Hỏi đáp, thắc mắc về Sân Đình 2.0

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi mod18, 19/6/13.

1. dinhvanvet

dinhvanvet Học chơi

nhà mạng nói gì khi hiện tượng 8 con bát sách xuất hiện trong cuộc chơi.....thật là.......khó nói

2. dinhvanvet

dinhvanvet Học chơi

có lẽ vớ vẩn

3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Đang trong qua trình thử nghiệm mà bạn ơi . không tránh khỏi những sai sót đáng tiếc.
    Không ai bắt bạn chơi ở đây cả , bạn sang 1.0 mà chơi . nét căng
    Phát hiện ra lỗi thì thưởng 50 triệu bảo ở 2.0 mà .
    Ngọc còn có vết , vàng 10 còn có sạn .
    Chơi ở đây là giải trí thôi mà bạn ơi . sao phải bực mình .

4. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

Xóa hết bảo sân đình 2.0 ah ae ơi???bảo của tôi đâu????trả tôi đây???nếu mà xóa hết là không đồng ý đâu????trả ngay đi.

5. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

nhanh lên để lấy cái chơi nhé???

6. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

Cày mãi mới được đấy...[-(X-(:!!

7. ngayhoiquetoi83

ngayhoiquetoi83 Học chơi

San dinh co cho bao chung toi dau ma ,lai thu het bao cua chung toi vay. Khong dong y dau

quanhado1 thích điều này.
  8. ngayhoiquetoi83

ngayhoiquetoi83 Học chơi

Tra bao cho anh em chan hoi di.........

chancaproTB thích điều này.
  9. CrisRonaldo_No2

CrisRonaldo_No2 Chánh tổng

ChanPro2013.8.10.14.10.26.
    mới bảo trì xong tôi thấy lỗi này nè(hở cả quân bài ở 1 cửa).chưa bao giờ gặp cả?mà bảo đâu hết rồi ?sao có 200k?

10. quanhado1

quanhado1 Học chơi

Tự nhiên đang gần 3 triệu bảo tụt xuống còn 200.000 bảo. Hỏi có vô lý k chứ??? BQT nên xem lại vấn đề này cho mọi người thỏa đáng nhé. Cám ơn nhiều nhiều...

Các tệp đính kèm:

11. quanhado1

quanhado1 Học chơi

Tôi chẳng biết thắc mắc lên đâu nữa. Nãy có gọi điện hỏi anh MOD có đuôi đt 646. Anh ấy cũng nói là chắc trong tg bảo trì nên có lỗi. Chỉ mong BQT trả lại những gì anh em đã cố gắng đạt được. Chứ nếu tự nhiên mất tiền ntn còn ức hơn mất tiền thật. Cày mãi mới được từng ấy tiền. Mỗi lần được lên cấp thì cười còn hơn "địa chủ được mùa". Thế mà BQT bảo làm lại từ đầu thì có nản k? Mong lưu tâm!

12. quanhado1

quanhado1 Học chơi

Lại còn lỗi này nữa chứ. Chán quá...

Các tệp đính kèm:

13. quanhado1

quanhado1 Học chơi

Nếu như thế thì nghỉ chơi sandinh.com luôn mất. Chủ yếu là tiếc tg mình tâm huyết bỏ ra thôi, chứ tiền ảo thì cũng chẳng có giá trị gì. Hôm qua tôi còn tham gia thi Hương mất 2 triệu bảo mới đổ được 1 lần, cứ mong là củng cố được chức sắc. Tự nhiên quay về Nô Bộc nhìn proflie mà nản...

14. chancaproTB

chancaproTB Học chơi

cai bac hanoimuathuvang noi thi chuan day
    nhung ma anh em choi ky cop mai moi dc tung ay bao gio tu nhien ve 2lit mat het bao uc che lam
    danh thua da uc che roi day lai thu ko.mong MOD xem xet lai cho anh em chu the nay chan lam

15. chancaproTB

chancaproTB Học chơi

ma noi la sandinh cho bao cung chi dc 40k thoi anh em cay mai moi len dc ty nay lai ve "more" roi chan lam.nhu toi day dang hon 3ty gio con 200k cha biet hoi ai nua mong MOD luu tam toi nguyen vong cua anh em . du biet rang chi la tro choi giai tri nhung nhu the nay thi nan qua

16. quanhado1

quanhado1 Học chơi

Vừa thấy BQT sandinh.com có thông báo kinh nghiệm và số bảo của người chơi ở Chắn 2.0 được cập nhật từ Chắn 1.0 sang. Mà trước đến giờ mọi người vẫn biết là Chắn 1.0 và Chắn 2.0 là 2 tài khoản độc lập( dưới cùng 1 tên đăng nhập). Trưa nay để chờ BQT bảo trì Chắn 2.0, tôi vào Chắn 1.0 chơi để đốt tg chứ k tập trung đánh. Thế bây giờ cập nhật sang Chắn 2.0 tôi quay về zero bảo à? Mong BQT xem xét cho thấu tình đạt lý nhé...

17. chancaproTB

chancaproTB Học chơi

=(([-(X-(X-(X-(X-(X-(:((:((:((:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

18. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

Trả lại bảo cho anh em đi. Không làm thế được đâu. Không anh em bỏ chơi hết. Có phải sân đình cho đâu. Đây là anh em cày mới được đấy. Biều tình.biểu tình.đả đảo.đả đảo........trả lời ae một câu cho thảo đáng.[-(:-h:-h:-h:-h:-@:-@:-@

chancaproTBquanhado1 thích điều này.
  19. ngayhoiquetoi83

ngayhoiquetoi83 Học chơi

2 tỷ. bây giờ còn 200k. Xem lại cho ae nào. mình không thích như thế đâu????????[-([-([-([-([-([-([-(#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o

chancaproTBquanhado1 thích điều này.
  20. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

Nếu không trả lại bảo thì chắc nhiều người k chơi nữa cũng nên. thích là xóa. sao ngay từ đầu k báo trước. để ae còn biết. nếu k trả lại tiền:-h:-h:-h:-h:-h:-h