Góp Ý - Đề Xuất Tính Năng Mới

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/10/11.

?

Theo các bác SĐ có nên mở rộng thêm các hình thức nạp bảo?

1. A: Có

68.2%
  2. B: Như hiện tại là đủ.

31.8%
  1. shortgun09

shortgun09 Dân đen

Cước hô chuẩn là "CHÌ" chứ không phải "TRÌ" như ứng dụng đang lập trình. Đây là phần mềm có thể chơi trên trường quốc tế. Nên mong ADMIN sửa lại.

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @shortgun09
    Trước khi thay đổi BQT Sân Đình cũng đã khảo cứu và thăm dò ý kiến khách hàng. Mọi vấn đề liên quan bạn có thể tham khảo và tham gia thảo luận thêm tại topic này: https://sandinh.com/threads/cac-van-de-khac.2588/#post-159653
    Cảm ơn bạn đã góp ý góp phần hoàn thiện game. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

pham van tinhNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  3. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Mình xin góp ý với BQT Sân Đình nên cải tiến hình nền các kỳ thi cho hấp dẫn hơn và thiết kế nút xướng xuống thấp hơn tách khỏi bảng chọn cước ù như vậy hợp lý hơn

pdhien thích điều này.
  4. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Ý kiến của anh sẽ được em chuyển tới bộ phận kỹ thuật cân nhắc để cải tiến.
    Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến nhằm hoàn thiện game hơn.
    Trân trọng!

5. pdhien

pdhien Ban Pháp chế Chắn hội Lèo Tôm

Mình góp ý 1 chút về các kỳ thi Hương, thi Hội, Những ván cuối gần cuối và cuối cùng của thị Hương ( thi Hương là ván 12), (thi Hội là ván 18) nếu người chắn thủ nào vắng mặt ván đó coi như bỏ cuộc thi.
    Vì hiện tượng những người đạt số điểm nhất vòng an toàn là thoái ra không đánh những ván cuối nữa, làm ảnh hưởng những người khác trong bàn chơi, gây ức chế cho những chắn thủ trong bàn. Hiện tượng đó xảy ra thường xuyên và ngày nào cũng vậy. (ảnh hưởng rất nhiều cho người đứng thứ 2, lý do đảo lộn người ngồi trên, ngồi dưới)
    Các bạn cứ liên tưởng giải Tiêu Dao Hội, Hội Yêu Chắn ..... chắn thủ đứng thứ nhất, ván 32 thoái ra không đánh nữa và 3 người chơi với nhau, trọng tài và BTC có thấy ức chế không ???
    Vậy tôi đề nghị các bạn có biện pháp và hướng xử lý thế nào để các cuộc thi Hương, Hội ngày càng hấp dẫn người tham dự.

Mr Mười 89, chanvuongvtcl01, doantheanh722 others thích điều này.
  6. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Cảm ơn góp ý của anh, khoa cử luôn là nét đặc sắc của Sân Đình và mới gần đây đã được nâng cấp để phù hợp hơn với mọi người. Góp ý của anh em sẽ chuyển đến bộ phận kỹ thuật và thảo luận.
    Trân trọng!

7. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

chanvuongvtcl01 thích điều này.
  8. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Mình thấy ý kiến của bạn rất có lý. Vì chơi 3 hay 2 người sẽ ảnh hưởng đến cước ù dẫn đến ko phản ánh đúng điểm thi

Mr Mười 89pdhien thích điều này.
  9. nickphuxx

nickphuxx Học chơi

ngoài lề chút.e xin góp ý về tính năng quà đăng nhập.như hiện tại cũng khá ổn nhưng chỉ có việc là nhận đủ 28 ngày đều đặn mà đến cuối đc cái khác e ko nói chứ đc bảo thì ít quá.tháng trời đc có 2-5m bảo.e góp ý là ad nên cho thêm phần thưởng cố định khác ngoài những phần thưởng hiện tại ra.tầm 10m bảo cho ai không muốn nhận những phần thưởng kia.cái này dành cho ae cày vui bờ ao bụi chuối.đều đặn 28 ngày vất vả lắm ad.

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn nickphuxx
    Cảm ơn bạn đã góp ý. Ngoài tính năng tặng quà đăng nhập ra Sân Đình còn rất nhiều tính năng khác để tặng bảo cho người chơi như sự kiện Hội làng, Đua top, Gà vàng ... bạn nhé.
    Sân Đình đã và đang nỗ lực hết sức để duy trì và đảm bảo đây là sân chơi giải trí hoàn toàn miễn phí cho Cộng đồng yêu thích trò chơi dân gian bạn nhé. Cảm ơn bạn đã góp ý. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

nickphuxx thích điều này.
  11. bogiaacb

bogiaacb Chánh tổng

Đấu trường tỷ phú setup thêm trên wed chan 4 để có thể đánh được trên điện thoại
    Vì Iphone cài nhưng hay bị lỗi nhiều lúc không ổn định bằng đánh trên wed.

12. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Cảm ơn anh, Sân Đình đã tiếp nhận đề xuất góp ý của anh và đã chuyển qua bộ phận kỹ thuật để nghiên cứu và tiến hành cải tiến trong bản cập nhật sau.
    Trân trọng!

13. namdinh quetoi

namdinh quetoi Lý trưởng

Không những thi Huơng thi Hội mà cả Đấu Trường tỉ phú. Họ bị âm hơi nhiều 1 chút là thoát ra. Do là thoát ra bị trừ ĐIỂM chứ không bị trừ BẢO.
    Góp ý là Dù thoát ra vẫn tiếp tục bị trừ BẢO
    Như vậy sẽ hạn chế được hành vi không đẹp đó .

Mod01 thích điều này.
  14. ho_sy_hung

ho_sy_hung Dân đen

Xin chào các cụ! Em mới gia nhập sân đình được vài năm, tuy không ham lắm nhưng cũng mất ngủ nhiều hôm vì bắt gà.
    Em cũng ham học hỏi và tìm hiều những cái mới. Em muốn sân đình thêm môn Tổ Tôm nữa. Hy vọng sẽ có rất nhiều người thích Untitled4.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod01 thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn ho_sy_hung
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến để sân chơi chung ngày một đa dạng phong phú hơn. Góp phần giữ gìn và phát huy một thú chơi tao nhã của Ông cha. Ý kiến của bạn sẽ được chuyển tới đội phát triển sản phẩm để nghiên cứu, phát triển bạn nhé.
    Trân trọng!

16. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Góp ý: Các trân tường thuật TT ảnh người dẫn các bạn nên để dịch bên trái một chút đỡ che mất bảng chát.
    Thân!

Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã góp ý. Trân trọng!

pham van tinh thích điều này.
  18. pham van tinh

pham van tinh Thổ địa

Đề nghị Sân đình xem xét thời gian thi ĐẤU TRƯỜNG TỶ PHÚ:
    Vào ngày cuối tuần (thứ 7 và Chủ nhật) thì kéo dài thời gian thi, ko nhất thiết phải cố định giống ngày thường (từ 11h00 - 13h30), vì ngày cuối tuần mọi người rảnh rỗi hơn, có thời gian chơi tham gia được nhiều hơn mà để thời lượng có 2,5h thì hơi ít, vả lại đúng đang bố trí thi vào lúc nghỉ trưa ăn cơm nữa, (giấc ngủ trưa là rất quan trọng).

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @pham van tinh
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Góp ý của bạn đã được chuyển tới đội phát triển sản phẩm nghiên cứu áp dụng bạn nhé.
    Trân trọng!

pham van tinh thích điều này.
  20. pham van tinh

pham van tinh Thổ địa

Đây là game chắn sân đình, cách thức hoạt động và vận hành, đặc thù game nó khác hoàn toàn với cái Mạng xã hội, thương mại điện tử ... mà ông nói ở trên kia, ông so sánh thế mà cũng nói đc. X-(
    Tóm lại, ko được đổi tên nick, vì tên nick và ID nó là đặc điểm nhận dạng của từng người, giúp mọi người kết nối nhận ra nhau, giao lưu gặp gỡ nhiều hơn, biết nhau nhiều hơn.