[Sự kiện] Hỗ trợ cộng bù Bảo do sự cố đường truyền trong thời gian 29-31/3/2014

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod07, 31/3/14.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Trong thời gian từ 29/3 đến 31/3/2014, nơi chanpro đặt server gặp lỗi mạng dẫn đến một số người chơi bị lag mạng. BQT chanpro gửi lời xin lỗi chân thành đến toán thể anh chị em chắn thủ. Trong thời gian này nếu ai gặp những tình huống lag mạng dẫn đến thiệt hại có thể vào lịch sử tìm lại ván chơi đó báo cáo vào thư mục này để chúng tôi có thể hỗ trợ phần nào đó cho các anh chị em. Mong mọi người hết sức thông cảm và ủng hộ.

2. ngthgila

ngthgila Dân đen

thế bài đang đánh bị lag không ăn đc , không ù được thì sao

3. gb10006

gb10006 Dân đen

hom 28 va 29 toi thua oan mat 35tr toi da dua tin ngay hom do roi ma mong BQT xem xet ho tro cho toi do thet XIN CAM ON

4. cccp113

cccp113 Dân đen

5. Tam khôi Chi nẩy

Tam khôi Chi nẩy Thổ địa

Tổ Mod có 4ng, ngồi tìm lại từng ván chơi của ~1000 ng chơi trong vài ngày qua để tìm ván lỗi và trả lại cho từng người thì chắc đến mùa quýt.
    Game có lỗi thì ngta cũng đã có lời xin lỗi và đền bù là trách nhiệm phải làm của BQT web. Người chơi cũng nên hỗ trợ bằng cách tự tìm log ván bài của bản thân mình rồi post cái link lên để cho việc đền bù được nhanh chóng hơn. Có ông tự tìm bài rồi post đã đc đền bù 700m trong vòng 3 tiếng, còn cứ có cái tư tưởng há miệng chờ sung rồi kêu như vạc thì chắc ~x(~x(~x(

Chỉnh sửa lần cuối: 31/3/14
    _Cụ_Chánh_ thích điều này.
  6. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Tôi chẳng bênh ai. Nhưng nói thật là với cái lối chơi bài chộp giật của cụ thì có mất bảo cũng chả oan. :))

7. TIEUTHU1992

TIEUTHU1992 Học chơi

Mình đã nạp bảo và đã thông báo giao dịch thành công nhưng vẫn không hiện ra số bảo hiện có

8. sanchuacaotrung

sanchuacaotrung Chánh tổng

The nao la choi bai kieu chop giat? Luat le San dinh co cam nguoi choi khong duoc choi chop giat khong? \:D/[-X

9. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

:-O8-}:-<#-o

10. habep75

habep75 Chánh tổng

các mod xem hộ mình ván này với nhé ChanPro2014.3.29.22.1.21.

Chỉnh sửa lần cuối: 1/4/14
  11. _Cụ_Chánh_

_Cụ_Chánh_ Học chơi

Cái ông ấy là tôi đấy. Mình muốn khiếu nại thì phải có căn cứ chứ các bác. Có điều 700M ấy của em bay rồi, bay thêm hơn 700M nữa rồi, đen quá là đen X-(

12. Khổng_Minh_2014

Khổng_Minh_2014 Học chơi