Góp Ý - Đề Xuất Tính Năng Mới

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/10/11.

?

Theo các bác SĐ có nên mở rộng thêm các hình thức nạp bảo?

1. A: Có

68.2%
  2. B: Như hiện tại là đủ.

31.8%
  1. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Cám ơn anh đã gửi thông tin, bên em sẽ chuyển thông tin này sang cho bộ phận kĩ thuật để kiểm tra ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn có thể gửi ảnh để mình kiểm tra cho bạn nhé, trong bàn chơi giao diện 4 người bạn có thể chơi 2 hoặc 3 người chứ không bắt buộc chơi 4 người nhé.

3. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Tại game chắn lỗi hiển thị hình ảnh ở bản update 2.9.36 khi vào bàn chơi thì chỗ nạp bảo che khuất chỗ cước, gà nên ko nhìn thấy gì đề nghị mod xem và chỉnh sửa lỗi hiển thị trên. Có hình ảnh mình họa kèm theo 9C52A8F8-2B4D-4801-BE48-936A8E262080.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh, em đã ghi nhận và chuyển sang bên bộ phận kĩ thuật để sửa.

songlo56 thích điều này.
  5. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Game phỏm pro đang bị lỗi hiển thị khi đăng nhập đề nghị mod chỉnh sửa lỗi. Có hình ảnh minh họa kèm theo DD2E4422-9F93-47E0-A645-730A86C4FBEC.

Mod07 thích điều này.
  6. daubac88

daubac88 Dân đen

Như ván bài này do " trieuj0 " ăn nhiều cây dưới chiếu nên đã che đi những cây bốc lên cho nhà " Teoquangdong779 " khiến cho các nhà chơi rất khó quan sát cây bốc lên chỗ cửa nhà " Teoquangdong779 " ! Vậy mod xem chỉnh sửa lại để cho game được dễ quan sát hơn nhé!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã chuyển sang bộ phận kĩ thuật để kiểm tra cho bạn rồi nhé. Khi có thông tin mình sẽ phản hồi lại tại đây.
    Cảm ơn bạn đã báo lỗi.

8. hungvt104

hungvt104 Lý trưởng

Sân Đình hiện nay tồn tại một vấn đề thế này: Khi tôi đang chơi chắn tại một bàn nào đó, nhưng không hiểu vì lý do gì mà ván chơi bị treo (có lẽ bị tắc tại 1 người chơi nào đó). Cho dù các người chơi khác thoát ra rồi vào lại, nhưng vòng tròn (quay) đếm ngược thời gian vẫn chỉ quay hết rồi dừng lại ở 1 người chơi. Mọi liên lạc (chat) với người chơi đó đều kg có phản hồi.
    Vấn đề là, khi đó mọi người chơi khác kg thể thoát ra và vào bất cứ bàn chơi nào khác, của bất cứ game nào khác của Sân Đình. Coi như chỉ có nước thoát khỏi Sân Đình.
    Nên chăng Sân Đình sửa lại để khi bàn chơi bị treo thì các người chơi khác được phép thoát khỏi bàn đó và vào bàn khác (của tất cả các game) coi như họ bỏ cuộc ván đang chơi dở (bị treo) đó.
    Trân trọng xin ý kiến mọi người.

Mod22 thích điều này.
  9. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn anh đã góp ý. Em sẽ báo lỗi này với bên kỹ thuật để các bạn ấy sửa. Chúc anh có những giờ phút chơi game vui vẻ trên Sân Đình!

hungvt104Mạnh Đức thích điều này.
  10. babasamsam

babasamsam Dân đen

Thời gian thi hôm nay 1533069010802. 1533069010802.

Các tệp đính kèm:

Mod09 thích điều này.
  11. Mod22

Chào bạn! Để được tham gia thi Hương thì lệ phí thi là 500.000 Bảo. Số dư tối thiểu khi vào bàn là 1.000.000 Bảo. Số dư của nick bạn có 50.000 Bảo nên bạn không vào khu thi Hương được bạn nhé. Các thông tin về tính năng khoa cử, mời bạn tham khảo thêm ở bài viết sau:

https://sandinh.com/threads/the-le-tham-gia-va-luat-duoc-ap-dung-trong-khoa-cu-san-dinh.3787/

Chúc bạn có những giờ phút chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

12. babasamsam

babasamsam Dân đen

Thới gian th kìa mod

13. babasamsam

babasamsam Dân đen

Góc màn hình ấy 20h9 ngày 1/8/2018

14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Như đã trả lời bạn trong hộp thư thì, khi làm Game để Sever đỡ nặng hơn Sân Đình có để 1 số xử lý(không quan trọng) trên Client(Máy Người Chơi)..
    Cụ thể là trong trường hợp này, thời gian cho sự kiện mở ra được lấy trên Client, tuy nhiên cho dù các bạn có dùng phần mềm như HackSpeed hay là chỉnh sửa thời gian trên Máy của mình thì Sự kiện Khoa Cử có sáng thì cũng không thể tham gia được.
    Vì Sự kiện mở khoa cử được chúng tôi cài đặt trên Sever...
    Các phần mềm Hackspeed hay tương tự như thế chỉ có tác dụng trên các Game offline hoặc các Game Online nhưng họ làm không tốt(Để cho Client xử lý quá nhiều sự kiện quan trọng thì người chơi hoàn toàn có thể lợi dụng được làm ảnh hưởng đến Game, VD như 1 vài phụ bản trong các Game online có thể hackspeed làm ảnh hưởng đến Game).

Bạn yên tâm là Sân Đình luôn cẩn thận, đặt sự công bằng lên hàng đầu...
    Việc nặng, việc quan trọng Sân Đình lo(code sever), Client phải xử lý rất ít hoặc là những thứ không quan trọng nên Game ko lo bị Hack, bị lỗi và không đòi hỏi cấu hình khủng của Client.

Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Xin tặng bạn 10M Bảo cho sự tò mò, khám phá của mình.
    Chúc bạn chơi vui.

Mạnh Đứcbabasamsam thích điều này.
  15. Mr Optimist

Mr Optimist Dân đen

Tôi thấy việc chia đều gà góp cho người rời bàn là không hợp lý và ko công bằng. Vì các lý do sau:
    - Rất nhiều trường hợp được cho vào chơi khi gà đang có, vào 1, 2 ván rồi thoát nhưng vẫn được chia cả con gà to của mấy người người góp vài chục ván trước đó.
    - Trên thực tế gà giữa là tự nguyện, góp là để ng chơi bắt chứ ko cần phải trả lại khi nghỉ
    Vậy đề nghị thiết kế lại cho hợp lý hơn

16. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bạn nên tìm hiểu kỹ luật của Sân Đình đã rồi hãy góp ý . mình chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé .

17. Mod22

Chào anh! Khi anh đang chơi 3 người, anh cho 1 người vào chơi thêm thì khi chia bài là người đó được chia gà khi bàn 4 người thoát hết hoặc người thứ 4 mà anh cho vào bị đá ra khỏi bàn chơi. Còn nếu họ tự thoát họ không được chia gà đâu anh ạ. Thông tin đến anh.

18. babysamsam

babysamsam Dân đen

Sao ván triết khấu ván không ad ơi?

Các tệp đính kèm:

19. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình cũng chưa hiểu được nguyên nhân, mình sẽ gửi sang đội kĩ thuật để kiểm tra nhé
    Trường hợp này là có tính triết khấu rồi nhưng do người chơi bắt cóng nên bắt được gà và số tiền gà gần khớp với % triết khấu bạn nhé :D

HàNộiMùaThuVàngbabysamsam thích điều này.
  20. babysamsam

babysamsam Dân đen