Góp Ý - Đề Xuất Tính Năng Mới

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/10/11.

?

Theo các bác SĐ có nên mở rộng thêm các hình thức nạp bảo?

1. A: Có

68.2%
  2. B: Như hiện tại là đủ.

31.8%
  1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Rất cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. Sân Đình sẽ bổ xung ý kiến của bạn vào việc tìm ra những giải pháp mang tính thuận tiện cao nhất cho khách hàng.
    Trân trọng.

2. quantutrang87

quantutrang87 Dân đen

nên sửa lại lỗi chính tả đi. sai một số lỗi đấy. Chì chứ k phải trì. xuông chuyk phải là suông.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã phản hồi, đây là 2 thay đổi trong chắn 3 so với chắn 2 chứ không phải lỗi bạn nhé :D

4. xin chào các ae, những người đam mê chơi chắn, tôi là một trong những thành viên chơi chắn của sân đình cũng từ lâu rồi. nhưng hôm nay, Tôi sẽ vĩnh viễn ko chơi chắn nữa, vĩnh viễn xóa khỏi từ khóa SÂN ĐÌNH trong suy nghĩ của tôi. lý do là j? chắc các bạn thắc mắc nhiều. nhưng tôi sẽ không nói ra, vì các bạn sẽ hiểu, chắc chắn hiểu. cái gì, hoặc ai đó làm mình không thích, làm mình thất vọng thì mình sẽ có thái độ như thế nao? Tôi chỉ đặt ra câu hỏi thôi. câu trả lời chắc các bạn đã có. Nói chân tình cùng các ae đang chơi chắn, vì thích thôi, vì sĩ diện thôi, vì.. .Cuối cùng cũng không giải quyết vấn đề gì cả, cuối cùng ta chỉ mất thời gian, tiền bạc thôi. tôi thì tôi có thời gian và có.... điều đó không quan trọng với tôi và tôi chơi để thỏa mãn đam mê BÀI bạc của mình thôi, chả giải quyết được vấn đề gì. và hôm nay tôi pải nói ra điều này. SÂN ĐÌNH cũng chỉ là một cái gương phản chiếu của một thế giới của nhưng ai có máu đỏ đen thôi, chỉ ẢO TƯỞNG MÀ THÔI. vậy nên tôi sẽ không bao giờ chơi chắn ở SÂN ĐÌNH nữa. Tôi khuyên các bạn hãy để 1 phút mà suy ngẫm, các bạn được gì nào, mất gì nào....

5. nguyentiencan

nguyentiencan Dân đen

Cứ bình tĩnh a ạ... chắc ai đó sẽ hiểu mà

6. xin chào các ae, những người đam mê chơi chắn, tôi là một trong những thành viên chơi chắn của sân đình cũng từ lâu rồi. nhưng hôm nay, Tôi sẽ vĩnh viễn ko chơi chắn nữa, vĩnh viễn xóa khỏi từ khóa SÂN ĐÌNH trong suy nghĩ của tôi. lý do là j? chắc các bạn thắc mắc nhiều. nhưng tôi sẽ không nói ra, vì các bạn sẽ hiểu, chắc chắn hiểu. cái gì, hoặc ai đó làm mình không thích, làm mình thất vọng thì mình sẽ có thái độ như thế nao? Tôi chỉ đặt ra câu hỏi thôi. câu trả lời chắc các bạn đã có. Nói chân tình cùng các ae đang chơi chắn, vì thích thôi, vì sĩ diện thôi, vì.. .Cuối cùng cũng không giải quyết vấn đề gì cả, cuối cùng ta chỉ mất thời gian, tiền bạc thôi. tôi thì tôi có thời gian và có.... điều đó không quan trọng với tôi và tôi chơi để thỏa mãn đam mê BÀI bạc của mình thôi, chả giải quyết được vấn đề gì. và hôm nay tôi pải nói ra điều này. SÂN ĐÌNH cũng chỉ là một cái gương phản chiếu của một thế giới của nhưng ai có máu đỏ đen thôi, chỉ ẢO TƯỞNG MÀ THÔI. vậy nên tôi sẽ không bao giờ chơi chắn ở SÂN ĐÌNH nữa. Tôi khuyên các bạn hãy để 1 phút mà suy ngẫm, các bạn được gì nào, mất gì nào....

7. Chắn Thủ Từ Sơn

Chắn Thủ Từ Sơn Lý trưởng

Chào bạn mình cũng chơi chắn sân đình rất lâu rồi . Nhưng mình chơi với tâm lý là đam mê chơi lấy vui . Chơi mọi lúc có thể . Tôi bán hàng lên chơi ko đc bền nhưng cứ rảnh lúc nào là tôi chơi lúc ý . Dù chỉ là 1 ván rồi lại ra vì có khách mua hàng . Sau lại vào chơi vì niềm đam mê . Ko nói thời gian nhiều hay ít . Nhưng thời gian chơi sân đình của tôi ngày thường 15/24h hôm nào cũng vậy . Trừ những hôm bận công việc . Tôi và bạn cùng là người chơi . Nhưng chơi vì đam mê để lấy vui lên bạn cứ chơi bt thôi kệ những gì ngta nói . Mình chơi vì đam mê mà . Mình hiểu cảm giác của bạn

8. NHẬT MINH2017

NHẬT MINH2017 Dân đen

sao ù ván trước lại ừ tiếp mà hô cước thông lại bị phạt? có đc trả lại bảo ko sandinh?

Mod09 thích điều này.
  9. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Bạn vui lòng vào ngân hàng kiểm tra lại bạn nhé.
    Nếu bạn chứng minh được thì không những được hoàn lại Bảo mà còn có thưởng từ Sân Đình khi phát hiện ra lỗi mới này.
    Cảm ơn bạn.

1/02/18 17:10 Sân Đình/Bàn 7, cược 10000. dallas vào gà 30000, ledinhve26 vào gà 20000, NHẬT MINH2017 vào gà 30000 chỉ còn 354000, fb_503930696480751 vào gà 30000. NHẬT MINH2017 xướng sai [Thông Chì Bạch định Tôm] -354,000 0

01/02/18 17:07 Sân Đình/Bàn 7, cược 10000. dallas vào gà 20000, ledinhve26 vào gà 30000, NHẬT MINH2017 vào gà 30000, fb_503930696480751 vào gà 30000. dallas ù [Tám đỏ]
    -160,000 354,000

01/02/18 17:03 Sân Đình/Bàn 7, cược 10000. dallas vào gà 30000, ledinhve26 vào gà 30000, NHẬT MINH2017 vào gà 20000, fb_503930696480751 vào gà 30000. NHẬT MINH2017 ù [Bạch định có Chíu]
    +350,500 514,000

timesaverMạnh Đức thích điều này.
  10. hai2s

hai2s Dân đen

may treo ko thao tac đc

11. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, hiện tại chắn pro đã cập nhật một phiên bản mới và đã sửa được lỗi treo bàn. Nếu anh vẫn còn gặp phải tình trạng này thì thông báo lại cho bên em kiểm tra nhé.

12. timesaver

timesaver Ma Xó

Ông dallas ù chen ngang kia còn thông thiếc gì. Phạt là đúng r...

13. timesaver

timesaver Ma Xó

Món này giết thời gian cực hiệu nghiệm. Bác nào hay phải chờ đợi nên học chơi...:)

14. drdotkhongchay280

drdotkhongchay280 Học chơi

TRong bàn Phỏm pro, Đề nghị BQT xem lại vị trí nút NẠP BẢO che hết cả phần nội dung tiền. nên chuyển vị trí sang bên kia thì đẹp

Các tệp đính kèm:

15. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Cảm ơn bạn đã góp ý,
    Tôi sẽ chuyển ý kiến góp ý này sang bộ phận thiết kế để design lại cho đẹp hơn, thuận lợi hơn khi xử dụng cho người chơi.
    Xin cảm ơn Bạn

16. 2d2d2d

2d2d2d Dân đen

Các Mod xem dao diện này nhìn rối mắt quá ạ. CHAN.

17. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Cám ơn anh đã góp ý. Bên em sẽ lưu lại ý kiến của anh chuyển sang cho bên Thiết Kế ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.
    @mod11

Trác Phong thích điều này.
  18. Trác Phong

Trác Phong Chánh tổng

Giao diện mới sắc nét như Dao vậy còn gì. Lạ mắt nó thế, nhìn lâu rồi cũng quen thôi. Quan trọng nhất là mượt, mịn, rồi đến các tính năng, tiện ích.
    Tổ tôm - Chắn cạ là của Việt Nam \m/\m/\m/. Sân Đình là của chúng ta **==**==**==

Mod21 thích điều này.
  19. bach_tuyet15

bach_tuyet15 Học chơi

Trợ giúp mod ơi! Giao diên gì mà 4 người chơi mất 1 người. Full quá cỡ hay sao mà phần tay phải màn hình ko có

20. Chỉ Là Tương

Chỉ Là Tương Dân đen

Em đang chơi tiến lên có bạn hết tiền bị out nhưng sang ván mới vẫn hiển thị tên bạn đó trên bàn chơi dù hết tiền, nhờ mod sửa lỗi tránh gây nhầm lẫn, thanks

Các tệp đính kèm: