Hỏi đáp, thắc mắc về Sân Đình 2.0

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi mod18, 19/6/13.

1. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Đang thi mọi người bỏ cuộc hết thì tính thế nào mod ơi :-/
    ChanPro2013.7.7.21.4.14.

2. bonbon_si

bonbon_si Chánh tổng

đang giai đoạn Alpha test 2.0 thì tham gia thi đấu Hương, Hội.... kết quả sau này có tính ko hả MOD??? hay cũng đang trong giai đoạn test thôi?

3. bagac

bagac Dân đen

TÔI KHÔNG NẠP ĐƯỢC TIỀN VÀO 2.0, VẬY LẤY ĐÂU RA BẢO MÀ THI?
    PHẢI CHĂNG Ở ĐÂY TOÀN NGƯỜI NHÀ SÂN ĐÌNH THI VỚI NHAU NÊN CÓ NHIỀU BẢO NỘP LỆ PHÍ THẾ.

4. thanhtunglexa

thanhtunglexa Dân đen

5. phamvanminh

phamvanminh Học chơi

toi phamvanminh de nghi voi quan tri vien san dinh mot viec sau vua roi toi choi thay truong hop cua 555 cho chi rong den khi boc chi len 555 chiu va se tu danh tu van di va tu van len thi lai suong la tam do co chiu boi vi la qua rong roi de nghi ban quan tri san dinh hay xem set su viec tren va co cau tra loi cho toi duoc biet

6. blackdragon13

blackdragon13 Học chơi

Cho em hỏi giải thưởng phải sau khi thi đấu cả 3 kỳ thi mới có hay thắng mỗi kỳ thi là được rồi. Em thắng 2 kỳ thi Hương và thi Hội rồi mà ko thấy gì cả là sao? Hay đây là bản thử nghiệm nên chưa có

7. thanhtunglexa

thanhtunglexa Dân đen

minh da nhieu lan hoi cac mod lam sao de lap bao vao 2,0 ma ko ai tra loi la sao vay dang choi hay thi ra phien ban moi ma loi nhieu ko chiu sua lam cho nguoi choi buc boi qua muon lap it bao de choi cung ko dc lap hoai ma van vao 1.0 neu bi loi nhieu nhu vay thi lap thi hoi lam ji hay de cho nguoi nha choi voi nhau con nhung nguoi choi khac thi thoi day mong san dinh som giai quyet van de nay di

8. ngu dan 87

ngu dan 87 Học chơi

Sao mục thi hương không chơi được vậy..mình mất tiền 2 lần rùi mà vẫn ko chơi được..

9. girlchandoi312

girlchandoi312 Học chơi

Xin hỏi Mod, nạp tiền vào để thi Hương, Hội, ĐÌnh mà không nạp được, chỉ được nạp vào chắn thường thì lấy tiền đâu để thi cử đây. CŨng phải có tí lộ phí đi đường mà thi chứ, vay không được, ăn trộm không xong thì học tài cũng chẳng được thi, Mod ạ

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại đây mới chỉ là bản beta test Sandinh 2.0 chứ chưa phải là bản chính thức.Vì thế các ACE chưa thể nạp Bảo vào Sandinh 2.0 được.Trong 2.0 thì thua hay thắng không ảnh hưởng gì đến số Bảo của các ACE.Tạm thời khi chơi hết thì ace có thể lập 1 cái nick mới để chơi và có thể trong hôm nay Sandinh sẽ tăng mức thưởng đăng nhập mỗi ngày lên hơn nữa để ace có thể chơi được lâu dài hơn.

11. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn phải post hình ván bài đó lên thì chúng tôi mới có thể kiểm tra và trả lời bạn được nhé.

12. vothuong47a

vothuong47a Chánh tổng

gửi BQT
    cho em hỏi bao giờ mới có chức năng chuyển bảo vây? nhiều lúc muốn chuyển bảo cho anh em đang chơi hết bảo ko kịp nạp mà ko chuyển được. Theo em BQT nên có thêm 1 két sắt cho các chắn thủ gửi bảo vào đó, khi hết họ lại lấy ra. Nhiều lúc thắng to, lại tham ko kìm lòng được lại hết, xót ruột lắm.

13. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

khai truong ma khong lixi cho ae ah mod?the nay bao gio moi co nguoi choi dong???:D

14. bagac

bagac Dân đen

Nếu thế thì BQT lỗ nặng à?
    Vấn đề chính của cờ bạc là tiền sẵn trong tay mới ham, mới chơi. Cho giữ bảo để dành thì ai nộp tiền mua bảo nữa. Cần phải chơi hết mình, cháy hết túi... và nạp bảo :D

15. traidatto18

traidatto18 Học chơi

foroom dao nay chan loi lien tuc

16. sao hom nay toi nap tien ma vao chan2.0 thi ko thay hien bao nhi

17. nsinhtien2

nsinhtien2 Dân đen

tôi tham gia giải đấu nhiều lần rồi nhug cũng thấy buồn vì người chơi ít quá. nạp tiền vào được 1-2 vòng thì vòng sau chờ mãi chả được xếp bàn. mất mấy chục củ rồi mà chả được cái giải rút j
    nhiều khi chờ đến 20p mà chả được xếp bàn trong đó tôi vẫn thấy số lượng người tham gia thay đổi. vậy nghia là làm sao
    Thắng được thì ai cũng muốn được vapf vòng trong mà chờ thì sốt ruột
    BQT xem lại nhé và trả lời cho tôi

18. tuan_1982

tuan_1982 Học chơi

Không biết mấy bác admin này biết đánh chắn không? chứ đánh gì có ván 8 con nhị vạn. Nói chung các bác lung tung quá

19. nsinhtien2

nsinhtien2 Dân đen

ChanPro2013.8.1.16.21.14. hôm qua tôi còn được 2 ván co 8 con 8 sách. Làng xem đi

20. dinhvanvet

dinhvanvet Học chơi

Tôi muốn tại sao từ đến này chúng tôi chơi chắn: Trong bàn chơi xuất hiện 5 con chi chi, 7 con bát sách... làm người chơi bực mình