Một số điều nên biết về bản Alpha test 2.0

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi Mod08, 5/7/13.

1. trinv210879

trinv210879 Dân đen

mod oi !cho em hoi, tai sao em dang choi tai thuong gia...ket thuc.em roi khoi ban va len ban vuong gia choi.an vao choi thi lai hien ban dang choi ro o ban so11 va ban co dong y thi lai thong bao la ban nay khong ton tai la sao?[​IMG][​IMG]

2. Dương Toàn Thắng

Dương Toàn Thắng Chánh tổng

Giao diện này rối rắm quá, theo tớ nên bỏ chấm vàng và hình con gà trong các ô bàn chơi đi ! ChanPro2013.7.6.15.47.16. !

3. bongtamanh005

bongtamanh005 Học chơi

Xin hỏi ban quản trị tại sao tài khoảntrên 2.0 của người chơi, sau khi chạy thử nghiệm lại mất?

4. bongtamanh005

bongtamanh005 Học chơi

Nhờ ban quản trị trả lời luôn nhé!

5. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

vì đơn giản mình đã có tài khoản của 1.0 rồi? còn 2.0 chỉ là thử nghiệm phiên bản 2.0 thôi (tìm lỗi, thử nghiệm 2.0).
    tôi cũng là người chơi thôi, nhưng chắc chắn là thế.

Mod08 thích điều này.
  6. babom

babom Chánh tổng

1 vài lần xem thông bảng thông tin người chơi đều nt này:D ChanPro2013.7.15.16.10.47.

Mod08 thích điều này.
  7. bongtamanh005

bongtamanh005 Học chơi

nhưng khi chơi cũng nạp tiền vào 2.0 mà, khi xóa tự nhiên người chơi mất tiền oan à

8. quanghung81

quanghung81 Học chơi

9. bin_troc12

bin_troc12 Dân đen

BQT thay đổi nền bàn choi ở phòng thương gia đi. Nhìn lâu đau mắt lăm!

10. Tu tu de xep bai

Tu tu de xep bai Học chơi

Nếu đánh 2 người, mở lọc nhiều thì 2 con cuối bị khuất không nhìn thấy gì.

11. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Bạn ơi, phiên bản 2.0 đã có tính năng nạp tiền đâu. Các tài khoản chỉ được tương ứng với tài khoản từ 1.0 sang hoặc được tạo mới và được tặng cho lần đăng nhập đầu tiên theo ngày đấy chứ. Bác cứ tìm hiểu kỹ đi, đây là phiên bản thử thôi mà. Bọn e có bao giờ dám để người chơi mất tiền oan đâu.
    Chúc bác chơi vui nhé:)

12. Mod08

Bạn gửi ảnh giúp mình nhé

13. Mod08

BQT Sân Đình rất cám ơn tất cả sự góp ý chân thành của người chơi. Bọn e cũng hi vọng là sẽ cập nhật được nhiều ý kiến và các lỗi hơn nữa để có thể xử lý và ra mắt phiên bản 2.0 hoàn thiện nhất có thể.
    Chúc cả nhà có những phút giây thoải mái. :)

14. ChanPro2013.7.17.16.4.5. Gửi Ban quản trị Sân đình.
    Tôi xin báo lỗi ván bài sau trên bản Alpha test Sandinh 2.0:
    Lỗi ăn cạ thất vạn - thất sách, xé chắn nhị văn và ù chì bạch thủ nhị văn.

15. Mod08

Bạn ơi, đây không phải lỗi nhé. Bạn đó chỉ bị báo khi bạn ấy ăn quân đó mà chưa ù được hoặc là đánh quân đó đi thôi. Phải nói bạn đó là cao thủ hoặc quá may khi ù được đúng quân đó đấy;)

16. Timekiller

Timekiller Thổ địa

C
    Cái này là ăn cạ chuyển chờ mà mod? Sao lại không báo nhỉ?

17. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Khi chưa đợi ù thì "ăn uống" thoải mái, miễn ko phạm luật (bỏ rồi lại ăn đúng quân đó; đánh rồi lại ăn đúng quân đó,.....; và chưa bị tính lỗi ăn cạ đổi chờ).

18. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Ờ há. Chắc lúc đánh nhị văn đếm sai số chắn trên bài...

19. Ban quản trị không hiểu à!
    Rõ ràng bạn đó đã đủ 6 chắn và đang chờ ù quân thất, khi nọc lên quân thất, lẽ ra bạn đó phải ù quân thất chứ, sao bạn đó không ù mà lại ăn, sau đó xé nhị văn ra chờ và ù bạch thủ. Như vậy là ăn cạ xé chắn chờ ù mà lại bảo là không bị báo lỗi là sao????

20. Bạn nhầm à, bạn đó đã đủ 6 chắn và đợi ù thất rồi mà. Bạn xem lại hình ảnh đi