Góp ý về cách trả lời khách hàng !!!

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 3/3/18.

1. Góp ý về cách trả lời khách hàng !!!

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod09 lúc 13g43p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô em ơi, có spam vô văn hóa trên mục shoubook Sân Đình và spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình em à.
    Mod09 : Vâng, em vào xóa ngay, mà sao anh cứ gọi cho em thế, em đang ở quê.
    hanoimuathuvang : Anh xin lỗi, nhưng anh gọi cho anh Khoai không được.

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod01 lúc 17g44p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô em ơi, có spam vô văn hóa trên mục shoubook Sân Đình và spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình.
    Mod01 : Cảm ơn bác, em vào xóa ngay.
    hanoimuathuvang : A lô em ơi, mục spam vô văn hóa trên mục shoubook Sân Đình thì em xóa rồi nhưng spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình em lại chưa xóa.
    Mod01 : Vâng, em đã gọi điện cho mod07 rồi, hôm nay là ngày trực của An Ngo, em đang trên đường về quê. Em cảm ơn bác.

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod07 lúc 18g03p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô em ơi, có spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình.
    Mod07 : Cảm ơn anh, em vừa xóa bài rồi ạ.
    Hanoimuathuvang : Anh biết nhưng em chưa xóa hết , vẫn còn 05 bài quảng cáo spam lừa đảo nữa, Mục bên Chắn Hội Lèo Tôm.
    Mod07 : Cảm ơn anh, em vào xóa bài ngay ạ, em cảm ơn anh.

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod08 lúc 19g05p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô anh Khoai ơi, đang làm gì đấy, có spam trên mục shoubook.
    Mod08 : Tôi đang ăn tối, cảm ơn Hà Nội nhé, tôi vào xóa bài ngay.
    Hanoimuathuvang : Em xin lỗi nhé, ăn xong anh vào xóa bài nhé.
    Mod08 : Không sao, có spam Hà Nội cứ gọi cho tôi, tôi vào xóa bài ngay, Cảm ơn Hà Nội nhé.

Qua cách trả lời của 04 mod trên thì tôi thấy mod09 trả lời khi khách hàng gọi điện cho mình là thiếu chuyên nghiệp. rất mong bạn mod09 học cách trả lời khách hàng như mod01 và mod07, và mod08.

Là người đam mê diễn đàn chắn Sân Đình hơn chơi chắn Sân Đình, có những bài spam hơn 1 tiếng đồng hồ mà không mod nào chịu xóa nên mình mới gọi điện cho các bạn, rất xin lỗi các bạn vì đã làm phiền các bạn. Mình góp ý mang tính chất xây dựng thôi.

Cảm ơn các mod. cảm ơn chắn Sân Đình đã tạo ra 1 sân chơi xanh, sạch, đẹp, công tâm và minh bạch cho những người đam mê như tôi.

Thân.

Mod09choicctt60 thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã góp ý thẳng thắn về việc này. Việc chăm sóc khách hàng, chăm sóc diễn đàn chính xác là công việc của mod, vì vậy những xử lí càng ngày phải càng nhanh chóng, chính xác và chuyên nghiệp hơn. Về vấn đề của mod09 có thể do quen biết và chơi nhiều với nhau nên mod09 nói đùa chứ không có ý gì đâu ạ. Đội mod sẽ có buổi họp ngay đầu tuần sau để nghiêm túc nhắc nhở mod09, những lần sau sẽ không để xảy ra tình trạng này.
    Một lần nữa rất cảm ơn anh về những góp ý.
    Trân trọng.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.