Người chuyên rình gà xong rồi chạy

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Tiêu dao khoái hoạt, 11/3/12.

1. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng

Anh em có ai gặp người này thì đá luôn nhé, nếu không nó xơi được gà xong là chạy mất tiêu ngayX-( :
    Mr Titan

gatusso_mr thích điều này.
  2. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

sandinh có chức năng chơi ngay lên bọn bắt trôm gà mới có đất...lắm lúc chia bài ko kịp trở tay lỡ bấm chia bài nên không... kích đc nữa, mình thì gom gà... mấy anh cò gỗ kiểu này để chơi thì không thích, hết ván mà kích ra thì gà lại bị chia..vô hình dung họ chẳng chơi cũng thắng...=))
    Cách khắc phục : từ từ quan sát khi an toàn hãy bấm chia bài tránh gà bị trộm...:))

chaande, quang72, mod121 người khác thích điều này.
  3. chipchip

chipchip VITCON

:xem nghĩ chắc cú cứ phải khóa cửa nhà lại :x

tỉeuvuqnThần Chết Em thích điều này.
  4. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Báo cáo cả nhà có thêm người này nữa nhé
    duytran2012

5. DũngHL

DũngHL Học chơi

Sao bây giờ có lắm người bẩn tính thế nhỉ, chơi vui mà cứ như chơi ăn gạo vậy. Được lúc này thì lại thua lúc khác chứ.[-(

quang72 thích điều này.
  6. Tuấn Việt

Tuấn Việt Dân đen

Những đối tượng này ngoài đời chắc chỉ rình đi ăn người!. Sống lại đi.

7. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng

Lại có người này thấy bàn tôi đang chơi 3 cược 10k gà gần 1m, vào tưởng chơi được lâu. Đánh được mấy ván tôi ù cbt cái chạy ngay, mặc dù sau đó tôi bị đá vì mấy ván sau lại ù cbt nhưng cũng phải nêu tên ra đây để mọi người cảnh giác [-X
    tap_choi_chan1209 rời bàn

8. CauBuon___Viai

CauBuon___Viai Học chơi

may thang nayem gap lien tuc.biet lam sao day.
    danh chan ma gap loai nguoi nhu the! dung la tu vai chay qua tu.tu vai dai con ga mai .nhung ma thinh thoang em cung the thoi \m/ haha

9. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Trình làng lại xuất hiện thêm 1 tên trộm chỉ chơi đúng 1 ván rồi té luôn X-(Nó dùng bảo của SĐ đem về để xây mả tổ hay sao ấy nhỉ? X-(
    22/3/12 18:22 Nhà cụ Lý/Bàn 20, cược 10000. [VoHinhDung vào gà 20000, hathuylongbao_7781 vào gà 20000, Thần Chết Em vào gà 20000]. Ván hòa -20.000 9.264.887
    22/3/12 18:19 Nhà cụ Lý/Bàn 20, cược 8000. [VoHinhDung, hathuylongbao_7781, Thần Chết Em, nhoemnhieu1234 ăn gà nuôi 208000]. nhoemnhieu1234 ù [Chì Bạch thủ] -120.000 9.284.887
    22/3/12 18:18 Nhà cụ Lý/Bàn 20, cược 8000. [VoHinhDung vào gà 16000, hathuylongbao_7781 vào gà 24000, Thần Chết Em vào gà 24000]. VoHinhDung ù [Thông Bạch thủ] -64.000 9.404.887

2tay3sung___ thích điều này.
  10. 2tay3sung___

2tay3sung___ Lý trưởng

Bác thế vẫn còn tốt...tôi cược có 5K gà khoảng 2 lít, họ có 23K đánh đúng 1 ván ù chì Bạch thủ, bắt luon gà..ao luôn cho thì còn tốt, đây đợi mình chia gần xong ván mới nó đánh đúng mọt câu " Mình xin nhé ".... rồi thế này :-h:-h:-h...Ức chế không :)):)):))

Cực lực phản đối tất cả các loại không chịu đóng gà ..nhưng chỉ rình chộp gà xong rồi chạy...Đả đảo, đả đảo chơi bẩn..!!!

11. CauBuon___Viai

CauBuon___Viai Học chơi

nhung loai nay gap khong it.anh em ma gap nhungn loai nguoi nay dung la tu vai ka chay.khong do noi

12. 2tay3sung

2tay3sung Dân đen

Thần Chết Em thích điều này.
  13. 2tay3sung

2tay3sung Dân đen

Nếu tình hình căng sao chúng ta không cùng nhau lập một danh sách đen những nic chuyên chơi xấu chơi bẩn nhỉ, những ông dân đen thì thôi, nhưng từ Cấp mõ làng trở lên mọi người biết còn đề phòng

1...Mr Titan
    2...tap_choi_chan1209
    3..nhoemnhieu1234

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  14. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Hi. Nhất trí thôi. cái đội này mà gặp nhau chắc gà nó cũng phải sợ nhỉ? vì không muốn nuôi mà muốn thịt!keke

15. Clear all

Clear all Toàn thua!

Mình muốn thêm Mob01 vào quá

Cơ mà lại chưa trộm được cái nào (mặc dù ý định là rõ rệt) :-??
    :))

16. khuongtunha06

khuongtunha06 Dân đen

Thế mới biết rình gà là một nghệ thuật, không phải ai cũng có duyên để chộp được gà.:))

gatusso_mr thích điều này.
  17. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Dù sao bạn vẫn còn nhận được câu "Mình xin nhé" và nó còn chào bạn trước khi đi =)) đằng này nó xơi xong rồi phắn luôn, không 1 lời tạm biệt X-(

mod09 thích điều này.
  18. Clear all

Clear all Toàn thua!

:x Em thì chịu, khi muốn chơi cứ phải giục các bac xơi gà đi rồi mới vào :->

19. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Vào bình thường chứ sợ j?

nick75Chắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  20. 2tay3sung___

2tay3sung___ Lý trưởng

Từ tối đến giờ bật máy tính quay phim ngồi rình vụ này mà chả gặp ông nào thế mới đen...( Âm mưu định làm 1 Clip về chuyện này mà trưa đc =)) )
    Chộp đc phát Bác bỏ ù đánh láo bị bắt báo, mọi ng xem cho vui :))

nick75Mod01 thích điều này.