâm,những người như thế này không tồn tại được lâu đâu.Khi không có người chơi cùng thì tự biết mà.

ali33vn thích điều này.
  2. CHINHTHAIBINH

CHINHTHAIBINH Chánh tổng

cuchuoi ơiX-( .a cũng ở thái bình nhé.tbinh xịn hẳn hoi,em chơi với a nhìu rồi chắc em hiểu. sao em cho chữ THAI BINH to thế#-okhông phải ai cũng thế đâu em.a cũng bị 1 lần như vợ chú roài(namkd14 hay sao ấy a ko nhớ),chia buồn cùng cô nguoimeo nhé

mãiyêuanh_CD, DẾ MÈN 80, ali33vn5 others thích điều này.
  3. nguoimeo

nguoimeo Chắn hội Hà Nội

Em không sao rồi bác ah! Sân Đình cũng là 1 xã hội thu nhỏ nên cũng có người tốt kẻ xấu. Thôi thì lần sau có gặp " kẻ xấu" tránh đi thì hơn. Đỡ mua bực vào người.;;)

đỗ thành chung, crom1CHINHTHAIBINH thích điều này.
  4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

=; Đã là xã hội thì phải có người này người nọ, chỉ được Bắn đúng người có tội không được để Đạn lạc lung tung rõ chưa cuchuoihn B-) Giống bác Chinhthaibinh cũng bắn lạc đạn ở trận Hà Nội nè http://sandinh.com/threads/gui-mod-vi-hanh-vi-re-rach-cua-mot-chan-thu.1649/page-2 nhưng bị Dế Mèn ném đạn trả lại b-(

Hoahongvang15_12CHINHTHAIBINH thích điều này.
  5. wens01

wens01 Chánh tổng

Cho qua đi em. :)

6. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Cái tên hungcoi83. Nó đỏ nó ù mãi ko sao đến lúc nó đen thì nó sút tung mông mình. X-( Điên với nó quá. Anh em chú ý thằng này nhé.

7. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Bắt được cắt Cu nó đi anh ạ =))=))

Hoahongvang15_12 thích điều này.
  8. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

chắc đêm qua a chơi 150k dưới Lý với hắn chứ j?Để tối em trả thù cho=))

gatusso_mrHoahongvang15_12 thích điều này.
  9. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

:-? Đang chơi solo ko ai sút đc ai:^O

Đại gia vô đối thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Kính gửi các ACE chắn thủ!
    Thay mặt BQT mình xin có vài điều muốn chia sẻ với ACE.
    Sandinh là một xã hội thu nhỏ,ở đó cũng có người tốt-kẻ xấu.Sandinh nói chung và cá nhân mình nói riêng cố gắng làm thật tốt để Sandinh thực sự trở thành nơi giao lưu và giải trí vui vẻ.
    Nhưng ACE cũng biết,để làm triệt để hết mọi việc là một vấn đề không phải một sớm một chiều và không đơn giản.
    Mình lấy ví dụ:gần đây rất nhiều ACE đã có ý kiến và đã post bài phản ánh những người có hành vi không đẹp là trộm gà,thay đổi cược...
    Nhưng mình chỉ xin lưu ý một điều nho nhỏ là khi post bài thì ACE đính kèm theo cả các log ván bài đó (là bằng chứng) để chúng tôi có thể dễ dàng kiểm tra và có thể đưa ra những quyết định hay hình thức xử lý nhanh nhất.
    Nếu ACE nào có bị xử lý thì cũng phải thông cảm bởi vì chúng tôi là những người có trách nhiệm trực tiếp xử lý những điều tốt,điều xấu nếu có xảy ra.
    Và ở bất kỳ một tập thể nào cũng có quy chế và luật để thưởng phạt.Chúng tôi sẽ làm những cái đó một cách công minh nhất.
    Một lần nữa thay mặt BQT cám ơn các ACE đã nhiệt tình tham gia và giúp chúng tôi hoàn thiện hơn cho Sandinh.Chúc tất cả các ACE sức khỏe,vui vẻ và chiến thắng...!

11. vuivetheem

vuivetheem Học chơi

rinh vo ga cung la thu vui

12. tại sao rình gà thì lại hay ăn được gà nhỉ ???????

13. 1. Mấy người trong bàn đang chơi với nhau nên có thể đã "bắt bài" đc cách đánh của nhau nên đì rát, cố gò đề bắt gà và vì vậy khi có tay chơi mới vào, mọi người chưa hiểu "đầu cua tai nheo" thế nào, ko hiểu cách đánh, vẫn cứ đì nhau dẫn đến ngư ông đắc lợi.
    2. Cờ bạc chiều "chân mới" mà!

đỗ thành chung, crom1, doc_co_cau_bai22 others thích điều này.
  14. wens01

wens01 Chánh tổng

Chơi 4, không solo nhé. X-(

15. Độc Cô Cầu Bại

Độc Cô Cầu Bại Chắn Hội Hà Nội

lại thêm 1 ngụy quân tử chắn
    ChanPro2013.1.3.15.0.57.

16. wens01

wens01 Chánh tổng

Anh tưởng chú biết tên này lâu rồi chứ. :D

Độc Cô Cầu Bại thích điều này.
  17. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Thêm một ngụy quân tử chắn nữa là Nguyễn Huy Nam X-(

18. Thịt gà ai chẳng thích,Nhưng ăn uống thì cũng phải đàng hoàng chứ.Các cụ bảo miếng ăn để đời cơ mà :)

đỗ thành chung thích điều này.
  19. Lâu rồi không gặp dạo này khỏe không vậy
    Ai cũng thích dưa như crom thì ế thịt gà:)

crom1 thích điều này.
  20. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

B-) lâu lắm mới thấy đại gia về

Đại gia vô đối thích điều này.