Một số điều nên biết về bản Alpha test 2.0

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi Mod08, 5/7/13.

1. giangknn

giangknn Dân đen

vừa chiều nay vào chơi thử trên bản 2.0; thấy lag ... Đặc biệt có 1 lỗi là mình ngồi chơi ở bàn 15, nhà cụ lý khu lý trưởng; rõ ràng là hết ván rồi, mà mình không thể vào được bàn khác để chơi nứa, giao diện hiện lên trả lời là bạn đang chơi dở ở bàn 15, nhà cụ lý, lý trưởng, bạn phải chơi hết ván mới được vào bàn khác... Trong khi mình chơi hết vàn lâu rồi, sau đo mình không thể vào chơi được ở đâu nữa dù đã refesh mấy lần, Khoảng 30' sau mới chơi được... mod xem tình trạng lag nhé

2. giangknn

giangknn Dân đen

mod xem đến tận giờ vào chơi ở bàn nào cũng vẫn hiện thông báo :-Bạn đang chơi dở ở Lý Trưởng/ Nhà cụ Lý/ Bàn 15 và chỉ được vào bàn khác khi ván đó kết thúc. Bạn có muốn vào lại bàn đang chơi dở không?. Ấn vào có thì hiện lên bàn không tồn tại.:( Giải quyết luôn hộ cái...

3. giangknn

giangknn Dân đen

thế là giờ tôi không chới được ở phiên bản 2.0 nữa luôn. zzz:|

4. Chị tắm rồi

Chị tắm rồi Học chơi

xem luôn hộ mình lỗi này nhé các mod ChanPro2013.7.6.17.37.24. ChanPro2013.7.6.17.37.35. ko biết là lý do gì chán thế mới chơi được mấy ván thì nó bị như vậy!:-w

5. duongkite

duongkite Chánh tổng

hiện mình bị lỗi này từ trưa,Mod sửa giúp mình nhé.Tks!

Các tệp đính kèm:

6. DucLamAnh_No01

DucLamAnh_No01 Học chơi

=)))))))))))))))))))

7. quanghai5677

quanghai5677 Chánh tổng

T
    Chiều nay tôi gặp lỗi giống y ông này tôi ù mà sướng xong thì chẳng thấy gì rồi sau đó ko thể chơi được thoát ra bàn khác cũng ko được máy báo là đang chơi nhà lý trưởng có chơi tiếp ko kích vào có thì máy báo bàn ko tồn tại

8. muabui17

muabui17 Học chơi

Xin có một ý kiến gửi tới BQT một việc như sau: để khuyến khích và tạo sân chơi cho mọi người tôi đề nghị: BQT nên tổ chức nhiều cuộc thi có thưởng:Nhằm khích lệ người chơi cũng như động viên các thành viên tham gia sandinh.net.Chúc sandinh.net ngày càng phát triển không ngừng.Thân/

forumadmin thích điều này.
  9. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng

Vào chầu rìa xong cũng báo đang chơi dở, rồi không vào được bàn khác :-O
    ChanPro2013.7.6.19.36.35. ChanPro2013.7.6.19.36.54.

10. tao u con chi

tao u con chi Học chơi

sao tài khoản của tôi vào lại ko còn bao nào thế ? cày mãi mới đc 37tr bây giờ vào lại ko có bảo nào ,phiên bản mới thì co dc 188.000 bảo là sao vậy chơi lại lúc hêt thời gian thử nghiệm thì lại cày lại lần nữa ah

11. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

mình đang chơi ở 1.0 sang 2.0 không vào chơi được vì như thế này đây ChanPro2013.7.6.20.38.35. mặc dù ván chơi đó đã kêt thúc lâu rồi

__Thịt Luộc__MOD06 thích điều này.
  12. 2LOVE7HV

2LOVE7HV Học chơi

dang choi hay bi ngung

MOD06 thích điều này.
  13. hoa tiền đồng

hoa tiền đồng Học chơi

mod ơi sửa lỗi này đi.một người trong bàn bị lác người đó ra nhưng vẫn không chơi được mọi người cùng ra vẫn không chơi được.vào bàn khác cũng không được ,thoát ra vào lại cũng không được hic hic hic

Các tệp đính kèm:

MOD06 thích điều này.
  14. DucLamAnh_No01

DucLamAnh_No01 Học chơi

mới nâng cấp nên chưa đc hoàn hảo lắm. chúc enh chị em chơi vui vẻ ;)) :x

MOD06 thích điều này.
  15. Quang Dũng FC

Quang Dũng FC Dân đen

Sau khi lựa chọn các thông tin tìm bàn chơi mà vào bàn không đáp ứng được yêu cầu, quay ra rồi vào lại nên giữ nguyên các thông tin đã lựa chọn, k fải chọn lại (trừ trường hợp đăng nhập account khác, refresh)

Các tệp đính kèm:

forumadmin thích điều này.
  16. forumadmin

forumadmin Administrator Ban quản trị

Nick này vi phạm nội quy về tên nick, sẽ bị ban nhé!

17. Quang Dũng FC

Quang Dũng FC Dân đen

Nên để khi di chuột vào vị trí Dân Làng Thượng, Dân Làng Hạ, Lý Trưởng,... thì hiển thị thông tin phòng chơi luôn như phiên bản cũ

18. Quang Dũng FC

Quang Dũng FC Dân đen

Khi Ù ván đầu tiên thì cũng sẽ phải là Cước to nhất và Thắng lớn nhất chứ tại sao đến 3 ván rồi mà Cước to nhất: Chưa Ù ván nào; Thắng lớn nhất: Chưa Ù ván nào

Các tệp đính kèm:

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  19. Quang Dũng FC

Quang Dũng FC Dân đen

Nên hiển thị tổng số người chơi của các phòng trong Dân Làng Thượng, Dân Làng Hạ, Lý Trưởng,... ngay từ giao diện bên ngoài như phiên bản cũ

Các tệp đính kèm:

20. chetnha_uroi

chetnha_uroi Học chơi

sd oi cu u la bi lang mang , tu chieu toi gio bi qua troi roi day la mot vi du ChanPro2013.7.6.21.25.8. ChanPro2013.7.6.21.25.8.