Góp ý về chức năng khóa bàn.

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi shogun 01, 8/8/17.

1. Phát lại trận sơ loại bảng J VƯƠNG GIA ĐẠI CHIẾN 2017, các bác bật tiếng để nghe rõ nhé. Bắt đầu phút 14:27
  1. shogun 01

shogun 01 Lý trưởng

Kính gửi: BQT Sân Đình
    - Gần đây tôi thấy có hiện tượng một số bạn chơi có thủ thuật không hay là đang chơi khi gà tương đối thì lẳng lặng khóa bàn có mật khẩu. Với bàn cược lớn thật sự rất ức chế nếu chẳng may bị lag hoặc đen quá phong thủy chút (hì). Thật ra không muốn nói vì không dám chắc nhưng theo cảm nhận thì những trường hợp này còn có khả năng bị quây(!). Chơi là chấp nhận nhưng có lẽ SĐ nên xem xét có cách thức để khi key khóa bàn thì phải có thông báo cho những người chơi còn lại trong bàn biết (hệ thống tự thông báo, báo cả mã khóa luôn) để đảm bảo tính công bằng và tránh bị chơi xấu.
    Chút góp ý với mong muốn Sân Đình luôn là sân chơi đẹp. Thân!

pdhien, Mod09, Tào Tháo1 người khác thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Việc hạn chế và loại trừ các thành phần chơi xấu cũng là vấn đề nhức nhối không chỉ của Sân Đình mà còn của cả cộng đồng. Ý tưởng của bạn cũng là một ý tưởng khá hay. Mình sẽ bảo lưu và chuyển cho bộ phận phát triển sản phẩm nghiên cứu và triển khai nếu hợp lý bạn nhé.
    Thanks.

pdhien, shogun 01, HàNộiMùaThuVàng2 others thích điều này.
  3. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Mình thấy ý kiến góp ý của bạn rất đúng và có lý nếu đang chơi gà to gặp trường hợp như bạn nói thì quả Là quá nhọ