GIẢI ĐẤU "KÉN RỂ CHẮN HỘI LÈO TÔM"

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi XXXCRAZYXXX, 31/5/13.

1. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Cảm ơn anh! Đúng là e và anh ngồi cùng bàn thi có sự khác biệt hơn so với những lần trước anh nhỉ?:D

CrisRonaldo_No2, Phong Van, chancaGiaLai32 others thích điều này.
  2. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

=(( Bẹp buồn chẳng biết nói chi
    Chỉ biết va ly ,cặp táp , em đi theo người

Phong Van, chancaGiaLai3muathuvang_vt thích điều này.
  3. Lamgiaodau007

Lamgiaodau007 Chánh tổng

Chân thành cảm ơn BTC,các ACE đã thi đấu và cổ vũ cho giải,chúc mừng thuyvipbn và ratdo.Chúc bep_kenh83 và muathuvang_vt hạnh phúc( hu hu).xin chia buồn a cuongmah,và chính mình nữa(hi hi),(đã đăng ký e bep và e muathuvang_vt mà không đón được(mặc dù cách có 3km).Qua đây cũng chân thành cảm ơn a XXXCRAZYXXX,heromediapro,napal,ratdo,a cuongmah,PhongVan,a hair75,,..............(và không thể thiếu công chúa út) đã cổ vũ động viên tinh thần cho tôi,cảm ơn anh em rất nhiều.>:D<.Chúc mọi người vui vẻ, hạnh phúc,thành công trong cuộc sống.:x

Phong Van, chancaGiaLai3, muathuvang_vt3 others thích điều này.
  4. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Trận CK đã khép lại ,một trận đấu mà điểm số cực cao ( Cộng cả 4 người là 301 đ) ít có trận nào cao được như thế . Chúc mừng Thuyvip đã vô địch khi phải đối đầu với 3 người của CHLT .Trận này mình liên tưởng đến trận CK Giải VĐ Bóng đá Thế Giới năm 1950 trên sân Maracana của nước chủ nhà Braxin (Braxin chỉ cần hòa ) .Bên ngoài sân bóng đã để sẵn mấy chục chiếc Ô tô ghi tên từng cầu thủ Braxin ...Vậy mà BRALeotom đã không cản được URuKinhBac và ngậm ngùi nhìn Thuyvip mang cúp và Bẹp đi...
    Xin chúc mừng và lòng ngưỡng mộ của mình với LIỀN ANH KINH BẮC .

phuongthao14122007, chancaGiaLai3, Phong Van4 others thích điều này.
  5. thuyvipbn

Cháu cảm ơn chú! Chúc chú và gia đình mạnh khỏe, thành công trong cuộc sống

phuongthao14122007, Phong VanchancaGiaLai3 thích điều này.
  6. ratdo

ratdo Dân đen

Xin trân thành cám ơn BQT đã cho các chắn thủ của sandinh.com được giao lưu, đoàn kết, vui vẻ v.v... Giải đấu đã diễn ra và kết thúc tốt đẹp trong niềm vui của người chiến thắng, sự tiếc nuối của những chắn thủ chưa đạt kết quả như mong đợi nhưng trên hết vẫn là sự phấn khởi, những cung bậc của cảm xúc, sẽ là những ấn tượng mãi còn trong các chắn thủ và các ACE cổ động viên. Niềm vui, không chỉ của người chiến thắng ..... Sự thành công của giải đấu đã có một phần đóng góp không thể thiếu của BTC, Trọng tài, giám sát trận đấu, các ACE cổ động viên.

Phong Van, heromediapro, cuongmah09115 others thích điều này.
  7. chancaGiaLai3

chancaGiaLai3 Chánh tổng

Tan giấc mơ đẹp của Cuongmah0911:D . Nhanh vui trở lại Cuong nhé!
    Bây giờ mới thấy tiếc là đã ko đăng ký để có những cảm xúc như Ae=P~ !

DẾ MÈN 80, Phong Van, bep_kenh 834 others thích điều này.
  8. toilatoi_chc

toilatoi_chc Học chơi

Trời mưa ướt cả lòng đêm và ướt cả tình anh yêu em
    Anh ngồi đây nghe mặt trời lên giây đàn
    Anh ngồi đây nghe giọng hát đu bay
    Anh ngồi đây nhìn em nhỏ đi và lấp lánh
    Chưa bao giờ muốn hôn lên vai em như đêm nay
    Anh vẫn ngồi đây
    Anh còn ngồi đây cho đến lúc em đi
    Cho đến lúc tắt đèn
    Nguội tanh linh hồn và nửa tách cà phê

Phong Van, cuongmah0911heromediapro thích điều này.
  9. thuyvipbn

Đã nhận được giải thưởng của BTC cuộc thi. Nhân đây thuyvipbn cũng xin ủng hộ quỹ bảo của CHLT 300m bảo gọi là lễ ra mắt rể mới!:">.Nhờ Mod01 chuyển dùm thuyvipbn. Xin cảm ơn!
    24/6/13 09:37 CHLT trao thưởng cho giải nhất giải đấu Kén rể.Mod01 +1.000.000.000 1.077.804.370

lamtythoi, duongkite, muathuvang_vt5 others thích điều này.
  10. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Mình đã nhận được phần thưởng từ BTC giải đấu. Xin chân thành cảm ơn.
    24/6/13 09:45 CHLT trao thưởng cho Trọng tài giải đấu Kén rể.Mod01 +200.000.000 1.104.688.101
    24/6/13 09:43 CHLT trao thưởng cho giải ba giải đấu Kén rể.Mod01 +300.000.000 914.678.101

lamtythoi, duongkite, XXXCRAZYXXX3 others thích điều này.
  11. ratdo

ratdo Dân đen

Em đã nhận được tiền thưởng của BTC:) . Em xin được ủng hộ quỹ bảo của CHLT 200m. Em xin nhờ Anh Mod01 chuyển giúp ratdo nhé. Xin trân thành cảm ơn Mod01^:)^ .
    24/6/13 09:42 CHLT trao thưởng cho giải nhì giải đấu Kén rể.Mod01 +700.000.000 803.979.826

lamtythoi, muathuvang_vt, duongkite3 others thích điều này.
  12. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Giải đấu đã kết thúc tốt đep. Chúc mừng tất cả các bạn! Đối với cá nhân Phong Van thì Phong Van nghĩ rằng anh em chúng ta thi đấu giao lưu là để lấy niềm vui và sự thoải mái là chính. Cho nên tôi luôn nghĩ rằng tất cả các bạn đều là những người chiến thắng.

Xin được chia vui cùng tất cả các bạn! Thân! :)

lamtythoi, Lamgiaodau007, duongkite4 others thích điều này.
  13. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

14. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

Em đã nhận được của hồi môn từ BTC giải đấu. Em xin chân thành cảm ơn và đã chuẩn bị hành trang theo phò mã về dinh ạ:D.
    24/6/13 09:52 CHLT tặng của hồi môn giải đấu Kén rể.Mod01 +100.000.000

chancaGiaLai3duongkite thích điều này.
  15. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Đã nhận được phần thưởng cho Trọng tài. Thanks Mod01 và BQT

24/6/13 09:45 CHLT trao thưởng cho Trọng tài giải đấu Kén rể.Mod01 +200.000.000 301.984.256

cuongmah0911, chancaGiaLai3duongkite thích điều này.
  16. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

E đã nhận đc của hồi môi của BTC. E xin cảm ơn BQT, BTC CHLT đã tạo ra sân chơi bổ ích cho các AE. ^:)^^:)^
    24/6/13 09:49 CHLT tặng của hồi môn giải đấu Kén rể.Mod01 +100.000.000

lamtythoi, chancaGiaLai3XXXCRAZYXXX thích điều này.
  17. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

Xin chân thành cảm ơn quý vị và các bạn đã ủng hộ giải đấu của CHLT. Đây mới là giải thứ 2 của CHLT tổ chức, trong quá trình giải diễn ra có gì sơ suất kính mong quý vị và ACE lượng thứ và ủng hộ CHLT. Chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm và cố gắng hơn trong các giải sau ^:)^ ^:)^.
    Tôi đã nhận được phần thưởng cho Trọng tài. Thanks Mod01 và BQT.
    24/6/13 09:46 CHLT trao thưởng cho Trọng tài giải đấu Kén rể.Mod01 +200.000.000

18. duongkite

duongkite Chánh tổng

Tự hào trong 54 tỉnh,thành phố thì chú đã đại diện cho TP Hoa phượng đỏ lọt vào đến trận CK.
    Tự hào vì vừa lo công tác tổ chức giải đấu,công tác trọng tài mà chú vẫn mạnh mẽ bước qua từng vòng để đến vòng cuối cùng.
    Tự hào vì đức tính khiêm nhường của chú ( nhường cả vợ cho a Thủy =)))
    Tự hào vì sự lì lợm của chú khi 40 ván đấu mà chú ko đi WC,đến lúc về bị chủ quán nét phạt 50k vì làm mất vệ sinh nơi công cộng
    ...còn rất nhiều điều để tự hào về chú nhưng mà cháu nói ít thôi ko lộ hết ;)) Túm lại là rất rất tự hào về chú >:D<

DẾ MÈN 80, thuyvipbn1, lamtythoi7 others thích điều này.
  19. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Ối zời! Ngất toàn tập. =))

XXXCRAZYXXX, chancaGiaLai3bep_kenh 83 thích điều này.
  20. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:))=)) không ngờ em lại có thể viết một đoạn hịch hay vậy =))=))=D>=D>=D>