Hoi mod

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi namvuong2011, 29/1/19.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng mô tả rõ lỗi gặp phải thì Sân Đình mới có thể hỗ trợ được bạn tốt nhất nhé.
    Bạn chơi trên Chắn 2 hay Chắn 4, khi bấm ù thì gặp hiện tượng như thế nào, thiết bị của bạn chơi là máy tính đt Android, hay iOS?
    Mong nhận được phản hồi của bạn

ANH HYE thích điều này.
  2. mod02

Chào bạn,
    Do bạn không có ảnh chụp bàn chơi tại thời điểm báo cáo mà chỉ có ảnh log ván chơi, mình đã gửi ván bài sang Đội kỹ thuật để kiểm tra: Tại thời điểm bạn bấm ù thì có 1 lệnh log in của nick @chienbinhdr vào game từ máy khác (có thể do bạn mở thêm tab, vào từ điện thoại hoặc từ 1 máy tính khác...) nên bạn bị out khỏi bàn trước khi bấm xướng cước và nhận thông báo từ Hệ thống. Sau khi nick bạn bị thoát ra thì Hệ thống xác nhận bạn thoát trước khi xướng, tự động cộng đủ cho bạn 4 điểm.
    Thông tin tới bạn.

ANH HYE thích điều này.
  3. Cho mình hỏi đây là gì ? (MOD ơi xin trợ giúp) 2.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. mod02

Chào bạn,
    Nick phomcucu của bạn bị coi là spam diễn đàn vì các lý do sau:
    • Bạn post không dưới 10 bài hỏi các vấn đề liên quan đến cách đánh, về luật chơi ở nhiều topic khác nhau, không tập trung về 1 bài nào, bất kỳ đâu cũng có.
    • Các vấn đề bạn hỏi sau khi được trả lời, gửi link hướng dẫn bạn vẫn không đọc mà chỉ hỏi những vấn đề trong hướng dẫn đã có.
    • Lần cuối cùng trước khi bị khóa vì spam bạn vào diễn đàn post bài hỏi 1 câu: "Trang web của Sân đình là gì?" trên diễn đàn.
    Như vậy, nick đó của bạn bị coi là spam diễn đàn và bị khóa.
    Thông tin đến bạn.

ANH HYEMod06 thích điều này.
  5. Mình đã đọc các bài hướng dẫn của SĐ rồi :-B:-B
    Nhưng Mình chưa hiểu rõ các nội dung đấy, mình chỉ muốn hỏi cho rõ thôi mà @-):-/:-/
    Thực sự mình mới bắt đầu thôi nên mình mới tò mò vậy chứ !:((:((:((
    Còn câu hỏi "Trang web của Sân đình là gì?" là do mình không để ý đầu trang là chanphom.com với sandinh.com nên tự nhiên bất ngờ nên hỏi:(:(

Mod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Lý do khóa tài khoản @mod02 đã nói rõ ở trên, bạn nên rút kinh nghiệm để tránh tái phạm khi cùng một thời điểm lập nhiều tài khoản để post bài, đặt câu hỏi bạn nhé.
    Thông tin đến bạn!

Tôi Và Chúng Ta 123 thích điều này.
  7. Khóa vĩnh viễn à MOD

8. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Vâng anh!
    Các nick bị hệ thống liệt vào hàng spam thì bị khóa vĩnh viễn ạ!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.