MONG SỰ GIÚP CỦA CỘNG ĐỒNG CHẮN THỦ SÂN ĐÌNH

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 26/2/21.

1. NĂM MỚI XIN CHUNG TAY PHÁT TÂM LÀM ĐIỀU THIỆN Ạ [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG]CẢ GIA ĐÌNH BỎNG NẶNG CẦN CHUYỂN VIỆN GẤP - GIA CẢNH QUÁ NGHÈO KHÔNG THỂ LO NỔI KINH PHÍ
    MONG SỰ GIÚP CỦA CỘNG ĐỒNG CHẮN THỦ SÂN ĐÌNH

[​IMG]Vụ cháy số 9 ngõ 2 Đại linh ,Trung Văn , từ Liêm Hn .Rất thương tâm ngôi nhà cháy hết sạch 5 tầng không còn một thứ gì .Gia đình bác Nguyễn Duy Hà sinh năm 1961 cùng vợ, con trai , con dâu , và 2 cháu 1 trai 1 gái .Con Dâu chị Lang Thị Bẩy sn 1990 xấu số đã mất tại bệnh viện hôm sau .Bác Duy Hà thì đang nguy kịch bỏng phôi , lọc máu đến 70% và bác sỹ cũng chuẩn đoán bệnh tình chỉ còn 10% sống xót. Một ngày chi phí hết khoảng 11,5 triệu. Bác gái nguyễn Hải may mắn hơn chỉ thương nhẹ .Con trai Nguyễn Duy Cường .bị gãy chân ,cháu gái Nguyễn Tuệ Minh bị gẫy xương hàm ,và hai xương đùi va xương chậu đang chờ thêm kết luận cua bác sĩ.Còn cháu trai út 2017 bị nhẹ cần giữ gìn sk theo dõi.Mong các mạnh thường quân giúp đỡ gia đình vượt qua nỗi đâu này
    [​IMG]Nguyễn Duy Hảo :con trai trưởng nick @haoh640
    ngân hàng ACB -stk:407317

https://baomoi.com/ha-noi-can-nha-5-tang-boc-chay-6-nguoi-may-man-thoat-chet/c/38001491.epi

Các tệp đính kèm:

Mod22 thích điều này.