Nhờ @mod08 hỗ trợ giúp em !!!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Hòa thượng Thích Thịt Gà, 8/7/17.

1. yêu chị bát sách

yêu chị bát sách Chánh tổng

Tại ông thoát mà không xướng thì nó tự động ù mặc định, nếu đủ hoặc hơn điểm mức điểm cài đặt thì ù = cước cài đặt. Ông có thể chơi 1 ván đợi hết giờ xem là biết. Người biết sướng chứ máy mà biết sướng thì nó thông vào mông ông:))

Tào Tháo thích điều này.
  2. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Nhìn Bài Như thế này là khi Lục văn nên bạn đã nhấn nút u nhưng đợi mãi bảng cước ko hiện nên ko biết do kết nối của ai bạn hay sân Đình .cũng Vì đợi Lâu nên máy tự động đẩy bạn ra hoặc bạn tự ra Vì nóng ruột .thú thật Mình thấy tiếc cho bạn Mình cũng bị như bạn một vài lần nhưng mình chơi giải trí nên cũng ko ý kiến ji với các mod ngậm bồ hòn làm ngọt thui còn Bài bạn chơi to mà bị như này thì thiệt thòi cho bạn quá .chứ Bài như này ai lại muốn thoát mà ko sướng chứ .mất hơn 700m

Chỉnh sửa lần cuối: 9/7/17
  3. thuc0989

Mình thấy bạn yêu chị bát sách nói như vậy ko dc Chuẩn lắm .bạn thử đặt Mình vào vị trí của bạn ấy xem bạn có muốn thoát mà ko sướng bài như này ko..Đây Là do mạng đấy chứ bạn

4. thuc0989

ban thích nói Mình ấu trĩ cũng dc .Mình Chỉ biết bạn nói tại ông thoát mà ko sướng Là ko chuẩn thì mình nói ko Chuẩn thế thui còn nếu mod mà trả lời sẽ ko như bạn .Mình cũng ko muốn tranh luận với bạn nhiều vấn đề này làm ji cả .bài này ở chắn mạng chứ chắn chiếu ko bao jio có chuyện như này sảy ra để Mình với bạn phải tranh luận đâu. Sân Đình thi Mình cũng mới chơi thui .ngoài đời thì cũng mới bắt đầu chơi từ 2004. Mình nói nếu có câu nào bạn ko vừa lòng thì bỏ qua Cho cảm ơn

maithuyanh0205 thích điều này.