Hỏi về hết tiền và nạp tiền trong lúc đang chơi

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi pro khát máu, 13/12/11.

1. pro khát máu

pro khát máu Dân đen

cho mình hỏi?
    khi đang choi trong ván mà hết tiền dưới 200k hoặc hết 0\không đồng làm sao để nạp được ngay tiền để chơi tiếp mà không phải thoát khỏi bàn nhỉ
    (vì khi mình đang chờ chơi thì thấy có bạn có thể nạp lại 50.000.000 để chơi tiếp luôn)

2. chipchip

chipchip VITCON

Do các bạn đó thao tác nhanh thôi! nếu không hệ thống sẽ kick ra khỏi bàn ngay!

3. Liverpool FC

Liverpool FC Dân đen

Khà khà ...Một câu hỏi rất hay...đây là mơ ước của toàn bộ những ai bị thua...nhưng thử hỏi có nồi cơm Thạch Sanh thật thì còn ai nghĩ đến đi làm...hết tiền, tiền lại tự đầy có tiền chơi tiếp khỏi phải bật bãi ...thắng cũng như thua... thì chơi chắn còn gì là thú vị....=))

4. shpac1

shpac1 Dân đen

anh oi may cua em ko tai dc chuong trinh de choi chan o day dc ,vao doc huong dan lam theo nhu vay ma ko den dc buoc cuoi cung phai lam sao a

5. pro khát máu

pro khát máu Dân đen

vừa chờ ở "Chính Cung" bàn 15 cũng thấy hết tiền mà không chịu ra lại nạp luôn "cay thế" chờ dài cổ!!!!!!!!!!
    đề nghị mod khắc phục lỗi này đi

6. chipchip

chipchip VITCON

Bạn tạo một chủ đề riêng ra nhé!
    Sau đó nêu cụ thể những chi tiết, thông báo lỗi mà bạn gặp phải!
    Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn chơi Chắn Pro

7. chipchip

chipchip VITCON

Trước thì các Mod nạp tay nên bay luôn là cái chắc :X bây h nạp tự động nên nhiều bạn không cần rời bàn mà chỉ mỗi việc ấn Refresh rồi vào lại luôn nên mới nhanh thế! Chắc phải làm khó các bạn hơn mới dc 8->