[Hướng Dẫn] Thành lập Bang - Hội

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod01, 18/11/11.

1. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

[-X[-X vãi lùn lắm âm binh thật éo biết đâu mà lần#-o#-o#-o

thuc0989, cuongmah0911, Nguyễn Ngọc Thư2 others thích điều này.
  2. Anh của chú nhìn thấy anh từ xa trên Vương Phủ đã <):)<):)<):) , đầu cúi gập . Vì anh là cấp Nhất Phẩm:->:->:-> , còn anh của chú mới nhị phẩm thôi.

Dù sao cũng có tí quen biết tối nay chú bảo anh chú dẫn chú đến nhà anh , nhớ đi cửa sau nhé .:-bd

88688688HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Tôi xin tham gia hội và tôi tự ứng cử chức Hội Trưởng .khi bầu bán Hội Trưởng , ai bầu cho tôi làm hội trưởng tôi xin tặng mỗi người 500 triệu bảo kèm theo 1 con ghẹ 45 kí cắp nách

4. Chắn Thủ Từ Sơn

Chắn Thủ Từ Sơn Lý trưởng

Anh nói thế thì em bầu luôn cho anh 2 phiếu cho nó mát :))

5. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Ông chưa đủ điều kiện tham gia làm thành viên của hội , lại đòi làm hội trưởng , ông chém gió thành bão rồi :D
    Ông bạn đã nhất phẩm chưa , đã có ván ù nào hơn 2 tỉ chưa ,
    để tôi đăng ký rồi bầu cho ông bẹn kiếm 500 mét vậy

Chỉnh sửa lần cuối: 24/3/17
    ĐỉnhCao81, thuc0989hieupbqgmn thích điều này.
  6. Chắn Hạng Bét

Chắn Hạng Bét Dân đen

Tôi cũng muốn tham gia hội , tôi cũng tự ứng cử chức Hội Trưởng . tôi cũng tặng mỗi người 1 tỉ bảo khi bầu tôi làm hội trưởng . ngoài ra tôi cũng tặng cho anh em thêm 1 con ghẹ 45 kg nhưng chân dài miên man :D

hieupbqgmnHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. Tôi cũng xin tham gia hội và tự ứng cử chức hội phó . tôi chuyển cho mỗi người 300 triệu bảo nếu ai đó bầu cho tôi. Tôi là người có điều kiện nên tôi có quyền .:D

1490438696533.

Chắn Hạng Rùa thích điều này.
  8. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Chắn hạng 8s chắc là gàn lắm đây .Dân gian hay nói " Gàn Bát Sách " ...Ở chỗ tôi ,khi có người cao tuổi từ trần ( 70 trở lên ) thì gia chủ đi xin bằng được bộ chắn ( Nhưng phải là chắn ngũ ( 120 cây) vì có đủ cả hàng "Yêu" và phải là bộ chắn đã sử dụng ).Bộ chắn này bỏ đi cả 4 cây 8s ,và được chôn cùng người đã khuất để cụ chơi dưới suối vàng .

trai nha que 1986, ĐỉnhCao81, pdhien2 others thích điều này.
  9. Cảm ơn chú , cháu cũng biết điều đó , cháu nay mới có 43 tuổi thôi , cháu biết cái tục lệ này . cháu cũng biết chú , cháu cũng đã ngồi nhậu với chú không dưới chục lần . cháu thích zui ,

Mỗi khi đánh chắn trên Vương anh em hay gọi cháu là Lùn ù đi , Lùn không ù à , Lùn vào bàn kìa , cháu chơi chắn là giải trí , cũng chỉ lập 1 cái nick cho zui thôi .:D

10. Chắn Hạng Rùa

Chắn Hạng Rùa Lý trưởng

bầu luôn ông là hội trưởng nhé

11. Chắn Hạng Rùa

Chắn Hạng Rùa Lý trưởng

bầu luôn ông là hội phó đi

12. Em xin tham gia chắn hội và bầu luôn anh làm hội trưởng nhé :D

13. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

Hội này mà thành lập lấy tên hội là. Thánh Thánh Chém Quy Tụ SD

14. Em cũng muốn tham gia vào hội của các anh với, em là người có điều kiện nên các anh đừng lăn tăn nhé

ChanPro2017.4.27.10.32.47.

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  15. Em đăng ký vào hội nhé các anh

1494125355627.

16. Tiểu Phật Gia

Tiểu Phật Gia Lý trưởng

Cho tôi tham gia bầu luôn ông làm hội trưởng.!!!:)):)):))

17. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Em đủ tiêu chuẩn tham gia vào hội rồi nhé, các anh kết nạp em đi.
    sau khi xem ván bài này thì đến @Mod09 cũng phải khen em là mồm rộng đến mang tai các anh ạ, em phục em quá vì sau ván này em bắt gà :D
    Ai dám đánh nước 9sach ván này
    https://chanphom.com/replay?l=l1ops71c_12kx

ChanPro2017.5.11.16.26.48.

Chỉnh sửa lần cuối: 11/5/17
    nvh_nhhMod09 thích điều này.
  18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Ghê thật E ạ.
    Cũng câu kéo như người lớn ý.
    Nhưng mà muốn gia nhập chắn hội này thì phải không có cái dòng chữ: Bạn đang .... đo đỏ... X_XX_XX_X

mai_hoa_thonThừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  19. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Nợ bảo là chức năng khuyến mãi của Sân đình, không vay ngay là bị trừ mất 600 ngàn điểm công thần ngay.
    Mình đọc rất kỹ quy định hội này rồi, hội này chỉ cần nhất phẩm và ù ván trên 2 tỉ là được vào.

20. Chắn Hạng Tứ

Chắn Hạng Tứ Dân đen

các anh nhìn con xe của em là các anh biết em là hạng gì rồi nhé, loại lamborghini đó các thánh, em chưa đủ tiêu chuẩn nhưng sẽ đủ trong 01 tuần tới, nếu cho em vào hội em xin ủng hộ quỹ 3 tỉ bảo, kết nạp nhanh không là em đổi ý đấy

ChanPro2017.5.12.10.9.55.

nvh_nhh thích điều này.