Hướng Dẫn: Sử dụng tính năng Vay - Chuyển Bảo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi mod01, 17/2/14.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Tính năng Vay Bảo đã được Sân Đình đóng lại từ ngày 4/10/2018. Những ai đang vay thì sẽ không phải trả số Bảo đã vay. Những ai được vay mà chưa vay thì sẽ được hệ thống cộng số Bảo tương ứng mức được vay vào tài khoản. Thông tin đến anh.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. lethungb3

lethungb3 Dân đen

TẠI SAO KHÔNG VAY ĐƯỢC BẢO NHỈ NẾU KHÔNG CHO VAY NŨA CŨNG PHẢI CÓ TRẢ LỜI CHỨ

3. Mod22

Chào anh. Tính năng Vay Bảo đã được Sân Đình đóng lại từ ngày 4/10/2018 và Sân Đình cũng đã có thông báo rồi anh nhé. Những ai đang vay thì sẽ không phải trả số Bảo đã vay. Những ai được vay mà chưa vay thì sẽ được hệ thống cộng số Bảo tương ứng mức được vay vào tài khoản. Thông tin đến anh.

4. lethungb3

lethungb3 Dân đen

thế sao trên điện thoại di động vẫn có tính năng vay bảo

5. lethungb3

lethungb3 Dân đen

tôi thấy có mấy vấn đề như sau thứ nhất khó tìm thấy trả lời thứ hai trả lời quá chậm

6. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Có thể do thiết bị anh đang chơi vẫn đang cài phiên bản cũ nên vẫn đang hiện tính năng vay bảo. Nhưng kể cả vậy thì khi a kích vào tính năng đó thì cũng không thể vay được bảo nữa, do Sân Đình đã bỏ tính năng này trên hệ thống.
    Nếu cần hỗ trợ thêm các thông tin khác, anh có thể gọi đến số hotline 0988.15.3993 để được bên em hỗ trợ nhanh nhất và kịp thời ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

7. Tuan hg1993

Tuan hg1993 Dân đen

8. binhyen_1959

binhyen_1959 Dân đen

tôi chuyển 10000000 bảo vào id 4687998 nhưng nick kia ko nhận được
    xin BQT trợ giúp

Mod22 thích điều này.
  9. Mod22

Em chào anh! Em đã kiểm tra thì anh chuyển nhầm vào ID 1687998 chứ không phải 4687998. Em đã thu hồi lại về nick anh giúp anh. Anh lưu ý khi thao tác kẻo nhầm nhé.

10. Tròn Là

Tròn Là Dân đen

Mod ơi giúp tôi cắt nộp 50M (50 triệu bảo) từ tài khoản của tôi gửi vào nick: Phong Van có Id: 178 với lời nhắn là " Nộp hộ lệ phí thi giải Mãng Xà Tranh Hùng cho chắn thủ tuanvu_new ", tôi xin cám ơn !
    Vì không có điểm công thần nên mong Mod giúp đỡ, Mod giúp tôi chuyển nộp lệ phí xong vui lòng feedback kẻo Mod khác không biết giúp đỡ tôi chuyển lần nữa thì chết.

songlo56 thích điều này.
  11. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Thẻ vt, vina hân hạnh tài trợ 200 điểm ct cho bác.

12. Thư Ký Kim

Thư Ký Kim Dân đen

Em chào anh ạ.
    Em thấy nick anh có đủ điểm công thần để chuyển tặng bảo rồi ạ.
    Anh vào game để thực hiện giúp em nhé!

13. Tròn Là

Tròn Là Dân đen

Mod ơi, phiền mod giúp đỡ ạ, tôi xin chân thành cám ơn !

Screen Shot 2019-05-03 at 9.09.06 PM.

14. Mod22

Chào anh! Nick anh phải có đủ 200 điểm công thần để có thể tặng Bảo anh nhé, anh có thể nạp thẻ cào để lấy 200 điểm công thần, Mod không hỗ trợ việc chuyển Bảo giúp anh vì giờ đây khi tặng Bảo, Sân Đình đã hoàn toàn miễn phí, không thu phí khi tặng Bảo rồi anh nhé.

songlo56 thích điều này.
  15. ___Khá Bảnh___

___Khá Bảnh___ Dân đen

Nhờ Mod xem hộ mình nick ___Khá Bảnh___ id 5267186 ko thể tặng bảo , ko có chử tặng bảo .

16. thutruong68

thutruong68 Học chơi

Sao tai khoan cua toi ko nap đc bao va ko tang đc bao

17. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Anh vui lòng chụp ảnh lên đây nhé để em có thể kiểm tra giúp anh

18. Móm_Mr

Móm_Mr Dân đen

EAB62922-BDC3-4579-AFC7-79BC0D489179. Nhờ Mod xem giúp sao nick tôi ko có ô chữ Tặng Bảo nhỉ!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  19. Mod04

Mod04 Administrator

Xin chào bạn!
    Đây là lỗi hiển thị và Sân Đình vừa sửa cho bạn rồi. Bây giờ mời bạn đăng xuất nick ra, sau đó đăng nhập lại là sẽ có nút Tặng Bảo.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.