Lỗi không vào được sàn

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi anh_duyduy, 28/8/12.

1. anh_duyduy

anh_duyduy Học chơi

Dear các bạn và admins,

Mình bị một lỗi như sau: Khi mình ấn vào một bàn thì có hiện tượng vòng tròn quay, đợi rất lâu cũng không vào được. Mà mình chuyển sang máy khác lại được!
    Mong các bạn giúp mình để mình còn chiến đấu ở cơ quan. Chứ không thể đi sang máy khác đc. Cám ơn.

Các tệp đính kèm:

2. anh_duyduy

anh_duyduy Học chơi

Mods ơi ra tay giúp mình với nào! Đã cài lại máy, format lại ổ C, nhưng kết quả vẫn như hình trên! Bó tay.net

3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn cài teamviewer để được Sân đình trợ giúp trực tiếp nhé !

4. doithanhtrung3

doithanhtrung3 Dân đen

Mình dùng mạng 3g vinaphone nhưng khi đăng nhập vào sandinh.com thì toàn thấy báo lỗi không tìm được trang chủ của sandinh.com. MOD cho hỏi tại sao? cách khắc phục?

5. Mod09

Nếu bạn biết cách thay đổi DNS thì ok ! Nếu không :
    Bạn vào sandinh.com hoặc vào trực tiếp http://210.245.95.71

6. anhhoangdhh

anhhoangdhh Học chơi

MOD cho mình hỏi là lỗi này là như nào vậy. ChanPro2012.8.29.12.13.59.

7. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn xóa cache của trình duyệt theo hướng dẫn này là sẽ chơi được bình thường nhé.

8. doithanhtrung3

doithanhtrung3 Dân đen

mình đã đổi DNS rồi nhưng không được

9. ssssss

ssssss Dân đen

Máy của tôi vẫn đang chơi bình thường.
    Không biết tại sao vài phiên chơi gần đây bị lỗi: "Không lấy được thông tin người chơi"
    kể cả thông tin của mình khi vào các bàn chơi
    Mong MOD xem giúp: máy của tôi bị hỏng phần nào và chỉ cho tôi cách khắc phục với.
    Thank !

10. Mod09

Không lấy được thông tin người chơi và bản thân có thể kèm theo cả load hình nền chậm là do mạng của bạn hơi yếu !
    Bạn xem lại đường truyền hoặc reset lại modem xem có hết không nhé !

11. Chanphom_Online

Chanphom_Online Moderator Ban quản trị

Tôn trọng người đọc, Lần sau đặt câu hỏi và viết bài trên diễn đàn Bạn viết bài có dấu nhé..Thanks

Mời bạn xem thêm tại đây. Chúc vui

12. PHUNO82

PHUNO82 Học chơi

minh tai adobe flash playyer ve roi ma van ko vao choio duyoc la sao vay?

13. lucudu

lucudu Dân đen

phuno82 co phai hoc o thanh ba phu tho ko?

14. ROCKSOLO_LONGLIVE

ROCKSOLO_LONGLIVE Dân đen

Mod ơi sao hôm qua mình vẫn vào đánh chắn bình thường, hôm nay chỉ đăng nhập được mà không chơi được là sao thế?

15. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào bạn, bạn có thể nói cụ thể hơn về việc không vào chơi được như thế nào để Sân Đình hỗ trợ bạn nhé.
    p/s: Bạn đã để hình đại diện không hợp lệ nên theo quy định của Sân Đình bạn sẽ bị mất quyền chuyển đổi avartar kèm theo khóa nick cảnh cáo 3 ngày. Rất mong bạn không lặp lại hành vi vi phạm quy định của SĐ nữa nhé.

Nguyenhoavinh thích điều này.
  16. ROCKSOLO_LONGLIVE

ROCKSOLO_LONGLIVE Dân đen

Lỗi của mình là vào bằng google chrome nhưng khi vào thì http bị gạch chéo. Theo thông báo thì hôm nay hết thời hạn khóa nick mà mình vào bằng trình duyệt cốc cốc cũng không được vậy?

17. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào bạn, bạn có thể chụp ảnh màn hình rồi gửi vào mục này để Sân Đình tìm hiểu và hỗ trợ bạn nhé.

18. KSKV Vương Phủ

KSKV Vương Phủ Chánh tổng

Anh vẫn chơi bình thường nhưng cách đây 1 tuần thì hiện lên thế này khi vào chanphom.com

Nếu em biết hãy hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh hộ cho anh .

Untitled.

19. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Nếu bạn dùng phần mềm diệt virus Avira thì tốt nhất là gỡ nó ra, cài cái khác, ví dụ như Avast.

20. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Trên Chrome bản 42 trở lên thì sẽ bị cảnh báo lỗi trên.
    Lí do là Sân Đình đang hỗ trợ cho những trình duyệt cũ (ví dụ: Internet Explorer 6), và những trình duyệt mới bây giờ thì coi nó là không bảo mật.
    Hiện tại Sân Đình đã bỏ hỗ trợ IE6, chỉ hỗ trợ IE8 trên Windows XP trở lên và các trình duyệt mới hơn(ví dụ: Chrome 42) đã không cảnh báo lỗi này nữa.

Cảm ơn @ROCKSOLO_LONGLIVE@KSKV Vương Phủ đã thông báo lỗi cho BQT Sân Đình.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.