Hoàn thành nhiệm vụ là sao ?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi mai_hoa_thon, 7/11/18.

1. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Hoàn thành nhiệm vụ là sao ?

Nay mình có chơi 1 canh chắn khoảng 2 tiếng thấy hiện lên hình ảnh dưới đây nói là mình đã hoàn thành nhiệm vụ.

Vậy nhờ các Mod nào biết tính năng này giải thích hộ mình là khi hoàn thành nhiệm vụ có được thưởng bảo không ạ. Nếu có được thưởng bảo sao các nick của mình không được thưởng bảo.

Đặc biệt kể cả hoàn thành nhiệm vụ hàng ngày mà vẫn không được thưởng bảo. Đây là lỗi của Game hay là phải gửi hình ảnh vào mục nào để được thưởng bảo.

Xin cảm ơn các Mod.

mai. mai1.

Chơi Tàn Canh Chắn thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

upload_2018-11-7_13-59-12.

Em chào anh! Sau khi anh hoàn thành nhiệm vụ sẽ có thông báo như trong ảnh của anh gửi, tuy nhiên Bảo sẽ không tự động cộng vào tài khoản của anh mà anh phải thao tác ấn vào dòng chữ thông báo "Hoàn thành nhiệm vụ", trường hợp anh đang chơi, chưa muốn nhận Bảo thưởng thì anh tắt thông báo đi, sau đó anh ấn vào bảng nhiệm vụ hàng ngày (ở canh nút thông báo trong game, ở hàng trên cùng bên phải, thứ 2 từ trái qua). Khi anh thao tác 1 trong 2 bước như em vừa nói thì sẽ ra bảng như hình em gửi kèm đây, anh ấn vào các túi quà, hộp quà mà anh đã hoàn thành nhiệm vụ để nhận Bảo thưởng anh nhé. Thông tin đến anh!

mai_hoa_thonChơi Tàn Canh Chắn thích điều này.
  3. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Cảm ơn em, lần đầu tiên anh lĩnh thưởng tính năng này đấy. ồ zê . ra cầy tiếp thôi :D

xoso.

Mod22 thích điều này.
  4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cố lên anh ơi ^_^