GÓC TÂM SỰ NHỎ

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi bep_kenh 83, 13/6/13.

1. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

Bác sỹ Hoa Hồng ơi, trong cuộc chiến đấu, thi tài để có được cô vợ LÈO TÔM với anh đã đi vào dĩ vãng, có thể nói là không có duyên được vợ LÈO TÔM. Trong cuộc thi đó anh đã chuẩn bị rất kỹ, khi thi đấu một tay bấm chuột, một tay cầm chắc hoa, bẩm bụng sẽ được tặng hoa cho Vợ LÈO TÔM. Nay tài mọn, đứt gánh giữa đường, hoa đã rũ cánh. Mong bác Sỹ Hoa Hồng cho một lời khuyên làm thế nào để hoa tươi trở lại và quan trọng nhất là có cách nào để tặng được đến tay công chua LÈO Tôm không?:-w

2. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:D Xin chào anh.Bẹp mừng vì anh quay trở lại ,song cũng hơi buồn vì chưa chữa khỏi bệnh cho anh:)),trước tiên Bẹp xin nói rằng anh thua cuộc không phải vì anh (tài mọn ) mà là vì anh đang để tâm hồn bay bổng với ý nghĩ sẽ đánh chắn với Công Chúa Lèo Tôm cả đêm thôi:))
    Và nếu trong lòng anh còn có Công Chúa thì bông hoa đó sẽ mãi thắm tươi trong lòng anh ,và điều đó là không chỉ có Công Chúa mà tất cả mọi phụ nữ đều chỉ cần và ước có được bông hoa đó mà thôi;;)
    Để tặng được thì không có gì là khó anh ơi ,ngay bây giờ anh hãy đón máy bay ,hoặc thuê xích lô ,hay đi xe của bộ (xe căng hải) đến ,em tin là Công Chúa sẽ rất vui vẻ pha lẫn cảm kích khi tay anh vẫn cầm bông hoa bị héo đó tặng .Nhưng cô ấy sẽ hiểu và cảm nhận được bông hoa bên trong mãi mãi tươi thắm và có hương thơm ngào ngạt (tuy giờ ngoài sự thực chỉ là thoang thoảng vì đã HÉO):))

ngayngat1234SonGiangHN thích điều này.
  3. babom

babom Chánh tổng

Bs Hoa Hồng bẹp ơi cho tui hỏi xíu....hình như bs yêu thơ và sáng tác thơ rất nhanh vậy chắc bs cũng từng đọc thơ của Hồ Xuân Hương? thơ của Bà có nhiều bài dùng nghệ thuật Đảo Ngữ và nhiều bài thơ mang vắn hóa tín ngưỡng phồn thực ( tham khảo tín ngưỡng phồn thực giáo sư google nhé:D ) có 1 bài thơ Hồ Xuân Hương viết tui nghĩ là có dùng nghệ thuật này bs chỉ dùm ra từ mà nhà thơ dùng nghệ thuật trên với
    đang cơn nắng cực chửa mưa tè,
    Rủ chị em ra tát nước khe.
    Lẽo đẽo chiếc gầu ba góc chụm,
    Lênh đênh một ruộng bốn bờ be.
    Xì xòm đáy nước mình nghiêng ngửa,
    Nhấp nhỏm bên bờ đít vắt ve.
    Mải miết làm ăn quên cả mệt,
    Dang bang một lúc đã đầy phè.
    cảm ơn bác sỹ :D

4. bep_kenh1983

bep_kenh1983 Học chơi

Khen cho Bambo khéo ghẹo Hoa:)
    Đảo ngữ, Phồn thực, Bẹp qua loa:">
    Ba góc bốn bờ, anh thời rõ
    Nhấp nhô, vắt vẻo anh có chê:-/
    Bệnh này không chữa babom khổ
    Ruộng nước bên nhà...khối thằng mê=))

5. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

hihi sau mot thoi gian bac si di du lich vong quanh the gioi ,gio lai mow van phong giai quyet viec tham kin giup cac chan thu mien phi ne hihi

Ới Giời Ơi__Khanhchi__ thích điều này.
  6. __Khanhchi__

__Khanhchi__ Chánh tổng

Đươc..................Hay đó Bẹp..!!!

bep_kenh 83 thích điều này.
  7. de_yen_nao_2

de_yen_nao_2 Học chơi

phích chưa? ;))

__Khanhchi__bep_kenh 83 thích điều này.
  8. _ Vương _

_ Vương _ Chánh tổng

Chị sĩ ơi! (người ta già E gọi là bác còn chị thì xinh quá E xin phép nhá) :">
    Chữa bệnh giúp E với :(( E bị bệnh từ lâu lắm rồi đi gặp bác sĩ suốt mà ứ ai chịu chữa cho :((
    E đang bị bệnh khó ngủ.
    Cứ nghĩ mà đau, cả cuộc đời này của E chưa bao h E đc ngủ 1 giấc ngủ quê ngủ nếp (ngủ ngon) cả
    :((
    Cứ mỗi lần đi ngủ là E phải nhắm mắt mới ngủ đc :((
    Chị sĩ ơi chị chữa bệnh cho E để mỗi khi đi ngủ thì E mở mắt mà vẫn ngủ đc nhé^:)^
    E xin cám ơn và hậu tạ chị sĩ bằng anh cửu vạn cao to đen hôi nếu chị ngồi sau E và đánh anh cửu vạn ạ :x

Last edited by a moderator: 1/1/14
  9. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

ôi giơi ơi.câu hỏi của em khiên chị phải kêu gioi :"> và mong câu trả lơi của chị khong đê em lam ông giời phải hắt hơi :)):))
    trươc tiên chị xin cảm ơn vi em đ đên phong khám của chị:">:">
    sau đây chị xin trả lời , nêú em muôn ngủ mà mơ măt thi em có thê chon chị tư sach mnà ngăm đăm đuôi ( ngu mơ rưa ban ngày luôn ):D:D
    con nêu bênh vân chưa thuyên giam thi con liêù thuôc năng hơn cho em đó là ...là em ù trì bach thủ chi nhung xuong nhâm =))=)) luc đó em xe CHÊT LÂM SANG, (chêt ko nhăm măt ):)):)) thì ngủ cang ko thê nhăm :)):))

Chỉnh sửa lần cuối: 8/1/14
    Ới Giời Ơi thích điều này.
  10. _ Vương _

_ Vương _ Chánh tổng

Chị đúng là bác sỹ giỏi \m/
    E vừa áp dụng bài thuốc nặng của chị trong trận solo -> kết quả ko những mình hết bệnh mà đối thủ cũng ngủ mở mắt 8-> vì lộc rơi :))

11. ngayngat1234

ngayngat1234 Dân đen

bep ơi.
    A thấy e bắt bệnh và chữa bệnh rất hay và tài tình,lên a thầm nghĩ:may quá mình gập đúng thầy đúng thuốc đây:-?.
    Bệnh của a rất lạ,chũa nhiều thầy rồi mà vẫn ko có tiến chuyển,bjo a thấy mình còn bị nặng hơn,liệu e có thể giúp dc a ko nhể?
    bệnh của a la...la...ko ăn thì no,còn khi vừa ăn xong lại đói
    e ccó chữa jum a nha,tanks you e trc nha

12. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

trước tiên Bep xin cảm ơn Anh khi đã ghé thăm GÓC TÂM SỰ NHỎ của Bẹp ,
    Và xin vào luôn chủ đề chính ,Bẹo thường nói
    không ăn thì đói , ăn vào thì no.... Còn Anh khakha gia đinh bạn có lẽ rất vui vì đỡ một suất hay còn nói là một miệng ăn :)):)):))
    nhưng đã tim đên Bep thì Bẹp xin kê đơn thuốc Anh nhớ làm theo lời rặn thầy thuốc nha
    1.

13. ngayngat1234

ngayngat1234 Dân đen

nhung bep nay.vẫn lo nhưng mà mãi ko ăn thế thì...thì vẫn ko dc rồi,bụng vẫn lo nhưng mà lại thèm ăn thì làm thế nào nhỉ?nhì móm ngon mà ko ăn thì=P~ ai mà chịu nổi:">.bệp vẫn phải kê đơn cho a ha.
    a ví dụ thôi nha:chẳng hạn bep là bạn gái anh.A mời bep đi ăn, a lại ko ăn 1 miếng nào thì liệu bep có ăn ko nhỉ:D:D.bệnh này nghe qua thì ai cũng bảo là rất mừng,càng đỡ phải ăn thì đương nhiên là đỡ tốn,càng tốt,nhưng ko phải thế đâu.mọi người thử đặt vào địa vị a mà xem khổ lắm e ơi:((:((:((.
    E cố jup a nha

14. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

15. ngayngat1234

ngayngat1234 Dân đen

:-O:-O:-Oăn khoẻ thế à

16. daikabaola

daikabaola Dân đen

bep_kenh 83 có ở hải phòng k

17. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

Xin hỏi các bậc tiền bối la:đã ai cảm thấy những ván chắn có hồn chưa?những trận chắn thấy lòng lâng lâng... nhẹ bẫng. Nói ngắn gọn là như bị tẩu hỏa nhập ma chưa...có nhìn thấy những người chơi mang đầy tính nhân văn chưa?thôi em xin lỗi đã hỏi như vậy