Góp Ý - Đề Xuất Tính Năng Mới

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/10/11.

?

Theo các bác SĐ có nên mở rộng thêm các hình thức nạp bảo?

1. A: Có

68.2%
  2. B: Như hiện tại là đủ.

31.8%
  1. thang_cat

thang_cat Dân đen

mod xem cửa trì hình như sai sai.theo tôi phải là cửa chì

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bác! Về từ “chì” hay “trì” thì đã từng có bài viết bàn luận về ván đề này rồi. Như 1 bác góp ý là: Trì viết theo tiếng Trung có nghĩa là tiền sảnh nhà. Chì là chỉ 1 loại kim loại. Bác ù tại cửa nhà bác thì bác dùng từ nào em nghĩ bác cũng đã rõ.

Tuy nhiên thì để hiểu rõ hơn em nghĩ bác đọc bài viết ở link sau sẽ rõ hơn:

https://chanphom.com/threads/chi-hay-tri-moi-dung.2588/

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. timesaver

timesaver Ma Xó

Trọng tài kiêm chia bài luôn. Tâm lý chắn thủ ít người muốn cầm cái trong các cuộc tỉ thí. Kinh nghiệm xương máu...:)

4. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Vấn đề là CHÌ nhìn nó thuận mắt hơn, các cụ xướng ù cũng xướng Chì trần xì chứ có cụ nào xướng Trì "tr" nặng có âm gió đâu. Đọc thế nào phải viết như vậy mới là hợp lý.

5. Mod22

Cảm ơn anh đã góp ý. Nhưng việc sử dụng tự nào thì em đã có phản hồi ở trên rồi. Anh ấn vào link đó để tham khảo nhé.

dinhchip thích điều này.
  6. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Theo cháu biết là nick này chưa nhìn thấy phẩm hàm của nick khác, chỉ thấy của mình thôi.

7. Xuông

Xuông Chánh tổng

Theo cá nhân em thì cái avatar có cái biểu tượng kết nối màu xanh như sóng điện thoại ý. Nên để nó xuống một hàng tránh che lấp cái avatar thì trông nó đẹp hơn. Vì cái avata đẹp mà có nó che mất một phần trông xấu quá đi mất.
    ChanPro2018.9.22.11.43.29.WEB.

8. Mod22

Cảm ơn bạn đã góp ý. Sân Đình sẽ ghi nhận ý kiến và sẽ có điều chỉnh nếu thấy hợp lý. Chúc bạn chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

Xuông thích điều này.
  9. thang_cat

thang_cat Dân đen

đúng các bạn ạ.mỗi lần tôi ù cửa chì nhìn vào máy rất khó chịu.mọi người có thấy thế không

10. thang_cat

thang_cat Dân đen

tôi đánh chắn 50 năm và xem tất cả các trang mạng chơi chắn thì mỗi sân đình có cước TRÌ .mod xem sửa lại không khó chịu lắm.mình là chữ quốc ngữ không theo TẦU KHỰA được

11. Mod22

Cảm ơn góp ý của anh nhé. Nhưng Sân Đình đã chọn từ Trì rồi anh ạ. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

dinhchipDachem_Pro thích điều này.
  12. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Chơi trên ipad nó vẫn là Chì mà.

13. Mod22

Do ipad của anh chưa cập nhật lên phiên bản mới nên anh vẫn thấy chữ “Chì”. Sau khi anh cập nhật lên phiên bản mới nhất sẽ thấy chữ “Trì” ạ.

14. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Ok, tks sếp. Nhưng cứ để bản cũ chơi cũng ko ảnh hưởng gì đâu đúng ko? Tại con này nó cũng đời Tống rồi, ipad mini2 xài mấy năm nay rồi.

Mod22 thích điều này.
  15. Mod22

Đúng rồi anh. Các phiên bản cũ chơi vẫn được, chỉ có các từ "Xuông" và "Chì" là chưa được thay thế. Thêm nữa các bản cũ sẽ có nhiều cái không được như bản mới. Thông tin đến anh.

dinhchip thích điều này.
  16. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Nâng cấp ở đâu nhỉ sếp, vào oánh luôn tìm ko thấy chỗ nào nâng cấp.

17. Mod22

Chào anh! Hiện tại bản tải mới, bản nâng cấp đang chờ bên Apple kiểm duyệt nên chưa có trong kho Appstore vào thời điểm này. Anh vui lòng đợi các thông tin từ phía Sân Đình về các bản cài cho hệ điều hành iOS nhé.

dinhchip thích điều này.
  18. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Ok, tks sếp.

19. FC Barcelona2

FC Barcelona2 Dân đen

• xin phép các cụ chức sắc trong Sân Đình. Tôi xin có chút ý kiến nhỏ. Xong xong vơi đợt thi Đình vaò cuối tháng cho những anh chị em có xuất thi thì đề nghị Sân Đình vẫn tổ chức thi Hương thi Hội cho anh chị em, để anh chị em có sân chơi và kiếm tý chức sắc cho oai vói hàng xóm nhé. Cảm ơn

20. Mod22

Càm ơn ý kiến góp ý của anh nhé. Sân Đình xin ghi nhận ý kiến và sẽ gửi đến bộ phận chịu trách nhiệm xem xét. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.