[Sự kiện] Giải đấu: KHAI LỘC ĐẦU XUÂN

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 18/2/16.

1. THÓI ĐỜI HP4

THÓI ĐỜI HP4 Công thần

Cái tên nick này đã vi phạm quy định của Sân Đình chưa anh Mod 08.

2. NguyenLangEm

NguyenLangEm Dân đen

Xin duoc tham gia . toi nam nay 62 tuoi

chanthuhanamTào Tháo thích điều này.
  3. thói đời73

thói đời73 Chánh tổng

toi ko danh duoc phong chu tieng viet. mod thong cam. toi ko goi la cao tuoi nhung cung tuong doi tuoi roi co dc tham gia ko? 38 tuoi

4. daovanbo12

daovanbo12 Dân đen

theo ban tổ chức quy định là bao nhiêu tuổi mới được tham gia ?

5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

:D Chả hiểu nick này có cao niên thật không, cao niên gì mà đặt cái tên nick đọc một cái là ai cũng không thể Kính lão đc tý nào rồi.>:)>:)>:)
    Tên nick này có ý nghĩa không lành mạnh, không trong sáng vi phạm qui định của sandinh đã bị khóa vĩnh viễn.

chanthuhanam, Tào Tháo, KuBin Love3 others thích điều này.
  6. Toi 58 tuoi, phu nu co duoc tham gia cung cac ong khong ? neu duoc xin dang ky nhe !

pdhien, chanthuhanamTào Tháo thích điều này.
  7. Cứ chui rúc có khi còn được chơi thêm một thời gian nữa . Tự nhiên ra đây hò hét làm gì để bị khoá nick L-):))

pdhien, mod08Tào Tháo thích điều này.
  8. 12011994

12011994 Dân đen

Em có ý kiến như thế này các bác ạ. Giải đấu cao niên dành cho những người cao tuổi. Em thuộc thế hệ 9x. Biết chắn từ một ông anh nhà bác. Tuổi đời còn nhỏ nhưng em cũng chơi chắn đc 6 năm rồi. Có giải gì cho thế hệ 9x em tham gia với :D . Cảm ơn các bác đã q.tâm :-*

Nguyễn Tiểu Thươngchanthuhanam thích điều này.
  9. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Chắn hội Hải Phòng đang chuẩn bị tổ chức giải đấu. Em nhanh chân quá đó đăng kí nhé !

10. 12011994

12011994 Dân đen

E đã tìm được. Tks bác Tháo nhé

11. khanhduc16

khanhduc16 Lý trưởng

tôi rất muốn tham gia để hoc hỏi các bậc đàn anh

tuandaTào Tháo thích điều này.
  12. thacop

thacop Dân đen

muon tham gia nhung lam gi co bao ma choi

13. tuanda

tuanda Dân đen

Ngoài các giải chắn hội ra. Mình thấy hiện tại Sân Đình cũng đang mở lại hệ thống KHOA CỬ đó, mở hàng tháng (từ mùng 1 tới 24 hàng tháng) và giành cho tất cả mọi người đều có thể tham gia. Khi đỗ bạn lại được được vinh danh trên bảng vàng của hệ thống khoa cử Sân Đình.

boyhamchoi009, Nguyễn Tiểu Thương12011994 thích điều này.
  14. Tienthaybotui1

Tienthaybotui1 Dân đen

Nếu có thể BQT tổ chức giải đấu chung cho cao niên sân đình cả về tuổi đời và cấp bậc.

15. 12011994

12011994 Dân đen

Em có tham gia đầy đủ mà bác. Cảm ơn bác đã góp ý. :D

Tào Tháo thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Thông Báo
    (v/v : Cập nhật các bảng đấu thuộc vòng loại của giải đấu "KHAI LỘC ĐẦU XUÂN")

Xin chào các bác, các chú cùng toàn thể các ace thành viên Sân Đình.
    BTC đã tiến hành bốc thăm và chia bảng vòng loại giải đấu " KHAI LỘC ĐẦU XUÂN", lịch thi đấu cụ thể như sau:

• Bảng A: thi đấu vào lúc 20h30' thứ 4 ngày 24/02/2016 tại bàn 1 - phòng Bến Cảng - khu Thương Gia.

Bảng A.
    • Bảng B: thi đấu vào lúc 20h30' thứ 4 ngày 24/02/2016 tại bàn 2 - phòng Bến Cảng - khi Thương Gia
    Bảng B.
    Trân trọng.
    BTC giải đấu.

Chỉnh sửa lần cuối: 24/2/16
  17. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

biết đến bao giờ mình mới có tên trên bảng đấu này nhỉ híc năm nay mình mới được 41 cái xuân:((:((:((

18. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Mình không để ý, hóa ra thi ở khu Thương Gia.
    Bát đại vương gia, có cả " kho tiền " quyết tâm đi " làm tý " tươi mát " lại có cả " bác sĩ Hoa súng " tư vấn... Sao không để các cụ thoải con gà mái ở Tri Phủ Đại Lầu một bữa nhỉ ???

19. Sau khi có thông báo về giải đấu Khai Lộc Đầu Xuân đọc xong em cũng có cùng cảm nghĩ như anh Tháo , sao Ban tổ chức không tổ chức thi đấu tại khu Chánh tổng như các giải trước đó ? Mà thay vào đó lại là khu thương gia ( xếp bài tự động , không có ù láo ) chưa thể hiện được hết các chức năng của chanpro

20. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Do các cụ toàn đeo kính lão không xếp bằng tay được. Đặc biệt có cụ hamvui68 chưa bao giờ đánh ỏ chánh mà.