Hình ảnh cước ù Ngày Cá tháng tư 2013

Thảo luận trong 'Hội làng' bắt đầu bởi Mod08, 29/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Mấy bác kia thì chờ bọn e xử lý sau chút nhé. Hnay e hoa mắt cộng nhầm linh tinh hết cả rồi :-S

Chắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  2. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

3. Trai_Cầu_Giẽ

Trai_Cầu_Giẽ Chánh tổng

Tks mod08 nhé! Sao mà cứ cộng vào lại trừ ra thế hả Mod08 ơi, Phải chi trả nhiều tiền Cá quá hả:D
    4/4/13 06:51 Tặng cho lần đăng nhập đầu tiên trong ngày +40.000 7.560.178
    3/4/13 21:51 Cộng bù -mod08 +625.000 7.520.178
    3/4/13 21:47 Trừ vì nạp thừa tiền thưởng 1/4-mod08 -1.875.000 6.895.178
    3/4/13 21:45 Cộng bù giải 1/4 Ngư ông bắt cá bàn cược 50k-mod08 +3.750.000 8.770.178
    3/4/13 10:51 Giải ù 1/4 +2.500.000 5.020.178
    3/4/13 00:07 Tặng cho lần đăng nhập đầu tiên trong ngày +40.000 2.599.951

4. Cô ơi , anh thật thà quá , tin lời mod 09 là cô chém thôi (Ngày cá tháng tư):((:((:((
    Anh không đi câu , bỏ cần vứt mồi chuyên tâm vào giải đấu ĐI TÌM TỶ PHÚ.

Mod08mod09 thích điều này.
  5. girlchandoi312

girlchandoi312 Học chơi

Mặc dù cá hay không thì cũng lên là những những người đứng đắn, việc đưa ra mức thưởng hình ảnh cước ù Ngày Cá tháng 4 là trước ngày mùng 1/4 nên không thể coi đó là lời của ngày cá được. Đã là Mod thì phải để người ta tin, lừa dối những người đóng góp cho sự nghiệp sân đình là không nên. Thật ra thưởng cũng chẳng được bao nhiêu, nhưng bị lừa dối bởi những người được cho là có thể tin tưởng nhất thì thật thất vọng, người chơi thất vọng vào lòng tin của Mod và bản thân Mod cũng thấy nhục dần đều với các game thủ:-P:-P:-P
    Hãy là chính mình Mod à:D

6. atmel14

atmel14 Dân đen

Mod cho e hỏi đánh 3 người có được thưởng ko vậy?

7. Mod07

Mod07 Moderator

Đánh 3 người không được thưởng bạn nhé, luật chơi bắt buộc phải là 4 người.

8. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

bạn hình như là người không biết đùa thì phải :)) các mod trêu nhau chứ không hề liên quan đến giải thưởng ngày cá tháng tư nhé [-X theo mình được biết những bạn nào đủ điều kiên tham dự event cá tháng tư đều nhận được phần thưởng rồi :D còn những ai chưa nhận được có thể liên lạc với mod để bù mà (bởi vì đây là lần đầu tiên cô 8 đăng đàn treo giải nên có chút nhầm lẫn chứ từ trước đến giờ cô 8 ko hề liên quan đến bảo của sandinh bạn ạ =))

Dương Minh ChâuMod08 thích điều này.
  9. Mod07

Mod07 Moderator

Tất cả người chơi tham dự cước ù ngày cá tháng 4 đã được phát thưởng nhé. Trước khi viết điều gì bạn nên tìm hiểu kỹ, chắn là sân chơi dành cho những người biết suy nghĩ nên dù đúng hay sai bạn cũng nên tôn trọng các mod. Người hiểu chuyện thì không sao nhưng người không hiểu chuyện lại cho rằng các mod lừa đảo không ra gì. Mong là lần sau bạn sẽ có những lời nói chuẩn mực hơn trong những bài viết của mình. Chúc bạn chơi vui vẻ.

Trai_cầu_giẽ thích điều này.
  10. kaze12

kaze12 Dân đen

Em là em phục bác Chumso sát đất, nhà bác làm nghề nuôi cá trắm Đen hay sao em thấy bác toàn có cá nặng nhất sân đình thôi :))

0988333222, hanoi_01Mod08 thích điều này.
  11. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

sao tôi em vẫn chưa được cộng hả mod 8

12. Mod08

13. Mod08

E đã cộng hết rồi nhé. Mọi người check giúp e. Đến bây giờ là e đóng thưởng rồi ạ, kể cả những người có cước đúng ngày dự thưởng mà bắt đầu từ bây giờ đăng tải lên thì e cũng sẽ không tặng nữa đâu nhé. Mong cả nhà thông cảm>:D<

Dương Minh Châu thích điều này.
  14. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

tôi mới nhận được rồi cảm ơn cô 8 nhé

15. cu u di

cu u di Chánh tổng

khổ bác MOD CỬU nhỉ. quả này bác lừa ăn cá to quá:)). may mà em hiểu>:D<. bác nào bức xúc thì phải thông cảm thôi. Bác ấy như chúng ta đều là dân ham chắn cạ[ lô đề#:-S]. em còn nhớ chơi cùng bác mà bị" Bạn bị rời bàn vì thiếu bảo" vẫn cười vô tư."Vui là chính,bảo quan trọng mà" chúc bác trốn kỹ nhé=))

mod09 thích điều này.
  16. Em :x Mod :x 08 :x xinh:x đẹp:x duyên :x dáng ơi : :x
    :">:">:"> Em xem có trường hợp ngoại lệ nào không cho anh tham gia với
    Tại anh tin lời Mod 09 nên quẳng cần vứt mồi không có đi câu :

a.

Củ khoai lang thích điều này.
  17. Mod08

Bác đánh đố e à>:) Nhìn có mà lồi cả mắt ra cũng không biết là thời gian nào. Mà có muốn thì sự kiện cũng đã khép lại rồi. Lần sau bác nhớ tin nhời e nhé :))

mod09Hà Nội Mùa Thu Vàng thích điều này.
  18. :">:">:"> lần sau anh hứa sẽ tin lời cô, cô bảo nhảy vào lửa không bỏng chân đâu anh cũng nhảy
    mod 09 chém anh 2 phát rồi , quả nào cũng vỡ đầu chảy máu . mod09 >:)>:)>:)

mod09 thích điều này.
  19. ngobien

ngobien Dân đen

mãi mà không ù được. Tháng trước thì ù suốt

20. Mod08

Cái này thì là khách quan nên mình cũng không xử lý được. Mong bạn thông cảm nhé

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.