[Hướng Dẫn] Hướng dẫn tra cứu thông tin về bảo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi forumadmin, 5/10/11.

1. forumadmin

forumadmin Administrator Ban quản trị

Có 2 cách để kiểm tra số Bảo mình hiện có và thông tin về các giao dịch Bảo đã thực hiện.
    1. Từ trang chủ sandinh.com
    - Bấm vào mục Ngân Hàng trên thanh công cụ:
    xem1a.

- Số Bảo của các bạn nằm ở phía trên , góc bên trái màn hình:
    xem2.

2. Từ trong game
    - Bấm vào avatar - hình đại diện của bạn
    xem3.

- Bấm vào mục Lịch Sử:
    xem4.
    xem5.

- Chọn tùy biến Khác để xem nhanh các giao dịch với Sân Đình: Nạp bảo - Tặng quà
    xem6.

Chúc các bạn giải trí vui vẻ với trò chơi dân gian Sân Đình!

Last edited by a moderator: 16/4/20
  2. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

cho mình hỏi khi chắn pro trên sandinh.net vào hoạt động chính thức thì toàn bộ số bảo đang có ở nik chơi có được sở hữu tiếp không?nếu không được thì bay giờ chơi chán lắm,không có mục tiêu chơi!DUCDUC31-ID 217

Các tệp đính kèm:

3. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

câu này khó trả lời phải không?không sao cư nói cho cả nhà nghe.

Các tệp đính kèm:

4. chipchip

chipchip VITCON

Bạn hãy vào đọc thêm thông tin trong mục thông báo chung nhé!

5. moonlight27

moonlight27 Dân đen

Trước tiên em xin chúc mình nhóm Mod nhà mình.
    Sau một thời gian ngắn đã có khá nhiều các Pro Chắn quan tâm và tham gia.
    Theo tiến trình này thì khả năng wedside của Mod sẽ rất phát triển. Và em xin có một ý kiến muốn các Mod nhà mình tham khảo.
    Mua bảo và nạp bảo sau giai đoạn alpha test chắc chắn Mod đã nghiên cứu nhiểu rồi.
    Tôi chỉ có thêm ý kiến không biết có hợp lí không
    Nếu giả sử tôi chơi thắng nhiều xiền, thì tôi sẽ bán bảo của mình bằng cách nào.
    Tôi đưa một ý này. Người chơi sẽ cung cấp tài khoản cho Mod. Từ đó, khi đó mod sẽ dựa vào số bảo người chơi chuyển đến. Mod sẽ chuyển từ TK tại một Ngân hàng đến TK của người chơi. Ngược lại, người chơi muốn mua bảo thì chỉ cần trích TK của mình sang TK của Mod. sẽ được chuyển bảo để chơi ngay. Điều này cần nhanh và thuận tiện.
    Hiện tại Ngân hàng nông nghiệp bọn em, chuyển tiền siêu nhanh và có thể thực hiện trên điện thoại đi động.(Điều kiện: Khách hàng có tài khoản tại NHNo và có đăng kí dịch vụ qua điện thoại, hoặc có thể online chuyển tiền)
    Hiện tại bọn em có 2 dịch vụ là Mobibanking và Internet banking
    Nghĩa là Khách Hàng có thể dùng điện thoại hoặc Internet đển chuyển tiền đến từ TK của mình đến một TK khác (cùng hệ thống Nông nghiệp).
    Nếu Mod quan tâm thì pm em nhé.

6. chipchip

chipchip VITCON

B-) lại bệnh nghề nghiệp rồi! BQT không có chủ trương chuyển từ Bảo sang tiền VND !=;

7. Gialang

Gialang Dân đen

Hiện tại ở VN pháp luật nghiêm cấm việc đổi Bảo sang tiền VNĐ như bạn nói :D. Bạn chỉ có thể đổi VNĐ thành Bảo thông qua các kênh nạp thẻ của Chanpro. Đánh chắn là trò chơi dân gian, nhưng khi đánh chắn ăn tiền thì đó lại là cờ bạc rồi. Sau này việc chuyển Bảo được thực hiện một cách dễ dàng thì người chơi cũng có thể bán Bảo bằng VNĐ cho người chơi khác. :D

8. khi số bảo của mình vượt quá 2 tỉ thì nó báo là 0 bảo.giờ làm sao hả admin

9. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn Anh đã báo lỗi . mình đã chuyển cho bộ phận kỹ thuật sữa lại lỗi này .

10. bạn ơi lỗi vẫn chưa đước sửa.hiện tại mình không vào được khu nào vì nó báo là 0 bảo.:-s

11. Mod01

Mod01 Administrator

Trước mắt mình rút bớt của bạn di 1 tỷ Bảo nhé ! sau khi sửa lỗi xong mình sẽ trả lại cho bạn .
    bây giờ bạn vào chơi tiếp được rồi đó .

12. chipchip

chipchip VITCON

Lỗi này đã được sửa rồi nhé!

13. chanthu___pl

chanthu___pl Dân đen

cung la mot hinh thuc danh bac ma thoi ?nhung cho toi hoi khi nao thi mo game chinh thuc nhung nguoi o nuoc ngoai nhu toi thi mua bao bang cach nao ? co the cho so dt hoac ten amim de lien lac duoc ko? xin cam on

14. forumadmin

forumadmin Administrator Ban quản trị

Tuần sau sẽ mở chính thức bạn ạ.
    Chúng tôi sẽ đưa đầy đủ thông tin BQT vào Hội đồng kỳ mục.

15. pro khát máu

pro khát máu Dân đen

cho mình hỏi?
    khi đang choi trong ván mà hết tiền dưới 200k hoặc hết 0\không đồng làm sao để nạp được ngay tiền để chơi tiếp mà không phải thoát khỏi bàn nhỉ
    (vì khi mình đang chờ chơi thì thấy có bạn có thể nạp lại 50.000.000 để chơi tiếp luôn)

16. chipchip

chipchip VITCON

Do các bạn đó thao tác nhanh thôi! nếu không hệ thống sẽ kick ra khỏi bàn ngay!

17. _Trí.Tôn_

_Trí.Tôn_ Hội chắn Hải Dương

Khà khà ...Một câu hỏi rất hay...đây là mơ ước của toàn bộ những ai bị thua...nhưng thử hỏi có nồi cơm Thạch Sanh thật thì còn ai nghĩ đến đi làm...hết tiền, tiền lại tự đầy có tiền chơi tiếp khỏi phải bật bãi ...thắng cũng như thua... thì chơi chắn còn gì là thú vị....=))

18. shpac1

shpac1 Dân đen

anh oi may cua em ko tai dc chuong trinh de choi chan o day dc ,vao doc huong dan lam theo nhu vay ma ko den dc buoc cuoi cung phai lam sao a

19. thecongfan

thecongfan Dân đen

Giá rẻ và tăng cường khuyến mại thì sẽ rất nhiều người chơi vì chương trình lập trình rất hay, như thật chắc chắn sẽ vượt mặt TAM TAY, Cố lên......

20. khuongtunha

khuongtunha Nghề chơi cũng lắm công phu!

mod oi chừng nào lỗi 4 chưa sửa thì chưa thể mở chính thức được
    4. Cảnh báo nếu 2 người cùng địa chỉ IP vào chơi trong 1 bàn