Mua bảo và nạp bảo sau giai đoạn alpha test

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi moonlight27, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. moonlight27

moonlight27 Dân đen

Trước tiên em xin chúc mình nhóm Mod nhà mình.
    Sau một thời gian ngắn đã có khá nhiều các Pro Chắn quan tâm và tham gia.
    Theo tiến trình này thì khả năng wedside của Mod sẽ rất phát triển. Và em xin có một ý kiến muốn các Mod nhà mình tham khảo.
    Mua bảo và nạp bảo sau giai đoạn alpha test chắc chắn Mod đã nghiên cứu nhiểu rồi.
    Tôi chỉ có thêm ý kiến không biết có hợp lí không
    Nếu giả sử tôi chơi thắng nhiều xiền, thì tôi sẽ bán bảo của mình bằng cách nào.
    Tôi đưa một ý này. Người chơi sẽ cung cấp tài khoản cho Mod. Từ đó, khi đó mod sẽ dựa vào số bảo người chơi chuyển đến. Mod sẽ chuyển từ TK tại một Ngân hàng đến TK của người chơi. Ngược lại, người chơi muốn mua bảo thì chỉ cần trích TK của mình sang TK của Mod. sẽ được chuyển bảo để chơi ngay. Điều này cần nhanh và thuận tiện.
    Hiện tại Ngân hàng nông nghiệp bọn em, chuyển tiền siêu nhanh và có thể thực hiện trên điện thoại đi động.(Điều kiện: Khách hàng có tài khoản tại NHNo và có đăng kí dịch vụ qua điện thoại, hoặc có thể online chuyển tiền)
    Hiện tại bọn em có 2 dịch vụ là Mobibanking và Internet banking
    Nghĩa là Khách Hàng có thể dùng điện thoại hoặc Internet đển chuyển tiền đến từ TK của mình đến một TK khác (cùng hệ thống Nông nghiệp).
    Nếu Mod quan tâm thì pm em nhé.

2. chipchip

chipchip VITCON

B-) lại bệnh nghề nghiệp rồi! BQT không có chủ trương chuyển từ Bảo sang tiền VND !=;

3. Gialang

Gialang Dân đen

Hiện tại ở VN pháp luật nghiêm cấm việc đổi Bảo sang tiền VNĐ như bạn nói :D. Bạn chỉ có thể đổi VNĐ thành Bảo thông qua các kênh nạp thẻ của Chanpro. Đánh chắn là trò chơi dân gian, nhưng khi đánh chắn ăn tiền thì đó lại là cờ bạc rồi. Sau này việc chuyển Bảo được thực hiện một cách dễ dàng thì người chơi cũng có thể bán Bảo bằng VNĐ cho người chơi khác. :D

4. chanthu___pl

chanthu___pl Dân đen

cung la mot hinh thuc danh bac ma thoi ?nhung cho toi hoi khi nao thi mo game chinh thuc nhung nguoi o nuoc ngoai nhu toi thi mua bao bang cach nao ? co the cho so dt hoac ten amim de lien lac duoc ko? xin cam on

5. forumadmin

forumadmin Administrator Ban quản trị

Tuần sau sẽ mở chính thức bạn ạ.
    Chúng tôi sẽ đưa đầy đủ thông tin BQT vào Hội đồng kỳ mục.

6. thecongfan

thecongfan Dân đen

Giá rẻ và tăng cường khuyến mại thì sẽ rất nhiều người chơi vì chương trình lập trình rất hay, như thật chắc chắn sẽ vượt mặt TAM TAY, Cố lên......

7. khuongtunha

khuongtunha Nghề chơi cũng lắm công phu!

mod oi chừng nào lỗi 4 chưa sửa thì chưa thể mở chính thức được
    4. Cảnh báo nếu 2 người cùng địa chỉ IP vào chơi trong 1 bàn

8. chipchip

chipchip VITCON

Đúng thế bác ạ! Hiện này Chắn Pro dự định chỉ cho chơi cùng IP ở mỗi khu Du ngoạn!

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.