Nhờ Mod kỹ thuật đẹp trai hỗ trợ !!!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Chân Hạng Bé Bỏng, 20/10/17.

1. Nhờ Mod kỹ thuật đẹp trai hỗ trợ !!!

Mình là Fan hâm mộ của @Mod04 đẹp trai, hát hay, đàn giỏi nhất Sân Đình, Khi mình đăng ký và đăng nhập tên Nick là
    Chắn Hạng Bé Bỏng nhưng khi hình ảnh hiện lên như sau là Chân Hạng Bé Bỏng . Nhờ Mod kỹ thuật chỉnh sửa giúp mình.
    Rất mong nhận được sự hỗ trợ kịp thời của các mod.

Xin cảm ơn !!!

1.

Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/17
    Đang cương cứng thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào anh!
    Vấn đề của anh đã được chuyển sang bpkt rồi anh nhé. Khi có kết quả thì Sân Đình sẽ phản hồi lại cho bác.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Nhờ Mod xem lại giúp sao mình xướng đúng lại bảo sai . Lỗi này tôi bị mấy lần rồi hay Phần mềm bị lỗi.
    0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; background-color: rgb(255, 255, 255); border: 0px; width: 746px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: "Helvetica Neue", Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px;">
    07/11/17 18:21 Đầu đường/Bàn 15, cược 5000. Nguyễn Thanh Thủy 76 vào gà 5000. Nguyễn Thanh Thủy 76 xướng sai [Thông Chì Tôm]

4. Mod01

Chào bạn!
    Ván liền trước ván này không phải là bạn ù mà khi ù bạn lại xướng thêm cước "thông" thì bạn bị phạt là đúng rồi nhé.
    loi.

5. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Nhờ các mod kiểm tra!

donotknow.

6. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Oạch!
    Không chơi đc chắn, phỏm, tiến lên.
    Post bài thì ko att ảnh được.

7. ko vào đc trên máy tính cả 3 mục trên đt lại chơi đc là sao hả mod

Các tệp đính kèm:

8. Mod01

Chào các bác!
    Rất cảm ơn các bác đã báo cáo. Trong thời gian từ 22h10' đến 11h30' Sân Đình đã sảy ra sự cố dẫn đến việc các bác không chơi được game và không vào được diễn đàn, ngân hàng..hiện tại sự cố đã được khắc phục.
    Rất xin lỗi các bác vì sự bất tiện này.
    Xin cảm ơn,