Hỏi về ù chi

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Lại Đức Vĩnh, 24/9/12.

1. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

Mod cho hỏi trên bài chăn chi chi chắn ngu sách dưới ăn ca ngu van ngu van u chỉ bạch thủ bat van co đc ho ngu ông bắt cá và cá noi sân đình ko

2. hoangphucts

hoangphucts Dân đen

cho em hoi cái em ù 1 ván chíu ù chi, 8 đỏ 2 lèo thập thành xướng xong nó báo lỗi ù rộng chi chi trừ hết tiền em chẳng hiểu tại sao
    những ván ù chi cũng không thấy chỗ nào sướng mà toàn bị báo báo thiếu ù chi là sao ad

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Em vào nick anh không thấy có lịch sử ván chơi nào ở sản phẩm Chắn Sân Đình .Anh có thể cung cấp cho em hình ảnh minh họa cho câu hỏi của anh để em kiểm tra không ạ? Anh vui lòng gửi hình ảnh kèm lịch sử xem lại ván chơi đó để tại bài viết này để được hỗ trợ anh nhé. Thông tin đến anh.

4. bui van11

bui van11 Dân đen

"Ù chi thập thành" mà cũng cần phải có hình ảnh minh hoạ mới trả lời được à?

Mod07 thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ dù ván ù thế nào cũng vẫn cần thông tin anh nhé, tuy biết chi không ù rộng được nhưng nếu lỡ đó là lỗi của Sân Đình bên em cũng phải có trách nhiệm, không chủ quan được ạ.

bui van11 thích điều này.
  6. Vũ đình thanhd

Vũ đình thanhd Dân đen

tại sao mình 7 chắn 2 cạ què một cây nhà trên đánh ra đúng cây mình có thể ăn cạ mà k đc ù là s vậy ad?

7. duydong_1

duydong_1 Chắn hội Hải Phòng

Có phải như ngoài đời là CÁI PHÁT QUÂN Ù đâu? nhầm rồi anh ạ, trong sandinh k có cước đấy

8. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Em xin chia sẻ với anh thêm về luật chơi trên Sân Đình để anh tham khảo và chơi đúng luật anh nhé. Cám ơn anh đã ủng hộ Sân Đình. Chúc anh chơi vui.
    https://chanphom.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/

9. namdinh quetoi

namdinh quetoi Lý trưởng

Mình nghe nói ù địa ù chi chi là dc phần thưởng đúng không Mod?

Các tệp đính kèm:

Mod22 thích điều này.
  10. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Hiện tại thì chưa có sự kiện thưởng nào dành cho cước ù mà anh nói anh nhé.