Góp Ý - Đề Xuất Tính Năng Mới

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/10/11.

?

Theo các bác SĐ có nên mở rộng thêm các hình thức nạp bảo?

1. A: Có

68.2%
  2. B: Như hiện tại là đủ.

31.8%
  1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Rất cảm ơn các ý kiến mà anh đóng góp. Sân Đình sẽ lưu ý các góp ý này và sẽ cố gắng làm tốt hơn nữa để có một khu chơi Vương Gia đúng chất, đúng phong cách anh nhé.

Mạnh Đứchồthanh41 thích điều này.
  2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Kính gửi @Mod01 , @Mod09

Góp ý, đề xuất về quy trình văn hóa ăn mặc khi gặp khách hàng !

Khách hàng là người tạo công ăn việc làm cho các MOD, khách hàng là người dán tiếp trả lương cho các MOD nên việc tôn trọng khách hàng chính là tôn trọng chính bản thân mình.

Hình ảnh của các MOD khi giao tiếp với khách hàng chính là hình ảnh đại diện Sân Đình khi giao tiếp với khách hàng. Qua hình ảnh trên chung ta có thể nhận xét chủ quan là cấp quản lý yếu kém, chưa sát sao trong công việc của mình.

Đặc biệt là @Mod09 đã lên cấp quản lý rồi mà khi Liketrym trên Hội Yêu Chắn có hàng triệu người xem mà ăn mặc như ảnh dưới đây là không hợp.

Đề Xuất về quy trình văn hóa ăn mặc khi gặp khách hàng hoặc liketrym bình luận trên các kênh sóng của Sân Đình :
    1. Quần dài, áo có tay , và không đi dép "áo có lô gô sân đình thì càng tốt"

Đề xuất mang tính xây dựng quy chuẩn văn hóa ăn mặc khi giao tiếp với khách hàng, quyền quyết định cuối cùng vẫn là ở các bạn, bay giờ các bạn có thể không thích tôi nhưng sau 10 năm nữa khi các bạn thành đạt các bạn sẽ phải cảm ơn tôi.

Trân trọng.

sd. sd1.

3. HỒNG NHAN TRI KỶ

HỒNG NHAN TRI KỶ Chánh tổng

Đề xuất sự kiện thưởng hàng tuần Hội Làng Môn Phỏm !

Kính gửi BQT chanphom.com đồng kính gửi các @mod03 @Mod06 , @Mod09 , @Mod01 , @mod23

Vẫn biết rằng cả 03 Môn Chắn , TLMN và Phỏm đều là của Sân Đình sinh ra nhưng chỉ có 2 môn Chắn và TLMN là có sự kiện hội làng hàng tuần.
    Tại sao lại có sự phân biệt đối sử khác nhau đến vậy, ACE chơi môn Phỏm thường tếu táo với nhau rằng môn Chắn là con đẻ, môm TLMN là con anh , con em . và Môn phỏm là con nuôi, con ghẻ.

Mọi người đam mê môn Phỏm vẫn nộp phế 5% cho Sân Đình mỗi ván chơi cơ mà, tại sao lại bị đối sử bất công đến vậy.

Sân Đình là trang mạng công tâm và minh bạch, mọi người đều bình đẳng như nhau, chia sẻ quyền được chơi, chia sẻ quyền được thể hiện cái tôi của bản thân mình là điều ai cũng phải được hưởng.

Hồng Nhan Tri Kỷ đại diện cho hàng triệu thần bài bên mục Phỏm Sân Đình xin mạnh dạn đề xuất sự kiện thưởng hàng tuần Hội Làng Môn Phỏm. Giải thưởng và quy định thế nào do các bạn tự đề ra.

Rất mong ACE MOD làm việc có tâm hãy lắng nghe những lời đề xuất rất thẳng thắn của mình để tạo một sân chơi công bằng và minh bạch cho những thần bài đam mê môn Phỏm Sân Đình.

Quyết định cuối cùng vẫn là ở các bạn, chúc các bạn có những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc và may mắn.

Trân trọng.

phom1. phom2. phom3.

Mod06, Mạnh ĐứcMod13 thích điều này.
  4. Mod13

Mod13 Moderator

Em đã đọc bài viết của anh. Em rất cảm ơn các ý kiến mà anh đóng góp. Sân Đình sẽ lưu ý các góp ý này.Cảm ơn anh!

Mạnh Đức thích điều này.
  5. HỒNG NHAN TRI KỶ

Đề xuất quy trình và điều kiện tham gia sự kiện thưởng hàng tuần Hội Làng Môn Phỏm !

Chia sẻ quyền được chơi, chia sẻ may mắn của bản thân mình cho bạn bè là quan điểm sống của mình. các bạn chỉ mất có 20p thời gian tổng kết thôi, chỉ 20p thôi các bạn sẽ tạo cho người chơi cảm giác không bị bỏ quên, cảm giác là con ghẻ hay con nuôi không còn nữa.

Làm sự kiện để cho đông đảo người chơi tham gia yêu cầu không nên quá khó, cũng không nên quá dễ dàng cho người chơi .

Hồng Nhan Tri Kỷ mạnh dạn đề xuất với những bài Ù tròn , Ù có tứ quý , hay ù có dây 4 cây, hoặc ù đồng hoa đen hoặc đỏ, luật chơi 04 người là được thưởng 10 triệu bảo. Đối với những bài ù thông , luật chơi 04 người thưởng 50 triệu. Ù đồng hoa đồng chất kết hợp với ù tròn không tính gửi được thưởng 50 triệu bảo "ù thường 03 phỏm là không tính"

Đề xuất mang tính xây dựng, quyền quyết định cuối cùng là ở các bạn. Văn diễn đạt mình kém nếu các bạn không hiểu thì có thể gọi điện cho mình để tham khảo nhé.

Trân trọng.

phom2 (1).

Chỉnh sửa lần cuối: 17/8/19
  6. mod02

Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến. Sân Đình sẽ lưu ý các góp ý này để xây dựng một sân chơi hấp dẫn hơn nữa.

Trân trọng.

7. HỒNG NHAN TRI KỶ

Cách làm việc đối phó là đây, cách làm việc không có tâm là đây !

Căn cứ vào hình ảnh dưới đây, các bạn có thể thấy bài viết của mình đăng trên nhóm Grup Sân Đình Game 52 lá không được phê duyệt .

Mình đăng bài từ lúc 12g06 và đến tận lúc này vẫn không được phê duyệt bài, thời gian trên trải qua 2 nhóm trực diễn đàn facrbook mà không một ai hồi âm lại cho bản thân mình. "lưu ý bài viết của mình không vi phạm nội quy diễn đàn GRUP game 52 lá" mãi đến khi 19g35 mình hỏi mới nói lý do abc xyz .

Trước đây mình cũng đã từng đăng bài trên GRUP Hội Yêu Chắn nhưng chỉ sau khoảng 5p là có @Mod22 hay @Mod04 phản hồi lại ngay là lý do vì sao không được duyệt bài.

Đây là lý do làm sao mà GRUP 52 lá kém phát triển đến vậy, đây là cách làm việc không có tâm, làm việc kiểu đối phó, thiếu tôn trọng khách hàng, đây cũng là một phần do buông lỏng quản lý của cấp trên. Thiếu sự sát sao với cấp dưới của mình.

Góp ý manh tính xây dựng nội quy , quy chế quy chuẩn của việc Chăm Sóc Khách Hàng sau bán hàng.

Trân trọng.

camket. phom123.
    Screenshot_20190817-225052_Messenger.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/8/19
    Mod13 thích điều này.
  8. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh! Vì bài viết này anh đăng ở 2 kênh thông tin là Group52 và diễn đàn cùng 1 nội dung. Sau đó em đã trả lời anh ở diễn đàn, thấy anh đã ấn "Thích". Em thấy như vậy là anh đã nhận được câu trả lời cho bài anh viết nên em mới không duyệt bài trên Group52. Do bên đó sự tương tác còn yếu, người chơi gần như hay theo dõi bài ở diễn đàn nên em cũng hơi sơ suất không duyệt bài. Lần sau em sẽ chú ý hơn anh nhé. Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến. Em sẽ đưa các góp ý của anh đến đội phát triển sản phẩm. Khi nào được phê duyệt và thông qua thì Sân Đình sẽ có thông báo anh ạ vì còn phải theo kế hoạch phát triển sản phẩm của công ty. Rất mong anh thông cảm. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

HỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  9. AhnJaeTomVsJery

AhnJaeTomVsJery Dân đen

phiên bản này ko có nhiệm vụ đc tiền à . mong ad sớm xem xét lại . và hay báo lỗi lắm

10. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh,hiện tại phiên bản chắn 4 tạm thời chưa có phần nhiệm vụ hàng ngày. Tuy nhiên các thành tích của người chơi vẫn được ghi nhận, anh có thể tạm quay về chắn 2 để nhận thưởng nhiệm vụ.
    Sân Đình sẽ update trong thời gian nhanh nhất.Cảm ơn anh đã góp ý!

11. AhnJaeTomVsJery

AhnJaeTomVsJery Dân đen

lỗi này như nào ạ

Các tệp đính kèm:

12. Mod13

Mod13 Moderator

Nếu anh chơi trên điện thoại anh tắt game đi mở lại là được anh ạ
    Còn nếu anh chơi trên máy tính thì mình tải lại game là vào được nhé anh!

13. mod02

Chào bạn.

Nếu bạn không muốn nghe thấy thông báo đó thì bạn bỏ chọn ở mục "Tắt âm thanh thông báo" là sẽ không nghe thấy tiếng đó nữa nhé.

Thân.

Zalo_ScreenShot_26_8_2019_456891.

Mạnh ĐứcHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Anh Hà Nội 1102

Anh Hà Nội 1102 Lý trưởng

05 phút chơi 03 ván bay 75 dịch cược . thế mà có bạn lên Vương Phủ cầm có 25 đến 35 dịch cược đòi xin chơi khi gà gần 100 dịch cược.
    Bao giờ nâng cấp đây hả các sếp .

vp.

longzenđa, mod02Lộc Phong Lan thích điều này.
  15. mod02

Chào anh,

Kế hoạch nâng cấp khu Vương Phủ đang được Sân Đình nghiên cứu và xây dựng, các tính năng mới cho khu vực chơi đặc biệt này sẽ sớm được đưa lên.
    Cảm ơn các ý kiến đóng góp của anh.

Trân trọng

16. Trước khi lập bàn mình đã nói là ai chơi tối thiểu đủ 04 gà hãy vào , ai chơi ít thì đừng xin chơi . Đã nói trước trong bàn chắn và giao hẹn trước rồi nhưng Nick Lo Lem 2000 mới chơi được có 13p đã kêu bận và nghỉ .

Mày chơi không quân tử Lo Lem 2000 à. cầu đỏ thì chơi, cầu đen thì chạy, lý do vớ vẩn, chơi khôn như mày quê tao đầy .

Đề xuất nâng cấp khu Vương Phủ

lolem2000.

4 gà.

mod02 thích điều này.
  17. baichanvn

baichanvn Chắn hội Hà Nội

Luật bất thành văn; sống đẹp thì chơi đẹp, chơi không đẹp tức là chưa chắc đã sống đẹp.
    Những thành phần bị chặn avt tuyệt đối em sẽ không bao giờ ngồi cùng. Tốt nhất nên chọn bạn mà chơi, trên Vương phủ giờ khách vào như lợn con nhưng số bàn chơi ít khi được nổi lên 7 bàn. Haizz..!

lê nguyên1981 thích điều này.
  18. Góp ý về cách ngồi khi LIVESTREAM trên Hội Yêu Chắn !

Kính gửi @Mod04 Bách Bé Bỏng, Hội trưởng Hội Yêu Chắn , đồng kính gửi @mod03 @Mod01, @Mod22 @Mod06

Tôn trọng khách hàng cũng chính là tôn trọng chính bản thân mình . Trên Hội Yêu Chắn có gần 20 ngàn thành viên mà khi LIVESTREAM Mod lại ngồi như này là không hợp lý . "Tư thế ngồi khoe đầu gối củ lạc "như này sẽ làm mất hình ảnh của Mod dẫn đến mất và giảm hình ảnh của Công Ty Sân Đình trong con mắt của khách hàng.

Đề xuất mang tính xây dựng quy chuẩn văn hóa khi tương tác với khách hàng, rất mong Mod này thay đổi để hoàn thiện bản thân mình hơn nữa khi tương tác và giới thiệu bản thân mình với khách hàng.

Trân trọng.

chân cẳng.

Khấu Trừ LươngMod06 thích điều này.
  19. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Em chào anh,
    Sân Đình đã tiếp nhận vấn đề anh phản ánh và góp ý rất chân thành.
    Cá nhân em và đội ngũ Chăm sóc khách hàng sẽ cần phải điều chỉnh thay đổi về phong thái, ý thức trong công việc tốt hơn nữa để việc tương tác, chăm sóc với khách hàng đạt được chất lượng tốt nhất.
    Một lần nữa, cám ơn anh rất nhiều!

Trân trọng.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. Mod ơi sao đang thi bị đứt mạng vào lại ko đc

Các tệp đính kèm: