[Sự kiện] Giới thiệu phiên bản Chắn 1.16 sắp ra mắt.

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi mod11, 6/1/16.

1. Thế Phiệt

Thế Phiệt Chánh tổng

Anh @hoangcaloc@Tào Tháo là anh em trên bến dưới thuyền. Chỉ tếu táo, châm chọc, khích tướng nhau thôi mà.

Chỉnh sửa lần cuối: 16/1/16
    thanhhuong251189, longbhchp, nammt3332 others thích điều này.
  2. tran duc manh 2215

tran duc manh 2215 Học chơi

ca buoi toi k lam sao ma choi dc

3. duy_VIP

duy_VIP Dân đen

4. duy_VIP

duy_VIP Dân đen

like cho bác. thực ra chắn là phải có' xuông' . mới sát thực với đời thực. 4 điểm nhiều khi sát thương quá. mà thích sát thương thì sóc đĩa cho nhanh, chắn này đánh vào tâm lí con người ( sự tính toán, lòng tham)

Tào Tháo thích điều này.
  5. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

tôi ko nói chơi ù xuông là trình độ thấp, ý tôi nói đã chơi chắn mạng mà ko chơi dc 4 điểm là kém.
    sao các ông ko hiểu ý cứ vặn vẹo làm gì

6. hoangcaloc

Tôi nói là chơi ù xuông và 4 điểm mỡi cái có cái hay riêng . đã là chơi thì ko có gì là có tính sát thương cả,xuông hay 4 điểm đều phải tính và đều có tham. Tôi có nói các bạn phải chơi 4 điểm đâu,ai thích chơi kiểu gì thì tùy. còn đã vào chắn mạng là cài đặt kiểu gì gì cũng phải chơi đc

Chỉnh sửa lần cuối: 17/1/16
  7. E cũng k thấy danh sách bạn bè

8. hoangcaloc

Bạn ko hiểu ý của tôi thì bạn ko lên nói ,tôi ko nói ai chơi ù xuông là kém,còn đã là chắn game nó phải ảo khác chắn chiếu tôi hỏi bạn các cước ù của chắn mạng khác ngoài đời cũng là vớ vẩn à . Nếu bạn cho là vớ vẩn thì tôi cũng chả biết nói gì hơn .

HàNộiMùaThuVànglongbhchp thích điều này.
  9. phathung4

phathung4 Dân đen

10. phathung4

phathung4 Dân đen

theo tôi sân đình nên tổ chức đấu trường thi đấu như trang nhất nhì ba để thu hút người chơi nhiều hơn

11. dinhkeu_doan

dinhkeu_doan Dân đen

BQT xem cho em van bai em choi o san dinh ban 3 cuoc 25 em u tam do hai leo sao ko dc tinh diem

12. dinhkeu_doan

dinhkeu_doan Dân đen

BQT xem hộ em với em chơi ở sân đình bạn 3 em ù ván 8 đỏ 2 lèo nhưng không được tính điểm

13. Phiên bản mới lỗi tùm lum . Các mod xem lại đi . Ù toàn báo lỗi , tính năng bạn bè mất . .... Chán thật

14. xbillionx

xbillionx Dân đen

Tôi xin góp ý nho nhỏ sân đình nên bổ xung nút chơi nhanh giống như bên chắn vạn văn. Vì nhiều lúc đăng nhập tìm mãi chả được bàn chơi, tìm được thì lại bị đá . Không biết có ai giống tôi không